1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ấy chết, chắc em phải sửa nguyên bài thơ cho ăn vần rồi. :laughing:
Hy vọng k ai tên Tuấn.
Mà em thích tay rapper The Weeknd tên tiếng Việt là Tuấn cùi đó a, cũng hay mờ. :grin:

4 Likes

Dạo này sao lên báo dồn dập vậy mấy anh?! :crazy_face:

Em còn 2 đứa nữa. Mong sớm ngày tới lượt tụi nó :sweat_smile:

5 Likes

Hôm qua em cắt hết mấy mã đỏ rồi, all in vào đây hết rồi. :grin:
Hôm qua a @Wallet87 noí máy bay xuống đón Tammy, y như rằng nay đỏ, em lên ké. :grin:
Đúng là ôm mấy con đỏ y như tra tấn đầu óc. Cắt xong thấy khoẻ hẳn. :grin:

4 Likes

Cuối Tuần gặp lại Tứng cùi :blush:
Rủ nhau đj nhậu để xả xui :beers:
Mặc kệ tài khoản xanh hay đỏ 😮‍💨
Còn tiền còn nhậu là … vui rùi :woozy_face:

6 Likes

Ai cũng tài lẻ đầy mình :rofl::rofl::rofl:
@BlueOcean_1 coi điều số 6 trong Góc nhìn khác biệt của Andy dk chưa? :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

( Internet )
Đúng ko ace ? :roll_eyes:

4 Likes

@Andjku hay quá anh :grin: phải chừa tiền ún beer chứ a. :grin: mồi thì cóc ổi xoài me cũng nhậu dc hết mà. :grin:
@Tammy.Tr tui mới coi lại nè. :grin: hên xui thôi, nhưng còn hơn đếm ghẹ. :grin:
@Andjku đợt này bạn em nhiều đứa mở mới tk đó a. :grin: Báo đưa tin tháng 5 lại kỷ lục nữa đó a. :grin:

4 Likes

Lại sẽ có cơ hội gặp các chứng sĩ mới :grin::grin:

4 Likes

Dạ bạn em nhiều ng tham gia lắm a. Em là muộn rồi đó, mãi tháng 10 năm trc mới vào. :joy:

4 Likes

A mới vào đầu năm này, e còn vô sớm hơn a :joy::joy:

4 Likes

F zero giờ khôn lắm, k dễ mở lớp đâu Andy dk, ví dụ rõ ràng nhất là anh @Wallet87 đó chứ đâu :rofl::rofl:

4 Likes

Wallet87 đúng chuẩn FO Khi Index1500 đới @Tammy.Tr :grin:
Cơ mờ FO này khôn lém, chớ ko thì giờ mãi chưa thấy bờ :star_struck:

5 Likes

F zero có this có that mờ Andy dk :sweat_smile:
Gặp mấy F zero vào đời khi Vni 1500 như anh ấy chắc mấy “thầy” bỏ nghề hết luôn :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

:grin: :grin: :grin: xấu hổ quá :grin:
Mà phải có bài học vỡ lòng thì mới khôn dc. :grin:
Mới đầu em cũng tính k kể đâu nhưng sau đó vui quá lại lỡ lời. :laughing:

3 Likes

Ùi … đã là Thầy thì giỏi lắm, nếu có lỡ thua lỗ 40 - 60 % thì lại tuyên truyền trò chơi thuở bé thơ dại ai cũng thjk : 5 - 10 - 15 - Hai mươi năm … Đố thèn nào còn giữ đc đến lúc đó mờ bắt vạ Thầy :rofl:

5 Likes

Phải bắt thầy sâu tk trước rồi mới theo chớ Andy dk :crazy_face: :crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Hèn gì dạo này báo chí hay đưa tin cp tốt giá rẻ mua ôm 5-10-20 năm ha a @Andjku :grin:
Giờ em thấy có mấy khoá học ck cơ bản miễn phí luôn a, của mấy cty ck đó, họ gửi mail cho em mấy lần rồi, học online có 2 buổi cuối tuần thôi a :laughing:
Chị broker quản lý tk em cũng có luôn lớp free ptich kỹ thuật trên zoom cuối mỗi tuần đó a.
Mà em chưa tham gia cái nào hết, vì nghĩ 2 buổi 120p thì làm nên trò trống gì. :joy:

3 Likes

Trò làm khó thầy quá, sao thầy đáp ứng dc. :grin:

3 Likes

Nói chung các Thấy bít là nói vậy nó tào lao lém, nhưng lỡ nổ và nhận xoèng rùi, ko tìm cách kéo dài dài dài … thời gian thì khó yên với con nhang đệ tử :rofl:
Cơ mờ … cỡ VMN cũng chỉ đc 10 năm hưng thịnh , nên ace làng trứng gặp thầy nào thjk chơi 5 -10 thì tránh xa ra nhé :relaxed:

5 Likes

Em thì 1-2 thág còn thấy khó chứ tính theo năm thì em bỏ về liền thôi a. :joy:
Trễ rồi ngủ thôi a. :blush:

3 Likes