1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Yeah, lên đồ đi quẩy thôi anh em ơi :rofl::rofl::rofl::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Để đây làm tài liệu sau này :nerd_face:

6 Likes

Hãng Cây Tre sau này có đổi chủ mới thì em bay :rofl: mấy cái FLC Resort cũng zậy :sweat_smile:
Cơ mờ em thấy canh vé rẻ của VnAirlines thì có khi giá tốt hơn Cây Tre với VJ đó Andy dk :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

@Andjku con sâu đó của em đó a. :laughing:
@Tammy.Tr khó tính ớn. :laughing:
Mà em cũng chưa mua mã nào của Quyết đại ka :joy:

4 Likes

Giờ thì làm giề có ai thừa nhận " yêu mến , si mê " khỉ hái dừa nữa đâu :rofl:
Cơ mờ giờ chắc ace Làng Trứng đã hiểu rõ câu tui hay nói

" Dáy thì inh được , chớ xoềng ko phải lá mếch "

rùi nhỉ !? :smirk:

6 Likes

Nhiều lý do để em k về đội FCL đó từ khi chưa vào ck luôn Andy dk ơi :crazy_face:
Tại sao cùng là tỷ phú top ten Vn mà sao ổng k dc list trên Forbes, sánh vai cùng mấy bác khác?!
@BlueOcean_1 k phải là khó tính, mà là mình có xèng, mình là khách hàng, thì mình có quyền lựa chọn dịch vụ thôi :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

TCD bán đá xây dựng + XD. đang đẩy mạnh đầu tư công vậy bây giờ gom TCD giá 14k được ko bác chủ

5 Likes

Tiếc là tui ko có cảm tình với Bamboo capital, nên bất kỳ côgn ty nào liên quan tới bamboo capital tui đều ko quan tâm bạn ạ. :sweat_smile:

4 Likes

Lúc em mới vào cũng có theo dõi nhưng giá cao quá nên k mua a, chứ nếu thấp chắc em cũng dính. :joy:
@Tammy.Tr quá tỉnh. :rose: :rose: :rose: :+1:

4 Likes

Tỉnh zậy đó mà còn mém say good bye to ck :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
K thì chắc giờ này 1 chồng 3 con đang nấu cơm lau nhà ở nhà gồi Andy dk hén :crazy_face::crazy_face::crazy_face::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Tui thì đang sợ tương lai của tui như vậy đây. :joy:

4 Likes

Qua topic “chứng sĩ vào đời lúc Vni 1500” đi bro, có bài mới đó, 1 anh chàng zô ck 2020-2021 kiếm dc 1 tỏi, xong đi lấy zợ, dc nhà zợ cho thêm 2 tỏi, thế là chàng viết bài “tui đã biến 30 triệu thành 3 tỏi như thế nào” :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Sợ lấy xong zìa giữ con, làm việc nhà, cho zợ đi quẩy ấy chứ. :joy: :laughing: :joy:

4 Likes

Cause:

Internet
:rofl::rofl::rofl::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Khôn thế …

Ế đúng rùi! :crazy_face:

5 Likes

:grin: :laughing: :+1:
Chuẩn a.
Em bắt đầu thấy rét rồi. :joy:

4 Likes

Internet
:crazy_face::crazy_face::crazy_face::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Hay là
hình ảnh
:joy: :grin:

4 Likes

Hoặc thực tế là:

( Internet )
:joy::rofl::joy::rofl::joy::rofl:

6 Likes

Bởi zậy nên em mới phải cố gắng chiên trứng ngon hơn nữa để có nhiều sự lựa chọn chớ Andy dk :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Mấy nay mưa nắng thất thường làm em mệt mỏi quá :relieved:
Mà khi nào tâm trạng k tốt thì em lại nói chiện nghiêm túc mới buồn cười :sweat_smile:

5 Likes