1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

5 Likes

Chắc vừa hung vừa xấu gái nên mới k dám đi gặp single man chứ gì :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Tui là hotboy phòng gym tui đang tập đó chứ k phải dạng vừa đâu nha :grin:

5 Likes

Có lẽ nên chuyển sang màn hình trắng đen là bỏ dc mấy màu anh guộc ạ :joy:

5 Likes

Những năm 2002-2003 nếu anh nhớ ko nhầm là thời kỳ bắt đầu bùng nổ của xe máy. 2010 -12 mới bắt đầu phổ biến oto. Giai đoạn đó ai có oto là oách xà lách lắm cơ
Hiện nay thì có vẻ như oto bắt đầu trở nên " bình thường " và việc sở hữu oto, biết lái oto cũng rất bình thường, rồi sắp tới việc mỗi người trưởng thành sở hữu 1 chiếc xe hơi cũng sẽ giống như hiện giờ họ đều sở hữu 1 chiếc xe máy …
Đầu tư là " MUA Ở HIỆN TẠI ĐỂ HƯỞNG LỢI Ở TƯƠNG LAI " chứ không phải a dua bị lôi kéo chụp giật bất kể tốt xấu như kiểu Thất đa cấp, đó là một dụ dỗ dạng lừa đảo đa cấp chứ ko phải đầu tư …

9 Likes

Bạn em giờ ô tô nhiều lắm dk :slight_smile: cuối tuần em vác xe chạy qua quận 7 chơi thấy ô tô đậu đầy 2 bên đường :slight_smile:
Cho em hỏi thêm về bảo hiểm nữa dk. Giờ em thấy nhiều ng xung quanh em mua bảo hiểm nhân thọ lắm. Các cty bảo hiểm nhân thọ ở Vn cũng có rất nhiều. Vậy các mã cp ngành bảo hiểm có tiềm năng k dk? :slight_smile:

5 Likes

Bảo hiểm, ngân hàng … đều tốt cả …
Chỉ là … tốt ko thì chưa đủ nhất là giai đoạn này em ạ

6 Likes

Bảo hiểm thì có em …đi trước thời đại nè dk :rofl:
Ít nhất em cũng tự nghiên cú dc 1 đứa chớ :rofl:
Ôi trời ơi 1 tuần 9 ca yoga… Tối nào về cũng thân xác rã rời :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Tự nghiên cứu được em 3 chữ cái nào ngon nữa thì nhớ phím AE nhe :smiley:

7 Likes

Kkk chắc hơi bị lâu :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
3 chữ cái khác hàng tự nghiên cú, đang kẹp hàng ná thở đây nè :rofl::rofl::rofl:
Cũng may là từ 30/4 tới nay ổng đi ngang, k rớt thêm nữa, quý 2 ổng double quý 1 nên cũng có niềm tin ôm chờ, k thì Tammy đi bụi luôn gồi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Khả năng tháng 11 có tí hy vọng :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Tập là 1 chiện, còn bồi bổ sức khỏe nữa, phải có 1 ít kiến thức về dinh dưỡng thì tập mới có kết quả e à, giống như anh phải bỏ ra gần 2 năm để bước vào con đường chiên zứng đóa :joy:

6 Likes

Oh hay vậy! Nghĩa là đứng ngoài quan sát ngâm cú xong khi thấy đủ khả năng mới nhảy vào :scream_cat::scream_cat::scream_cat:
Bởi vậy em mới nói là em thì làm sao mà so sánh với anh và anh @TommyJerry dc, quá khập khiễng :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Hihi… Nói thì nói thật là a cũng chưa tới trình đó, vẫn còn học nhiều lắm. A vẫn còn bị chi phối cảm xúc và nhiều thứ lắm… :upside_down_face:

6 Likes

Mỗi người có 1 con đường và lý tưởng riêng mà e, đâu ai giống nhau được, miễn sao cái cuối cùng mình đạt được là được gì, và mất gì :sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Ahihi chắc tại 2 anh là man, rồi cũng hơn em mấy tuổi, nên tâm lý ổn định rồi, thì đầu tư ck cũng ổn định như vậy.
Em thì chắc phải mấy năm nữa tính tình mới chững chạc ổn định như vậy dc, chứ giờ còn thích đủ thứ cái, buồn vui lộn xộn…thì dtu ck cũng vậy thôi.
Bởi vậy nên em hạn chế coi bảng điện và lên các diễn đàn mạng tán dóc để bớt bị lôi kéo dụ dỗ đi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Oh … người trong mộng xuất hiện là Tammy vui hẳn lên , xem ra kèo này @BlueOcean_1 hơi khó có cơ hội thắng dù là trai đẹp phòng gym rùi :sweat_smile:
Vì Tammy thjk nắng gió Phan Thiết hơn thì phải :grin:

7 Likes

Ặc, gì vậy dk?!
Sorry chớ em ở Sg thôi k đi đâu hết nhá :rofl::rofl::rofl:
Tại tối nay em tập coach yoga nam, bài trúng tủ của em nên dc coach khen, nên có doping :rofl::rofl::rofl:
Nãy tập xong ra chạy trời mưa về luôn :rofl::rofl::rofl:
Ổng về tới giá cuối 2019 luôn rồi :rofl::rofl::rofl: kẹp sơ sơ chục giá :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil: Khi nào hết kẹp mới dám báo 3 chữ cái :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Ô thế e Ko biết cảnh giới cao nhất của yoga là gì hay sao mà còn sợ bị lôi kéo và dụ giỗ :joy::joy::joy:

6 Likes

Ủa có chuyện đó nữa à?! :thinking::thinking::thinking:
Em tập qua 4 coach rồi, chưa có ai nói về chuyện này hết.
Chỉ là giữ đầu óc thoải mái, bớt xem các drama, scandal, giữ đầu óc thoải mái để tập cho đẹp :rofl::rofl::rofl:
hình ảnh
(Internet)
Cũng may tính em mau nổi nóng nhưng hên là cũng mau quên :sweat_smile:
Bữa em giận bà chị em, 3 tuần em k thèm qua nhà chơi luôn, hqua bà chị mua cho đồ ăn, hết giận ngay :sweat_smile:

6 Likes

Cứ thế này có phải vui k :grin:
Kkk vậy là em có cự ly gần hơn rồi dk @Andjku
:grin:
Ghen tị với tay coach yoga ghê :grin:

5 Likes

Đưa chart thế này thì coi như nói con gì roài nè… :joy:

5 Likes