1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Tại vì em nào giờ k thích đọc truyện hay coi film gì của Tq, cũng như k muốn tìm hiểu tiếng Tq.
Mấy bạn nào mà gặp hay kể chiện k vui là em k thích đi gặp đâu dk. Nhiều bạn muốn cf với em lắm đó, mà k phải ai rủ em cũng đi đâu. Bbe gặp nhau là để vui vẻ. Còn chiện k zui hay cần ng tư vấn các vde của họ thì hãy gọi 1088 nghe các chiên gia tư vấn tâm lý.
Mà cũng có thể là do em khó tính nữa @Andjku dk! Ngay cả với chị gái em, hay má em cũng vậy. Mỗi khi em nghe 2 người kể chiện k vui về 1 số ng nào đó, mà k liên quan tới em, em thấy bực bội sao đó, kiểu như bị làm phiền.

5 Likes

Khó đâu nè. Gặp bạn là để cf bia vui vẻ. K vui gặp làm gì nè.
Mà đi cf thì mới có thể nói chiện k zui, chứ đi beer, tấp vài ly zô là buồn cỡ nào cũng zui hết :grin: k tin thì tui dẫn đi nè :grin:
anh @Wallet87 lên chụp hình yoga cho Tammy đi :grin:

5 Likes

@Tammy.Tr có vẻ hiểu rồi, mà còn em nữa nè dk. Đi làm vp nhiều chị em lắm, nhiều khi cũng sợ cám dỗ lắm chứ. :cry:

5 Likes

Bữa anh đọc 1 bài báo trong đó báo động về nạn ly hôn ở đặc biệt là ở miền đông nam bộ … Tại sao lại như vậy? Rồi đua nhau viral câu hát " Đâu Ai chung tình được mãi " … Ôi … độc hại thật :disappointed:

6 Likes

Em chưa si nghĩ tại sao, mà em chỉ biết là nói xấu ng khác là k hay thôi. Em mà ai nói xấu em là em nghỉ chơi luôn, hay hạn chế tiếp xúc, đỡ phải dính mấy chiện linh tinh.
Ôi đời đủ thứ chiện phức tạp.
Chung quy cũng bởi lòng tham, đứng núi này trông núi nọ :triumph:
Bởi zậy nên em k ưa mấy bài nhạc Vn hiện đại bây giờ, lời lẽ chẳng ra làm sao, vớ vẩn.

5 Likes

Vài thằng bạn em cũng chẳng ra làm sao.
Bữa có thằng bạn dh xưa theo mấy năm mà em k chịu, nhắn em như hình bên dưới.

Thiệt sáng suốt khi trước kia em k chịu nó. :triumph:

5 Likes

Con người khi đặt lợi ích ham muốn cá nhân bản thân lên trên tất cả thì sẽ trở thành như vậy :triumph:

6 Likes

Bởi zậy nên em hay nói với mấy đứa bạn em là nhìn mấy đứa con của tụi nó mà sống. Sống lỗi thì sao dạy dc con. Mai mốt về già ở 1 mình đau ốm cóc ai dòm ngó luôn :triumph:
Đấy, Andy dk thấy em ghê gớm hông? :rofl:

5 Likes

Thời buổi phức tạp quá đại ka!
Đi tập gym thì bị mấy tay 3d chèo kéo. Đi làm thì chị em phụ nữ vây quanh.
Sếp nữ nữa chứ dk. Chị mà bữa đi thang máy kêu lâu lắm rồi mới mặc quần đó.
Ôi sao mà áp lực quá.
Chắc em để mập đại luôn cho rồi :cry:

5 Likes

:sweat_smile::joy::rofl:
Đúng là thời này mún " đàng hoàng " cũng khó :smiling_face_with_tear:
Như Topic này chẳng hạn, Ko nick phụ, ko hô hào tô vẽ, không phím hàng theo yêu cầu, không con chiên đệ tử, không chửi tục, ko nói chuyện chín chị, ko tjn đồn nhảm, ko thuyết âm mưu … Lòng vòng chỉ có vài người :pensive:

7 Likes

Chuẩn đại ka!
Dòng đời xô đẩy, bèo dạt mây trôi mờ. :cry:
Đi đá banh thì chạy k nổi :cry:
Chắc em đổi qua đi bơi với yoga như Tammy coi :grin:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Mặp zậy mà còn có kèo theo, xuống ký body đẹp là còn áp lực dữ nữa đó @BlueOcean_1 :rofl::rofl::rofl:
Bơi k giảm cân thì phải, vì cá mập bơi cả đời vẫn là cá mập. Có con cá nào có eo đâu ta?! :thinking:
@Andjku dk thấy mấy anh em trong group của dk có điểm chung là có khiếu hài hước lầy lội k? :rofl:
Thường bà con thích nơi đông vui nhộn nhịp, mấy ai thích nơi vắng vẻ đâu dk. Em thì sợ thị phi, drama, scandal này kia lắm, nên mấy chỗ đó là em k tới :rofl::rofl::rofl:
Hết quý 3 tới thời, có khi group đông khách, khi đó tiếp cũng mệt dk :sweat_smile:

5 Likes

Đúng là trần đời tui chưa thấy con cá nào có eo, nhưg thấy nhiều con cá suôn đuột dù bơi cả đời đó. Vd như cá kèo chẳng hạn :grin:

4 Likes

Cá có eo có mờ đầy, ko những có eo mờ có đủ cả 3 vòng nhá :stuck_out_tongue:

( Internet )
Còn mún xem cá suôn đuột thì kéo lại các trang trước , có 1 con màu xanh bơi úp đó :crazy_face:

6 Likes

Buổi sáng lên đã được ngắm Cá rồi, tự nhiên thấy SUNG sức, tràn đầy năng lượng quá ĐK @Andjku , @BlueOcean_1 :laughing: :laughing:

Chúc mọi người cuối tuần zui zẻ nha!

5 Likes

Này là người cá, nửa người nửa cá mà anh.
Lâu lâu ngắm tí kể cũng yêu đời thêm. :grin:
Cuối tuần em ra hồ bơi thử xem :grin:
Tầm này mà dc ngắm cá thư giãn kể cũng tốt rồi. :grin:

5 Likes

Có em ngầm theo dõi nha

6 Likes

Lâu lâu nổi lên thở, tán dóc tí, rồi lấy hơi lặn tiếp bạn ơi :grin:

5 Likes

Thở còn ko thở được bạn ơi

6 Likes

@BlueOcean_1 nhớ mang kính bơi vào rồi hãy ngắm cá, kẻo bị oánh đó nhá :rofl::rofl::rofl:
@Andjku dk hichic chắc chỉ có chị em ở phòng tập, cụ thể là những ng đi tập để giảm cân, là ngưỡng mộ body của em thôi :joy::joy::joy:
@NamVN hs giỏi mà trả lời chưa đúng đáp án, thì Tammy chịu thua rồi, khỏi si nghĩ nhiều :joy::joy::joy:

5 Likes