1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

:rofl: :rofl: :sweat_smile:

4 Likes

Đâu, rõ ràng hình em đẹp hơn :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Anh cũng thấy hình em chụp hơn nè :smiley:
Có đồi núi, có sông suối … đẹp hơn :smile:

5 Likes

Thì ý em là zậy đó :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Đồi ở đâu? Núi ở đâu? Sông ở đâu? E nhìn mãi chẳng ra… :joy:

4 Likes

Hình nhỏ nhưng vẫn thấy rõ ràng thế kia mờ anh :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::joy::joy::joy::joy:

4 Likes

Em guộc nhìn cái Background ý, hơi khó nhìn tý vì bị cái cây suôn đuột ở giữa cản view :joy:
Còn vẫn ko nhìn thấy thì nhờ Huy quần hoa photoshop bỏ cái hình ở giữa đj :crazy_face:

5 Likes

Haha… Cái cây ấy thì e thấy… :rofl:
Làm mất đi mĩ quan cảnh vật :joy:

4 Likes

Cơ mờ… Nhìn cứ y như đang chuẩn bị nhảy xuống a ợ … :grin:

4 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::joy::joy::joy::joy:
Thật ra là em đứng trước cái TV màn hình cực to của quán cf thằng bạn em làm, chứ em chưa từng đi Tây Bắc, và em cũng sợ độ cao :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Bữa nhà chị em rủ em đi tour Hanoi- Ninh Bình, nhưng em coi lịch trình di chuyển là em thấy xây xẩm mặt mày rồi, đi 5-6 ngày về chắc lại rớt ký, nên k dám đi :joy::joy::joy:

4 Likes

Đố biết tên cái sông e đứng ngó du lịch qua màn ảnh nhỏ là gì đó? :grin:

4 Likes

Hic em cũng k biết đó là tỉnh nào luôn nên k thể google ra tên sông dc :joy::joy::joy::joy:

4 Likes

Thế sao biết Tây Bắc nào? :sweat_smile:

4 Likes

Em nhìn hình thấy đồi núi thế kia thì em đoán là Tây Bắc :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Anh Tô mì hay đj đây đó, bữa nào ảnh đj Hà Giang thì em ké theo ảnh một chuyến đj Lady,
Tháng 11 này Anh đj đưa dâu ra tới tận Hà Giang, Nghĩ thui đã thấy oải rùi vì anh thjk xuống biển hơn là lên rừng núi :rofl:

5 Likes

Chắc là sông này phải nổi tiếng lắm thì anh và anh Tommy mới liếc sơ qua là biết ngay. Sông Nho Quế Hà Giang đây ư?!
Em thì ít đi chơi lắm, mà có đi thì toàn đi máy bay, zô resort này kia ở k à, nên em k biết nhiều nơi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: và tính em cũng k thích khám phá tìm hiểu chỗ mới!

4 Likes

Hihi… A đi kiếm tí muối ăn đây :laughing:

4 Likes

Hihi… Đi núi thì hơi bị bùn anh nhể… Nhưng dc cái hùng vĩ… Đi đưa dâu mà tuốt ngoải cũng vui nhể… Ủa mà đi xe từ chỗ a ra ngoải luôn hay bay ra rùi mới đi lên núi a?

4 Likes

Hicccc em chịu thôi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Bay ra Đà Nẵng dự cưới nhà gái, rùi bay ra Hà nội, mướn xe lên Hà Giang … kế hoạch là như vậy em guộc à :grinning:
Anh năm nào cũng đj biển khá nhiều lần, còn đj núi chắc 10 năm đj đc 3 lần :rofl:
Chắc do mỏi gối rùi 🥹

5 Likes