1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Đại lâm mộc quả nhiên là có khí chất hơn người… :stuck_out_tongue:
Tuổi này hợp với mềnh ghê nơi…
Mó ning cả nhà nhé…

5 Likes

( Internet )

7 Likes

Thank you bồ tèo!
Thiệt ra thì giờ do qua gdoan…gồng lỗ rồi nên tui mới dám lên đây nhiều chiện đó, chứ đoạn trc 2020 thì thảm lắm, thỉnh thoảng lâu lâu vô diễn đàn đọc lén rồi âm thầm ngậm ngùi đi ra :relieved::relieved::relieved:
Giờ có lời tí rồi bày đặt lên đây chém gió :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Mà dc cái đời tui gặp may, có 3 đại ka chia sẻ hỗ trợ gdoan đó, nên mới trụ dc tới ngày gặp @Andjku kaka đây :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

May mắn chính là yếu tố rất quan trọng thể hiện việc " nghề chọn người " đó em.
Nếu nghề chọn em thì khó khăn tất nhiên vẫn có, nhưng chỉ cần cố gắng thì may mắn sẽ xuất hiện và em vượt qua :four_leaf_clover::partying_face:
Còn nghề ko chọn thì khó khăn là … đứt lun :weary:
3 đại ka nào rứa? Để anh còn bít đường cắp cặp theo học nè :pleading_face:

6 Likes

What doesn’t kill you makes you stronger :kissing_smiling_eyes:
Gdoan em dtu TYA thì có 2 anh trên diễn đàn vietstock hồi xưa có ô chat đó anh. 2 đại ka đó có chỉ em đọc báo cáo tài chính, phân tích kỹ thuật này kia…nhưng em k có năng khiếu. Nếu k có 2 đại ka đó thì mình em k đủ cơ sở phân tích để mà theo đuổi TYA suốt 5 năm như vậy, cứ cuối tháng làm có dư em bỏ vô mua TYA hết.
Còn 1 very big đại ka, là người làm cùng cty với em hồi em mới đi làm. Đại ka này là người có ảnh hưởng với em nhiều nhất. Tính nóng, mà cũng tưng tửng như em :crazy_face:
Cờ mờ 3 đại ka đó hầu như cực ít xuất hiện trên các diễn đàn, nên chắc đại ka Andy k gặp dc rồi nè.

5 Likes

Đợi em mua xong rồi hãy kéo VEA qua 50 nhé :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Vậy là bị kill hùi nào và stronger lên hùi nào hở cô bé bạn? :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Vậy là bồ tèo chưa đọc đoạn tui kể khúc tui tan nát tk chỉ sau 3 tháng gia nhập chứng trường rồi :relieved:
Bị kill nhưng chưa đứt, cày cục mãi 3 năm mới ngoi lên lại mặt đất đó :crazy_face:

4 Likes

Giỏi! Vẫn tới giờ thì giỏi thiệt… mộc đó mà gặp tui hỏa chắc đã ngon… hihi… :joy:

3 Likes

Hên thôi bồ tèo ơi, khi gặp được các đại ka giỏi hỗ trợ.
Ủa mà hoả (lửa) gặp mộc (củi) thì cháy tan nát luôn chứ ta?

4 Likes

Đó là tư duy lúc mới tiếp cận, còn tư duy xa hơn là lửa gần tắt có củi đưa vào giữ trận… hihi :joy:

3 Likes

Nói túm lại nếu @Tammy.Tr lấy ck hoả như Tommy thì cứ nội chợ cho giỏi, rùi đj spa, yoga, swimming gì gì đó … tài chánh để Hoả lo, em chỉ cần " tiếp nguyên liệu " cho hoả cháy mạnh là được :blush:

5 Likes

Ơ… anh guộc… chỉ dc cái lói chuẩn ko cần chỉnh… haha… :joy:

3 Likes

Ủa, em tưởng Mì Tôm là chị gái :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
VEA em mua đủ sl rồi đó, đại ka quánh thoải mái nha :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Con VEA này lình xình lâu rồi nhỉ

4 Likes

:joy::joy::joy::joy::joy::joy:

3 Likes

Bạn nhìn sao ra " lình xình " hay vậy ? :astonished:

Bạn chỉ cho tôi xem :point_up_2: lình xình lâu rồi mà bạn nói đến là lình xình như thế nào vậy? :joy:

4 Likes

Chiều khoai tây ngủ dậy zô gom hàng là hết “lình xình” như phiên sáng nay :kissing_smiling_eyes:

5 Likes

Chài… trai thẳng nhen…
Vea ai mua vé rùi thì vui lòng yên vị, sít beo đợi… :innocent:

2 Likes

Khỉ hái dừa xuất hiện " đảo tk " ??? :smirk:
khuyến nghị đặc biệt :

ace chú ý ko tham gia dưới mọi hình thức nhé!🙅

Ai đang kẹt hàng thì … :weary:
Tiền của bạn, quyết định phải là của bạn👌
Good luck!:four_leaf_clover:

7 Likes