1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Hổng hiểu gì hết luôn :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Ơ … xoá rùi à? :open_mouth:
Đẹp mờ! :grin:

6 Likes

Kkk ý em là con cá kèo hay đi ăn lẩu, mờ cô í nhạy cảm quá, tự up luôn k chờ em :grin:
Mà em hiểu cô í rồi, cứ chê nhiều vào :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Zooom kỹ lắm mà cũng chẳng thấy gì nhỉ đại ka :sweat_smile:

5 Likes

Phụ nữ thật là mâu thuẫn.
Khen thì nghi ngờ, k tin, nhưng chê là chứng minh ngay điều đó k đúng :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Zoom lên thấy rõ thì lại bảo cá sấu thôi dk :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Đờn ông đích thực ko bao giờ zoom hình phụ nữ và luôn chấp nhận bóng đêm dù rất thích sáng đèn :grin:

6 Likes

Ah zậy là @BlueOcean_1 chưa phải real man rồi! Khỏi hẹn cf oánh hắn vì dám kêu em cá kèo :rofl::rofl::rofl:
Lẽ ra group này phải có nhiều members single mới phải chứ ta? :thinking::thinking::thinking: Cs còn nhiều thứ khác ngoài mấy chữ cái mà :thinking::thinking::thinking:

5 Likes

Ủa Andy dk cho em hỏi, nếu V cứ 43-46 vậy tại sao chúng ta k 43 mua 46 bán? :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: Nếu quy ra đổi ra tiền cf cơm… cũng dc nhiều chớ bộ :thinking::thinking::thinking:

5 Likes

Ây dà … Anh có nghe 1 người nói rằng:

• Khi chưa lấy vợ thì đờn ông cơ bản có thể phân biết tốt phụ nữ đẹp hay xấu ( @BlueOcean_1 thuộc trường hợp này )
  • Khi lấy vợ rùi mới nhận ra phụ nữ nào cũng đều đẹp cả ngoại trừ …

Ông ta chưa kịp nói hết câu thì vợ bợp tai cho 1 phát lôi cổ về giữ con :sweat_smile:

Cơ mờ kệ mấy chữ cái nhảy múa đj các bạn, cứ tám chuyện cho vui nhé :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Đấy! Có lẽ vậy nên bữa 2 thằng bạn em hỏi mấy đứa single girls là có phải lấy chồng xong thì tụi con gái từ mèo hoá cọp hết k?! :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Ko hẳn, bản chất cơ bản là ko thay đổi, chỉ là thời điểm thjk hợp thì cá hoá rồng, sâu hoá bướm, mèo hoá cọp thui :grimacing:

6 Likes

Sao giống ún phải thuốc lắc vậy dk? Có khi nào sắp ra tin chia ct không dk?

5 Likes

O.m.g … em theo anh lâu rùi còn hỏi câu này :triumph:
Nếu em vẫn còn giữ tư tưởng này thì em nên theo mấy chiên da vung kiếm vẽ rồng vẽ rắn đừng theo anh em ạ …
Câu trả lời đang ở trên bảng điện đó em …
Hi vọng em hiểu …

6 Likes

Ok dk. Bye bye dk! :triumph::triumph::triumph:

5 Likes

:cry: :cry: :cry:

4 Likes

Ủa … nói vậy là bye lun à? :astonished:
Tưởng bẩu thui nể tình đk cũng hay nói này nói nọ tào lao giải trí nên dù ko vui em vẫn bỏ qua đó :sweat_smile:
Phụ nữ thật khó hỉu @BlueOcean_1:joy:
Có lẽ ko nên nói thật lòng quá với phụ nữ :rofl:

5 Likes

Hic, chắc bye bye rồi cũng sẽ see you again anh :cry:
Cơ mờ thiếu Tammy thì tui với anh @Wallet87 buồn lắm đó. Chờ mãi mới thấy đổi vị bánh mì mờ :cry:

4 Likes

Nghe đồn Wallet đang gom tiền tất tay UAE để cuối năm hỏi cưới Lady mờ đj mất tiêu thì thật là chưa có duyên rùi :joy:

5 Likes

Dk chưa hiểu rõ ý em hỏi, mà đã quy chụp em xanh đỏ tím vàng, rồi còn đuổi em kia mà.

5 Likes

U trời :sweat_smile:
Thôi nay Vea tăg mạnh, đừng giận làm gì Tammy mặt nhiều nếp nhăn, mau già, xấu gái lắm :sweat_smile:

4 Likes