1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ko nha, Chưa có vợ thì tranh thủ mang xèng tích luỹ trứng tốt nè :laughing:
Chớ có rùi bị " lột " sạch khó tích luỹ lém :rofl:

7 Likes

Em thì lo tranh thủ tích cóp cất giấu làm tài sản riêng trước khi đi lấy chồng :crazy_face::crazy_face::crazy_face::rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Theo quan điểm cá nhân của ace làng trứng thì việc khắc phục ngoại trừ kiểm toán có quá khó đối với UAE ko ?
Lão @Duduconxanh có ý kiến giề ?

7 Likes

Cái này thì chiên môn của anh @Phuc_123:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:
Hồi trc ảnh bắt em phải đọc hiểu dc báo cáo tài chính cơ bản thì ảnh mới chỉ tiếp đó Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face: Chớ hổng phải đơn giản là cho 3 chữ cái xong bắt ôm đâu :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Ô … Quả là người anh có Tâm! :+1:
Thế thì xjn kính mời anh @Phuc_123 vào cho " Ý kiến cá nhân " để ace tham khảo :coffee:

6 Likes

Chắc ảnh bận nên ít vào group. F19 em cũng thấy vài tháng mới thả 1 cái cmt.
Để em hỏi riêng ảnh nha Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Tại vì ảnh bảo là phải hiểu mình đang mua cái gì và giữ hàng vì cái gì, thì mới k phải ngày nào cũng hỏi ảnh “khi nào nó lên?” :sweat_smile:
Ảnh có nói câu giống ý Andy dk, là “anh biết nó sẽ lên nhưng k biết khi nào, và lên tới đâu” :smiling_face_with_three_hearts:
Chớ hồi em mới mua xong cũng suốt ngày dòm ngó, cách vài ba bữa lại hỏi ảnh đó :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

7 Likes

:crazy_face:

( Internet )

9 Likes

Hôm nay có khi UAE lại biến động không chừng, lâu rồi chưa thấy màu tím của UAE :joy::joy:

5 Likes

Tin cũ mà a.

4 Likes

Anh có nói là tjn mới đâu :joy:

6 Likes

Hihi vâng. con này năm nào cung 4k . nên cũng ko sai a. Lạm phát mà nhiều tiền mặt là nhất rồi.

5 Likes

Ahjhj … Em vẫn chưa cho ý kiến với câu thắc mắc của anh nè :joy:

5 Likes

kk em nhầm.

4 Likes

Andy dk có nhầm k? Đợt 2 của 2020 chứ?! :face_with_monocle::face_with_monocle::face_with_monocle:
Nếu là em, nếu k chi trả ct, thì em sẽ gửi bank thôi :sweat_smile:

4 Likes

:sob:

5 Likes

Chớ sao Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face: Em phải tranh thủ chớ mấy khi bắt lỗi dc dk đâu nè, toàn bị anh bắt lỗi :rofl::rofl::rofl:
@Wallet87 Upcom mà chờ tím chắc lâu lắm anh. Mà năm ngoái BMS của em có tím đó. Nay nhìn lại nhận k ra luôn :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Cơ mờ … Em bắt đàu chịu khó đọc từ từ và kỹ các comments là Anh vui đới! :bouquet::coffee:

4 Likes

Sau mấy phen…đội quần rồi thì phải lưu ý chớ Andy dk :rofl::rofl::rofl: hổng lẽ zậy hoài sao dc nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Nay anh em xôm tụ đông zui ghê. :grin:

3 Likes

@Tammy.Tr đại ka của MT có nhận đệ tử k? Cho tui xin 1 vé với. :smiley:

4 Likes