1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Yep :innocent::innocent:

5 Likes

Aiza, dễ gì đâu dk :sweat_smile:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Nay em zui quá mấy đại ka. Lâu lắm rồi mới hẹn hò với đám bạn cấp 2, tán dóc cười mỏi miệng :rofl::rofl::rofl:
Cũng phải hơn 3 năm rồi em mới đi chơi về sau 10h đêm :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Good night everybody :smiley:

5 Likes

Andjku trước sau như 1 luôn nhắc nhở ace yêu mến phải hiểu:

Trên con đường đj lên vỹ đại của trứng biểu sẽ dần vắng bóng nhiều trái trứng và cả các trứng sỹ " ko phù hợp "

( Internet )
Hãy suy ngẫm và thấu hiểu điều này để trở thành 1 nhà đầu tư chân chính “đúng nghĩa” các bạn nhé :relaxed:

8 Likes

Cảm ơn ĐK @Andjku luôn nhắc nhở AE! :blush:
Em cũng hay đọc sách với mò đọc diễn đàn tại vì còn mới, lâu lâu dễ bị loạn chưởng đủ các trường phái thì lại vào topic của Anh để đọc các truyện cho cân bằng lại và suy ngẫm thêm :innocent: :innocent:

5 Likes

Bản thân anh tới hiện tại vẫn MÒ khắp nơi …:grin:
Sự tìm tòi học hỏi là sự nghiệp muôn đời mà :nerd_face:

7 Likes

Em thì sợ đọc nhiều mà suy nghĩ k đúng thì dẫn tới lung lay, đi sai đường, nên em k đọc gì nhiều cả, cứ chọn hàng xong xuống tiền rồi để đó thôi :sweat_smile:
Từ ngày k đi làm vp là sáng sáng em thích ra cf ngồi nhìn bà con đi làm :heart_eyes:
Nice day to you all guys :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Em chỉ sai lối , lung lay khi em “đọc chưa đủ nghĩ chưa sâu” :crazy_face:
Cơ mờ … bắt phụ nữ ngẫm nghĩ lâu hình như là một tội ác :rofl:

6 Likes

Câu đó chỉ đúng với em thôi Andy dk. Em thuộc loại lười suy nghĩ, k muốn suy nghĩ nghiên cứu cái gì đó phức tạp quá.
Nhiều đứa bạn em con gái mà giỏi lắm dk. Tối qua em gặp 2 đứa, 1 đứa nghiên cứu sinh gì đó ở bv Nhiệt đới, 1 đứa tester IT. Em chỉ xách dép cho bọn nó thôi.
Hèn gì trán bọn nó nhiều nếp nhăn hơn em.
Mà thôi, si nghĩ nhiều chi cho mệt đầu. Em cứ bu theo dk dc rồi. Sau này k có dk thì em cứ kiếm mấy đứa hàng chuẩn xịn, trả ct cao hàng năm, rồi chờ giá tốt xuống tiền, như trc kia em vẫn làm, thế thôi :crazy_face:
Người đâu mà vừa đẹp trai, vừa hát hay, vừa no scandal vậy trời?! :sweat_smile:

5 Likes

:stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:every single day is a brand new day :smiley::smiley:

5 Likes

Sao bà con im ru zậy nè?! Đoạn này ck chán òm, chẳng có gì để coi. Anh em ta phải siêng năng tán dóc xả xì chét mới phải chứ! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Em phải sâu tư thế yoga mới thì mới có cái để tán dóc xả stress :joy:

6 Likes

Hic lâu nay k có ai chụp hình cho em hết dk. Tới lớp tập xong đi zìa k à :smiling_face_with_tear:

5 Likes

Ơ … Thế có nghĩa là … :roll_eyes:

6 Likes

Nghĩa là sao Andy dk? Dk thì đủ thứ đề tài mà.
Mà hình như lấy zợ xong khổ lắm hay sao, mà 2 thằng bạn em tối qua rên quá trời, đầu thì quá trời tóc bạc, rồi còn hỏi em có phải bọn con gái lấy chồng xong là thay đổi tính nết, từ mèo thành hổ k? :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Zậy mờ ngta rủ đi giải ngố thì k thèm đi :grin:

(Internet)
:sweat_smile:

5 Likes

Có nghĩa là cái anh chàng chuyên chụp hình yoga cho em ảnh hổng chịu chụp nữa chớ seo. Còn tại sao ảnh hổng chịu chụp nữa thì anh seo bít đc :sweat_smile:
Cơ mờ … Hãy tránh xa những gã đờn ông chuyên than khổ và nói xấu vợ theo kiểu:

• Gia đình anh ko hạnh phúc, vợ anh ko hiểu và thông cảm cho anh, tụi anh sống vì con cái, lâu lắm rùi anh ko ngủ chung phòng với vợ …
  • Một gã đờn ông nói xấu vợ với 1 vài gã đờn ông khác → bình thường
  • Một người đờn bà nói xấu ck với 1 vài người đờn bà khác → quá bình thường
  • Nhưng 1 gã đờn ông nói xấu vợ với 1 người đờn bà khác hay 1 người đờn bà nói xấu ck với 1 gã đờn ông khác → Bu hảo very bu hảo :joy:
  • Bít tại sao lại như vậy hk @Tammy.Tr ? :rofl:
6 Likes

Tối qua là 3 đứa con gái, 4 tên con trai, 2 tên có zợ. Vậy là k thuộc cả 3 cases kể trên.
Nhưng mà kể thiệt chứ đâu có kể xấu zợ đâu dk. Bọn nó khổ hơn thời độc thân là phải rồi. Mấy tên đó nếu…lấy phải em sẽ còn khổ hơn nhiều í chớ :rofl::rofl::rofl:
Lâu giờ dk thấy em toàn up hình cf alone, k đi công viên, là biết gồi còn gì :sweat_smile:
Ah nay em google 1 phát ra ngay luôn :rofl:

Hǎo ( ) nghĩa là tốt, ổn.

Bùhǎo ( 不好 ) nghĩa là không tốt, không ổn ( 不 trong tiếng Trung có nghĩa là không).

5 Likes

:sweat_smile:
Chợt nhận ra 4 năm đèn sách … :nerd_face:
chưa chắc cú bằng hỏi chuỵ Gôgle :rofl:

6 Likes