1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Nghe qua là biết người khó tính rồi anh, nên chắc là có tiêu chuẩn chọn trứng. :smiley:
@Tammy.Tr có thịt đâu mà mấy ảnh ăn? :sweat_smile:

4 Likes

Đúng đó bro! Ngoài đời tui cũng thuộc loại khó tính trong nhiều trường hợp :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: nhưng mờ ai hợp thì chơi hoài :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Chuẩn, người khó tính thì khó gần, nhưng gần rùi thì họ lại sống rất tình cảm, chân thành và sẵn sàng giúp đỡ bạn …
Đôi khi bánh mì không với hộp sữa 8k cũng đủ làm họ hạnh phúc và trân trọng bạn :laughing:
Chất lượng vẫn hơn số lượng lady nhỉ :bouquet:

( Internet )

5 Likes

Chuẩn đới Andy dk! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Em lâu lâu mới dc ai đó tặng quà, nên cứ có quà là mừng lắm, dù là combo 1 cái bánh mì không 2k + 1 hộp Milo 8k, mừng vì dc quan tâm :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Đi tập yoga thì hay bị coach la, bị la thì hơi áp lực, nhưng ngày nào coach k la thì lại buồn, vì nghĩa là coach k dòm em :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Cứ sáng ra là đi làm 1 ly cf cái đã, mọi chiện tính sau :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Bỏ thêm vài con cá 7 màu thả vào bình cho nó đẹp :grin:

5 Likes

Cái bình nhỏ chút chỉ bằng cái ly, nhốt cá tội nghiệp tụi nó dk!

4 Likes

Do em chưa thấy nên nghĩ vậy :joy:
Siêu đẹp luôn đó em, để trên bàn làm việc, thậm chí chúng còn sinh sản đc luôn nè :wink:

( Internet )

5 Likes

Đẹp đấy Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face: nhưng mà mất công dọn dẹp vệ sinh cho tụi nó lắm nên em k nuôi đâu.
Em đang có 1 con mèo với 2 con vẹt. 3 đứa nó thôi cũng đủ mệt rồi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
2 đứa nó 6h sáng là hót điếc cả tai, k ai ngủ nướng dc :rofl::rofl::rofl: thả cho bay đi còn hổng thèm bay đi luôn :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

:crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face: never give up :rofl::rofl::rofl:

Trong những ng em biết tham gia ck, cũng chưa có ai từ bỏ ck cả :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Ko ai bỏ ck cả em ơi, Nhưng theo như anh biết thì có rất nhiều người đã bị ck bỏ :joy:

6 Likes

Từ "ck"có 2 nghĩa phải k anh ? :sweat_smile:

4 Likes

Em hiểu seo thì là như vậy :crazy_face:

5 Likes

Haha, em có biết có ng bị ck bỏ vì mê ck :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: thiệt luôn đó dk!

4 Likes

Có khi nào sắp tới có người bị … bánh mì bỏ vì mê ck ko nhể? ( đùa ) :crazy_face:

5 Likes

Sao có chiện đó dc, trừ khi chiên trứng bị khét thôi dk :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Nhưng mà chỉ vài ng thân thiết biết em đang tham gia chiên trứng thôi, phần đông vẫn tưởng em đang thất nghiệp phải đi làm giúp việc đấy :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Khét thì " đã " khét rùi, giờ Lady kinh nghiệm đầy mình , cỡ anh Tuấn đẹp dzai còn ko lọt đc vào mắt xanh … Bánh mì ko lo mờ nâng cấp lên bánh mì pate chớ lady lo gì thiếu bánh mì, nhỉ? :laughing:

( Internet )

5 Likes

Đâu có khét đâu dk, khét là cháy đen thui, còn đây là mới cháy vàng vàng, vẫn xơi dc mà :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Cơ mờ lâu rùi mới thấy khoai tây mút ròng trở lại :relieved:

5 Likes

Có ng sắp đi sửa răng tiếp gồi :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Bánh mì 2k/cái thì em lo ngày…chục cái vẫn dc. :sweat_smile:

4 Likes