1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Bạn thật vui tính và thik võ đoán theo tư duy và tầm hiểu biết của mình kể cả với người bạn chưa từng tiếp xúc nhiều :rofl:
Anyway, Topic hài nhảm đọc cho vui đừng suy nghĩ nhiều :rofl:

8 Likes

Nếu tin chắc những gì mình biết và làm, thì k cần phải tìm cộng đồng nào để củng cố quan điểm cả. Nhờ F39 và F27 tui mới biết số người có tài sản đôi trăm tỷ ở VN là quá nhiều, con ếc đã nhìn thấy bầu trời kkk. Nhưng tuyệt nhiên những người đó gặp rùi tôi mới biết họ rất giàu, và thậm chí còn k biết nick f31 f27 của họ là gì á.

6 Likes

Em cảm giác là topic của Andy dk sắp đông zui rồi, nên em xin phép đổi hình đại diện, chớ em ngại nổi tiếng lắm :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::joy::joy::joy::joy:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Bạn cứ sống tốt với tư duy hiểu bít và nhận xét của bạn nhé :relaxed:
Riêng tui trình còi, Topic của tui chỉ là Topic hài nhảm giải trí giết thời gian cho vui ko dám so với bạn đâu ạ 🥹

7 Likes

Ờ đúng rùi, vì thế nên dù có nổi lên suốt ngày cũng k có ai đọc đó.
Thui xin phép mọi người tui về. Nhà bao việc.

7 Likes

Chuẩn! Uổng công bạn ghé đọc rồi!:joy:
Bạn đj vui vẻ nhé :relaxed:

7 Likes

Ahjhj … @TommyJerry chắc biết rõ điều này:

Khi nào chủ đề anh quảng cáo đông vui thì cũng là lúc anh ngừng quảng cáo :wink:

Tại sao lại như vậy nhỉ ? :thinking:

7 Likes

Dân gian có câu… Bu đông… :sweat_smile:
Đổi nhà đơi anh guộc ơi… Haha…

5 Likes

:joy::joy::rofl::rofl:
Anh có mấy câu thơ hay lắm mờ đụng chạm miếng cơm manh áo mấy em nó nên ngại nêu ra … :joy:
Cơ mờ … vẫn chưa tới lúc đổi nhà em guộc ạ :grin:

6 Likes

Em cũng biết tại sao mà sao anh k hỏi em?!

5 Likes

Ờ nhỉ!? :sweat_smile:
Thế thì em trả lời đj lady :laughing:

6 Likes

Thì anh Tommy trả lời gồi mà Andy dk.
Câu nào dễ thì hỏi em, câu nào khó thì mới tới phần anh @TommyJerry chớ! :rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Câu này khó đó… Mà a đã trả lời đâu… Chỉ là nói chuyện chơi với anh guộc thôi :sweat_smile:

5 Likes

Ủa zậy sao?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::joy::joy::joy::joy::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Vậy “đổi nhà” là sao anh?

5 Likes

Em trả lời xem có đúng k nha anh. :smiley:
Khi đông zui cũng là lúc chúng ta chia tay.
@Tammy.Tr hình đẹp nè. :smiley:

4 Likes

Khi đông vui chúng ta nhường sân khấu lại cho các diễn viên chuyên nghiệp họ diễn, ta ngồi xem và rời đj khi sắp hạ màn …

( Internet )

6 Likes

Vậy em trả lời cũng có phần đúng. :smiley:
Í mà cái hình đó giống hình mới của @Tammy.Tr :grin:

5 Likes

Ậy … Đẹp hơn nhìu :crazy_face:

5 Likes

1 kiểu chụp, 2 số phận :joy:

4 Likes