1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Sáng giờ giá đỏ nhiều mà… Chắc e mua khúc sâu quá… Chứ giá tiến lên 4 5 6 thiếu gì…

4 Likes

Em mới có tiền đầu giờ chiều nay à, rồi, vừa mới có ng bán cho em đó :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Ồ cần sao ko nói… Có gì a bán sang hàng cho… Nhiều ko có chứ dăm ba ngàn thì thoải mái…

4 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl: ok hẹn anh lượt sau em báo :rofl::rofl::rofl: mấy chục hay mấy trăm thôi anh :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Cảm ơn anh nè :hugs::hugs::hugs:

5 Likes

UAE là cái gì đó chị Tammy chỉ em với :innocent:

5 Likes

Zai đẹp Dubai, đại ka @Andjku đâu dậy đi, zô hướng dẫn cho người đẹp nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Chắc cuối tháng 8 :smiley:
Tammy chăm đọc báo thế! :smiley:

3 Likes

Lady Bị hớ nhìu lần rùi nên đọc nhìu để cải thiện, tốt mờ :relaxed:

5 Likes

Sao Room này toàn thấy môi giới với tư vấn quan tâm thế nhỉ ? Chả có mấy nđt cá nhơn :joy:
Có lẽ nào … :thinking:

5 Likes

Maybe I got your point :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes
5 Likes

Em khen bạn ấy mà anh. Chăm đọc báo cập nhật cho anh em thì tốt quá. :smiley:
Ơ mà @Tammy.Tr đóng luôn tiền cơm cho mami 6 tháng tới, nghĩa là trong năm nay vẫn chưa đi lấy ck à :sweat_smile:

4 Likes

Ko nghĩ trường hợp bắt rể hử anh bạn? :rofl:

4 Likes

Lo buôn trứng kiếm tiền nuôi thân đây chớ chồng con gì tầm này :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
@TommyJerry 202x rồi trường hợp đó chắc k có đâu anh :rofl::rofl::rofl::rofl:

:hugs::hugs::hugs::hugs::hugs::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::hugs::hugs::hugs::hugs::hugs:

"Mức lợi nhuận VEAM nhận được từ các liên doanh lớn đến mức Bộ Công Thương từng có kế hoạch thoái vốn khỏi tổng công ty này với kỳ vọng thu về 30.000 tỷ đồng. Dù đã có quyết định thoái vốn, phía cơ quan quản lý sau đó đã đưa ra tính toán, nếu thoái vốn không cẩn thận, Nhà nước sẽ bị thiệt hại.

Nguyên nhân do mỗi năm riêng phần lãi được chia từ các liên doanh đã mang lại cho VEAM 5.000-7.000 tỷ đồng, nếu bán vốn chỉ thu được khoảng 30.000 tỷ đồng thì mức này mới tương đương 5-6 năm lợi nhuận được chia của doanh nghiệp."
Lý do chậm thoái vốn là đây phải hông @Andjku đại ka ?! :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

4 Likes

Có những chuyện rất rõ ràng và dễ hiểu, nhưng nó lại ko dành cho những kẻ sống trong ảo mộng, thích ăn ngay và luôn :sweat_smile:
Thế nên chí Tèo vẫn tồn tại và cổ lởm vẫn thu hút được dòng tiền :rofl:

5 Likes

Em chưa hiểu ý câu đầu tiên lắm. Có liên quan tới em hông Andy dk?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Em thì em KHÔNG mong mấy ổng bán kim cương đi sớm đâu dk. Càng để lâu càng tốt vì như thế thì em mới có thời gian kiếm thêm tiền mà mua thêm :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Em về add Mami đại gia của em vào Topic này là có tiền mua liền :heart_eyes:
Để có 8. thì phải gởi bèo bèo cũng vài chục củ tỏi đới em :woozy_face:

5 Likes

Bên scb vài tỏi là đc nha. Ls ngân hàng bên đó đang cao nhất á.

4 Likes

Vài tỏi cũng hơi VIP rùi @Tammy.Tr:grin:

4 Likes

Trời ạ, đâu có đâu dk :joy::joy::joy:
Ý em là mami em là người có sở thích cập nhật lãi suất tiết kiệm bank, nên mới biết bank nào 7. mấy, gần 8.
Còn thực tế nhận dc chắc 5-6. gì thôi, vì phần tiền mặt dự trữ cho 1 gdinh thường k nhiều mà. :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Chớ nếu mami em vip cỡ đó thì em đâu có phải đi làm cực thân zậy :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: về xin liền vài tỏi ném zô chiên trứng rồi :joy::joy::joy:

5 Likes