1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Hic nhưng tại sao là B/A-1 nhỉ?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Tammy nghĩ b tính đúng rồi! :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:
Chờ Andy dk @Andjku zô phán xem :hugs::hugs::hugs:
@Wallet87 MT là gì anh?! :blush:

3 Likes

Amazing good job! :+1::clap::clinking_glasses:
Thật sự tui ko nghĩ có người tính đc dễ dàng như bạn :smiling_face_with_three_hearts:
Chào mừng bạn tới " Làng Trứng truyền kỳ " :relaxed:
Mong sẽ nhận đc nhiều đóng góp của bạn vì một trứng trường " Ko cờ bạc " :clinking_glasses:
Những nđt thành công họ ko phải chỉ kiếm được tiền từ việc " Trứng tăng giá " mà ngay cả trongthị trường giảm" họ vẫn có cách tính toán để tiếp tục thắng . Nên họ cũng ko thjk việc " Trứng cứ mãi tăng giá " như kiểu tesla chẳng hạn, đó là 1 case tồi, tiềm ẩn rủi ro cực lớn :expressionless:
Họ thjk trứng có nhịp tăng , nhịp giảm, và việc họ cần làm là tận dụng tốt nhịp tăng - nhịp giảm ấy để thu lợi mặc dù nhìn vào ta ko thấy đc rõ ràng mức lợi của họ như các case " Ăn bằng lần " đầy cạm bẫy :blush:

6 Likes

Chiều giờ em si nghĩ hoài tại sao đó Andy dk.
Em có hỏi thằng bạn giỏi toán của em, nhưng mà chắc k dtu ck nên nó cũng k hiểu ý.
Ngay khi thấy đáp số là em biết bro @NamVN là hs giỏi mà Andy dk tìm kiếm gồi :hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Em cảm ơn Anh Andjku :smiley:
Bài toán của anh thật là hay và bổ ích, lúc tính ra mà ngồi nhìn kỹ lại các con số đó thì em thấy mình học được nhiều điều hay. Thật may mắn khi được biết tới Làng Trứng và theo dõi nhóm mình hihi :)))
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!!

5 Likes

Mong bạn siêng vô đóng góp comment để những ng như Tammy học tập nè :hugs::hugs::hugs:
Nice weekend bro :hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Thank you bạn hehe, mình cũng là ma mới ừ :innocent:

4 Likes

Ma mới có ma mới this ma mới that.
Gặp ma mới như a @Wallet87 với @NamVN thì các thầy hết bài a @Andjku ha. :grin:
@NamVN bạn thật thông minh :+1:. Tui cũng k nghĩ ra đáp số luôn :grin:
Good night everybody :rose:

5 Likes

E lại nói quá rùi, vì khi bước vào cuộc chơi này a cũng phải trao dồi thêm kiến thức và thực hành nữa, cũng may là có được ông anh tốt bụng đã chỉ giáo cho a khá nhiều và a cũng đang theo trường phái của ảnh😊

5 Likes

Ủa anh tưởng MT là tên của e :sweat_smile:

5 Likes

:money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:

Khi bà con còn ngủ nướng thì Tammy đã lên đường qua tp khác :rofl::rofl::rofl:
Beautiful Sunday :hugs::hugs::hugs:
@Wallet87 đúng tên em là dc, chớ đừng như tay @BlueOcean_1 kia nha anh :hugs::hugs::hugs:
Zậy là anh @Wallet87 mới zô là gặp dk @Andjku luôn hở ta? Sao mà hay vậy?! :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Long Khánh hả MT :grin:

5 Likes

Chưa tới đâu anh, Thu Duc City, quận 9 :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Em f0 FOMO a ơi :grin:
May sao vẫn còn quần, cứ từ từ bơi về bờ thôi. :grin:
Tammy siêng đi chơi thế. :grin:

5 Likes

Hqua k đi thì kêu tui ế k có ai rủ đi chơi :relieved::relieved::relieved:
Nay tui đi chơi thì kêu tui siêng đi chơi :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Đứa nào khó?! :rofl::rofl::rofl:
Enjoy your time :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Nhớ dai thế. :grin:
Mà hình phong cảnh mọi ng xem qua mạng cũng dc rồi. Bonus hình chuỵ MT đi. Biết đâu ra đường đụng mặt nhau tui chạy tới xin chữ ký. :grin:

5 Likes

Thôi, cho em xin :rofl::rofl::rofl:
Tui mờ sâu hình tui là topic của Andy dk chắc … ế luôn :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Room mình đúng là toàn cao thủ mà khiêm tốn, như bữa anh @Andjku comment. :grin:

5 Likes

Nay mưa k đi chơi dc nên em ở nhà ngâm cú trứng. :grin:
Anh @Andjku cho em hỏi về nhận cổ tức tiền mặt và cp.
Nếu doanh nghiệp tăng trưởng, vd như VEA, FPT, mình nhận ct bằng cp, sau đó ôm cp đó dài hạn, thì có khả năng lời nhiều hơn.
Em nghĩ vậy có phải k a? Khả năng diễn đạt của em còn lủng củng tí. A thông cảm. :blush:

5 Likes

Anh nhớ là đã từng trả lời rồi:

Trứng tức giấy ko xấu, vấn đề là nó có " thật " ko? Và hiệu trứng ấy có tiềm năng phát triển trong tương lai hay là ko?

Vmn là ví dụ cho việc hình như xé giấy " thật " liên tục trong 10 năm tăng trưởng. Đến nay thị phần có vẻ như đạt ngưỡng thì nếu tiếp tục xé giấy có khả năng càng xé sẽ càng nát chăng !? :thinking:

6 Likes

Dạ ý em là đối với hiệu trứng đamg tăng trưởng thôi a. Chứ k tăng trưởng thì càng in giấy giá càng giảm mới hợp lý.
Cảm ơn a. :+1: :blush:

5 Likes