1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Có mấy trăm cp mà để giá đỏ làm gì cho xấu bảng, nên em vớt luôn cho gọn, chứ nếu ổng để vài chục k thì em…kệ luôn :relieved:

4 Likes

Đó là dặc điểm chung của Trứng tăng trưởng em ạ. Nếu có thời gian em mở chart fpt, vcb hay hpg đều sẽ thấy giống như vậy :relaxed:

5 Likes

Thì ta chia nhau. :hatching_chick: :hatching_chick: :hatched_chick: :hatched_chick: :rooster: :rooster:

4 Likes

Yummy yummy :hugs::hugs::hugs:

4 Likes

Khoai Tây vẫn miệt mài gom ròng :grin:
Cơ mờ … gom hết Trứng siêu rẻ thì lại chuyển qua gom trứng rẻ :yum:

6 Likes

Vượt 50 bà con zô mua ầm ầm :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Ko đâu, vượt 100 vào mới đông :wink:

4 Likes

Kiểu này mai có luôn 50 rồi đây :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

Cái này chắc ck chị ấy phải mạnh mẽ lắm , mỗi lần lm sai j là phải quỳ xuống nc với ck k ah :smiley::smiley:

2 Likes

Mai có giá 47 nha chị . Nhớ xếp hàng k chen lấn ah kkk

2 Likes

Chiện! Người nào làm sai là phải tự biết xuống nước, trc khi bị táng cho sml :rofl: Bất cứ anh chồng nào cũng zậy nhé!
VEA cứ dưới 50 là trong tầm giá mua của chị, k nhất thiết phải 47 :yum:

4 Likes

Rất mạnh mẽ và quyết đoán :muscle::bouquet::sweat_smile:
Cơ mờ … làm rõ được đúng sai với phụ nữ thật … ko đơn giản :sob:

4 Likes

K mạnh mẽ, k quyết đoán thì em k dám cầm cục tiền to vậy vào chứng trường đâu anh :yum:
Cứ đội vợ lên đầu là sống khoẻ, khỏi suy nghĩ ai đúng ai sai cho nhẹ đầu :rofl:
Chị em phụ nữ giờ mấy ai bánh bèo nữa đâu. Mấy anh em cứ dạo 1 vòng qua các trung tâm dạy kick boxing là thấy chị em học nhiều lắm.
Ở Sg giờ 1m2 đều có vài ba thằng lưu manh, m thì học kick boxing là rất thiết thực, ít nhất cũng…né xong bỏ chạy :crazy_face:

4 Likes

Mai chắc sẽ sôi động vòng cuối quá a @andjku :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Kiểu này e mà là a nhà thì cứ chui vào gầm giường cho chắc chứ phân xử đúng sai vs chị e thì… biết nào thắng :grinning::grinning::grinning:

2 Likes

Mai … mai tính nè :relaxed:

4 Likes

Nghề chọn người chớ người ko chọn nghề nè ,
Số em phải trở thành Người chiên Trứng thì có muốn làm việc khác cũng hổng được bền :joy:
Thời đại này Phụ nữ ngày càng chiếm vị trí quan trọng trong xã hội, nên cánh đàn ông đúng là cần thay đổi quan điểm và cách đối xử với phụ nữ thật …:sweat_smile:

5 Likes

Em cũng chỉ mới tình cờ trở thành đầu bếp chiên trứng full-time từ năm ngoái tới nay thôi anh Andy ơi, vì …bị đuổi việc, chứ trc đó vẫn phải ngày ngày xách giỏ đi làm kiếm tiền mua trứng :rofl:
Mà đúng là em k làm cái gì lâu bền dc, chỗ nào lâu nhất em cũng chỉ gắn bó dc 2 năm :joy:
Hy vọng từ năm nay em có thể ở nhà chiên trứng tới hết đời, không phải đăng cv đi kiếm việc nữa :hugs:

5 Likes

Thì anh nói nghề chọn người là vì vậy em à,
Ko có cái " tình cờ " nào ở đây đâu :laughing:
Cơ mờ … nghề chọn mình là chữ " duyên "
Còn để có " nợ " thì bản thân phải cố gắng học hỏi trao dồi …:blush:
Như em kể thì em đã vượt qua đc giai đoạn " Cương trứng kiếm " đầy khó khăn, Anh tjn nếu đj đúng đường, kiềm toả đc " lòng tham và sự mơ hồ " em sẽ là 1 nữ trứng hiệp tài giỏi :muscle:

4 Likes

Yes, never stop chasing my goals :smiley:
Vậy nên em mới lên f…9 đọc bài của anh Andy để học hỏi chứ :grinning:
Về kiềm toả lòng tham và sự mơ hồ…chính vì vậy nên em chưa hề ký hdong margin, và quyết tâm đi tập yoga đó anh :sweat_smile:
Mà giờ mục tiêu của em đơn giản thôi, 20-30%/năm là hài lòng. Hy vọng trong tầm tay :hugs:

4 Likes