1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ôi xời ơi em k đủ khả năng hiểu hết đâu dk ơi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
K lẽ phải tag cao thủ zô trả lời sao ta?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Theo thiển ý của e là hình ngọn núi… Hehe… Chân sóng, điểm break, đỉnh sóng và cuối chân sóng :upside_down_face:

5 Likes

Ví dụ :point_down:

7 Likes

Trứng tốt , giá tốt - LRHR
Trứng tốt , giá trên mây - HRLR
Trứng lởm, giá thấp - HRHR
Trứng lởm, giá trên mây - HRLR

• Andjku
    P/s: Giá tốt và giá thấp ko giống nhau nhé :sweat_smile:
    image
    ( Internet )
6 Likes

Về câu này thì ACE tự nghiệm nhé

6 Likes

Để phân biệt 4 trường hợp trên mà Anh nói, theo em đoán có lẽ là mình trước tiên dựa vào yếu tố cơ bản nền tảng của doanh nghiệp trước, dự đoán được tiềm năng lợi nhuận và triển vọng ngành sắp tới để dễ đánh lên, và dựa vào Giá trên nền giá để phân biệt.
Còn câu hỏi này chắc phải ngẫm nhiều mới ra Anh :sweat_smile: :sweat_smile:

5 Likes

Nền tảng và giá nó quan trọng vậy đó :laughing:
Về câu hỏi còn lại gợi ý là nó liên quan nhiều tới bản chất đội nái và cách thức hoạt động của đội nái em nha …

6 Likes

Thank Anh!
Đội nái hầu như ai chơi trứng cũng nhắc tới, mà ít ai biết hình dáng họ ra sao, địa chỉ nhà ở đâu cả nên không dễ đoán :D:D

5 Likes

Cái này thì k nên nói ra, tự suy ngẫm thôi ha dk :hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Chuẩn! :bouquet::relaxed:

6 Likes

Ôi mấy khi mà dc Andy dk khen “chuẩn” với tặng bông đâu nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face: coi như là quà mừng sn em vậy :rofl::rofl::crazy_face:

5 Likes

Oh … Nay sanh thần à :laughing:
Hèn giề nay trai đẹp UAE xanh miên man :heart_eyes:
image
Bonus:

:four_leaf_clover::moneybag::bouquet::partying_face::ring::womans_hat::purse::high_heel::birthday::wine_glass::cocktail::champagne::oncoming_taxi::motor_scooter::helicopter::houses::bank::wedding:

6 Likes

Thank you so much :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::hugs::hugs::hugs:
Chưa đâu dk, tuần này :rofl::rofl::rofl: mà chúc sớm thì zui sớm :rofl::rofl::rofl:
Gout của em là Âu Mỹ mà Andy dk ơi :rofl::rofl::rofl:
Trung Đông em sợ lắm :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Hqua thấy HAx trần là biết gồi :hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Thế thì Xanh hết tuần :relaxed:
Cơ mờ đang xanh mạnh kìa, mấy anh oánh " đúng bài " thật :heart_eyes:

( Internet )

5 Likes

Em chưa coi film của ông này bao giờ, vì k phải thể loại em thích, nhưng mà thích coi hình của ổng với con gái của ổng lắm :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

4 Likes

Đây là diễn viên yêu thjk của anh, Anh đang tính để kiểu … tóc giống anh ta :sweat_smile:
Anh thjk kiểu vừa ngầu vừa vui vẻ của The Rock :heart_eyes:
image

5 Likes

Mấy anh có xem film Chúa tể của những chiếc nhẫn chưa?
Film này em coi 2 lần, lần 1 hồi cỡ 2012-2013, lần 2 là đợt covid 2021, mà lần nào tới đoạn Legolas là em cũng ngẩn ngơ :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::joy::joy::joy::joy:
hình ảnh
(Internet)

4 Likes

Ok duyệt dk! Hoặc model 1cm cũng đẹp nè!

5 Likes

Ôi … vẻ đẹp kiểu này đúng là dành cho thế hệ sau , thế hệ của anh nhìn … mái bỏ mợ :rofl:

( Internet )

6 Likes

Trời, em uýnh giờ!
Thế Robert Pattinson, Johny Depp, Brad Pitt, Leonardo DiCaprio, Tobey McGuire, Timothee Chalamet…thì sao?!
Ôi chỉ cần mấy ảnh cười với em 1 cái thôi cũng đủ làm em xỉu dọc xỉu ngang rồi :rofl::rofl::rofl:

5 Likes