1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Bữa nay anh hơi mệt nên lười giải thjk … để mai anh nói cho em hiểu nhé Lady :face_exhaling:

5 Likes

Cứ thứ 2 là em mệt lắm dk, vì dư âm của chủ nhật.
Mà nay Vea tăng đẹp quá nên em cũng đỡ mệt, lết thân tới phòng gym giảm péo :sweat_smile:

4 Likes

Xem ké zới :sweat_smile:

5 Likes

1 chút động lực cũng làm cho con người khỏe khoắn lên :grin:

4 Likes

Đúng là cái gì nhiều quá cũng k tốt. Hqua hưng phấn quá, tối qua em lỡ tay đẩy tạ nhiều quá, nay 2 vai mỏi nhừ lun mấy anh :sweat_smile:

Em chỉ chú ý bài báo này vì có hình chiếc xe gì to to thôi. :sweat_smile:
@Wallet87 thấy cái bóng bé tí xíu thôi a :grin:

4 Likes

Tối qua em nhậu với mấy anh ở phòng gym, toàn 35-40, nghe bảo giờ là thập kỷ ô tô, rồi sau đó em xỉn quá nên quên mất :sweat_smile:

4 Likes

Thời tới rồi, tranh thủ kiếm cái bằng b2 để khi thời tới cản Ko nổi :grin::grin::grin:

4 Likes

Thì em cứ tự nhớ lại xem có phải 10 năm trước ko hề có cái oto nào bị vứt ngoài lề đường vào buổi tối, còn bây giờ có mà đầy … là hiểu oto giờ cũng bình thường thôi 🫤

5 Likes

Em thì vẫn mê mô tô. Ước gì Sg mở rộng nhiều làn đường để chạy cho sướng :grin:

4 Likes

Moto chạy cũng phiêu lắm

3 Likes

Why mấy mã trả ct cash cao thì giá nó k giảm nhiều vậy mấy anh?!

Haha bao nhiêu vụ rồi mà sao họ vẫn lừa đảo ầm ầm dc nhỉ :rofl: Đâu ra mà k làm vẫn có ăn thế này :rofl: Thà gửi tiền cho em oánh ck còn hơn :rofl: Ít ra cũng k bị mất sạch bách :rofl:

“Theo đó, với số vốn giả dụ 100 triệu, sau khi khách hàng chuyển khoản cho công ty, 2 ngày sau khách hàng sẽ nhận được tiền hoàn lại cả gốc cả lãi là 350 nghìn/ngày. Mỗi tháng tính 20 ngày đi làm, khách hàng sẽ được hoàn lại khoảng 7 triệu bao gồm cả gốc cả lãi. Sau 24 tháng, khách hàng nhận cả gốc cả lãi là 168 triệu (lãi 68 triệu/2 năm). Nhân viên này cho biết, khách hàng không phải làm gì ngoài việc ký hợp đồng hợp tác và nhận lợi nhuận.”

5 Likes

Nay người dẹp, í lộn, người đẹp, vui vẻ rồi à :grin:
Vui lên thì anh em mới vui nhà vui cửa chứ. :grin:

6 Likes

Tui oánh chít giờ :triumph::triumph::triumph:
Có hợp lý hay k khi so sánh với tháng 8 cùng kỳ, vì năm trc lockdown ầm ầm, có mua bán gì dc đâu?! :thinking::thinking::thinking:
“Con số này tăng 2% so với tháng 7/2022 và tăng 247% so với tháng 8/2021.”

6 Likes

Nếu … là nếu nhé @Tammy.Tr
Vì " nếu " thế thì em follow anh cũng chả có ích gì cho em cả :sweat_smile:
Dẫn chứng là anh @TommyJerry hay anh @Wallet87 đều mua đc UAE ở giá tốt hơn giá em mua rất nhiều bởi vì em vẫn bị ảnh hưởng bởi xanh đỏ tím vàng nhất thời:rofl:

4 Likes

Em thì làm sao mà so sánh với 2 anh kia dc? Riêng trong tư tưởng lẫn hiểu biết đều hơn em rất nhiều mà.
Vậy nên anh mới gọi 2 anh kia là em guột mà.
Cái gì cũng phải từ từ mới khôn dc. Đâu ai học 1 bài mà giỏi liền đâu dk?!

5 Likes

Thế tức là hết giận rùi à? :grin::lollipop::beverage_box::bubble_tea::tropical_drink::grin:

5 Likes

Giận làm gì cho mau già, chỉ là em k thấy vui thôi.

6 Likes

Xin cái hẹn oánh nhau đi :grin:

5 Likes

Haha… tới nơi lại kêu chị xưng em sái cổ cho coi :rofl::rofl::rofl::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Này thì quan trọng gì :grin:
Sao nè chịu k nè? Để tui còn lên lịch sớm nha :grin: thân này gần 8 chục ký đấm thoải mái :grin:

5 Likes