1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

:rofl: :sweat_smile:
Này chắc má nó đạo diễn cho nó :rofl:
Mấy anh có zợ rồi cho em review để em thêm can đảm :rofl:

4 Likes

Vợ tốt mà em:

• Khi đang yêu thì cô ta sẵn sàng chấp nhận ăn bánh mì không uống nước suối vui vẻ bên em khi đang vi vu trên … xế hộp :heart_eyes:
  • Khi cưới về thì cô ta vẫn sẵn sàng ăn bánh mỳ không trong khi đợi em bê Bít tết thập cẩm tới :sweat_smile:
  • Đặt biệt khi cãi nhau, cô ta vẫn sẵn sàng ăn … không nói có, và nếu em thắng thì em " hơn cả đàn bà " còn em thua thì em " thua cả đàn bà " :rofl:
    image
    ( Internet )
    P/s: Đùa đới :sweat_smile:
5 Likes

Em chỉ lưu ý 2 chữ này :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Chốt lãi mà cũng có áp lực hả trời?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Có chớ em, áp lực lên khả năng tiếp tục tăng giá do cung chủ động tăng
Đây là áp lực bán đối với người mua và người đang giữ, nếu áp lực đủ lớn sẽ khiến người mua và nắm giữ lung lay và trong nhiều trường hợp họ chuyển thành người bán luôn em nha.

7 Likes

I got your point :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

(Internet)
Ý em là nói ng bán, ng đang có lời, bán chốt lời, chốt lời lấy tiền thực mà sao áp lực đó @Andjku dk :smiley:

6 Likes

:point_down:

6 Likes

Anh chưa hiểu ý em rồi.
Aizzzzaaa tại vì khả năng diễn giải của em kém quá :smiling_face_with_tear:
Còn khúc anh nói thì em hiểu là: thấy ngta bán mình sợ quá bán luôn phải hông?

6 Likes

Lực bán chủ động tạo ra áp lực bán theo ( bị động ) … em hiểu ko? :pensive:
Như UAE giá hiện tại chẳng hạn, em mua giá 43,42 tính để đó nhưng nó lên 46 rồi bị bán chốt lời nên giảm lại , tạo ra áp lực cho người đang có lời như em ( sợ giảm nữa mất lời) và em có thể sẽ bán theo dưới cái áp lực chốt lời đó

7 Likes

Ko có ljnk nào cả bạn ạ,
Chỉ có room này thôi

6 Likes

Ok I got it!

5 Likes

Cắt lỗ cũng áp lực mà chốt lời cũng áp lực, ng mua áp lực, ng bán cũng áp lực. :sweat_smile:
Vậy mà thằng bạn em hồi đó nó kêu dễ kiếm tiền lắm. :grin:

5 Likes

Haha hồi đó thì đúng mà :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

:grin:

5 Likes

Nó nói đúng mà " Kiếm tiền trên Trứng trường rất dễ , đến trẻ con còn kiếm được chớ nói gì Thất đa cấp " :unamused:

Giữ đc vốn và lời đã kiếm được mới khó

7 Likes

Đâu, em thấy cái nào cũng khó hết mà :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Nhiều khi em nghĩ nếu k biết tới kênh này thì có khi cuộc sống của em tốt hơn giờ rồi ấy chứ! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Em có tjn vào số phận ko?
Em có chắc là tốt hơn ko?
Cứ ngồi nhớ lại quá khứ, em sẽ thấy con người vốn dĩ có số phận và có rất nhiều điều nằm ngoài tầm kiểm soát của chúng ta :relaxed:

Vấn đề là " Ko ai bít đc trước số phận mình sẽ ra sao kể cả những kẻ tự xưng là có khả năng đó.

Thế nên … cứ vui vẻ bước tiếp trên con đường mình đã chọn hoặc được chọn em ạ :slightly_smiling_face:

8 Likes

Nói vậy chớ chắc khi nào mắt mũi kém thì em mới từ bỏ ck thôi dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Cảm ơn Andy dk nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Nỗi khổ của nữ trứng thủ :rofl::rofl::rofl:

(Vietstock)

6 Likes

Gọi là tâm lý hùa theo đám đông đó e

6 Likes

Ôi, QSN của em :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

5 Likes

Đây … đây … Kiếm tiền dễ là đây chớ đâu :grin:
Cứ nhè mấy tình huống bờ rách này nhào vào khả năng kiếm tiền dễ rất cao :pensive:
Đến trẻ con còn kiếm được :laughing:

6 Likes