1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Hổng hiểu gì hết trơn à dk :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

5 Likes

Lo nhặt mấy anh đẹp trai UAE thịnh vượng, quan tâm chi khỉ hái dừa nè :grin:
Ai có liên quan sẽ tự bít :pensive:

5 Likes

Qua e ns vu vơ mà có các a làm thật giữ giá 47 ghê thật :laughing::laughing::laughing:

3 Likes

Em lượm mớ giá đỏ sáng nay rồi anh, đủ sl cần mua rồi.
Cờ mờ em hiểu rồi, coi giao diện PC mới hiểu :rofl:

4 Likes

Nay mở cổng cái thiên hạ lại tranh nhau múc oy anh , ra tin tốt cái là tranh nhau mà quên mất mấy ngày trước khóc than gầm trời

4 Likes

Thế nên anh mới hay nói về:

" lòng tham và sự mơ hồ " sẽ dẫn tới " hồ đồ và thua thiệt " :triumph:

Chỉ có cách duy nhất là " dứt khoát gạt bỏ ko quan tâm dính líu giề tới chúng " thì mới thoát khỏi ma lực của chúng đc :innocent:

6 Likes

1 phần máu cờ bạc muốn x2 x3 và ăn liền thì chịu thôi anh

4 Likes

Nay Vni tăng thấy ghê mà hàng em thì thấy ớn :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Anh thì thấy rất bình thường :relaxed:
Đôi khi chính tâm lý " tiếc " sẽ khiến nđt ko thể giữ vững được phương pháp mình đề ra, và 1 lúc nào đó sẽ quẳng bỏ tất cả những pp vẫn hiệu quả - an toàn để chạy theo hào nhoáng ảo vọng …
image
( Internet )

8 Likes

2 ổng cứ xà quần quanh giá vàng bữa giờ. Cờ mờ em xdinh trc sau gì 2 ổng cũng phải lên, nên bữa giờ chỉ có mua thêm thôi chứ hổng bán :crazy_face:
Bù lại mấy phiên Vni giảm thấy ớn thì thấy 2 ổng dễ thương ghê :rofl:

4 Likes

Nay bà con có vẻ k chịu bán kim cương giá rẻ cho potatoes nữa nhỉ? Kiểu này muốn mua dc thì phải trả giá cao hơn thôi :kissing_smiling_eyes:

4 Likes

Đang canh em kim cương này à bác? tính ra bác cũng canh nhiều con đó chứ.

4 Likes

Kim cương này thì tui mua luôn rồi chứ k phải đang canh me bác ơi! Danh mục tui xem khoảng 12-15 mã gì đó :smiley:

4 Likes

Có cả công văn ko phải tui ko phải tui nữa kìa anh guộc… rảnh ngồi xem tuồng cũng dui chứ bộ anh… :sweat_smile:

4 Likes

:joy::rofl::joy:

3 Likes

12, 15 mã với vốn 9 chữ số thì … hơi nhiều nè :pensive:
Nắm nhiều quá sẽ ko đủ thời gian công sức quán xuyến đâu em :sweat_smile:
Anh nghĩ em chỉ nên nắm 4 - 6 mã thôi :nerd_face:
Lựa mã thật chất lượng mà nắm giữ.
Cờ mờ … Nói thật là theo các tiêu chí của anh thì toàn bộ danh mục " theo dõi " của anh hiện tại chỉ có 6 trái trứng thui :rofl:
Trứng càng vùng đỉnh thì danh mục theo dõi của anh càng teo lại :pensive:
Khi nào teo hết lun thì anh … nghỉ ngơi với mã GTK :slightly_smiling_face:

6 Likes

GTK là đứa nào vậy anh?
12-15 mã… là sl trứng em đang theo dõi thôi anh :smiley: chứ sao ôm hết nhiêu đây cho nổi :rofl:.
Hiện tại tk em giữ 3 mã thôi.
Nhớ cái thời mới nhào zô ck, có tí tiền mà em mua cỡ đâu chục con, tới lúc nó xuống hàng loạt thì má ơi, ra lệnh bán k kịp luôn :joy: :joy: k nhớ hết mình đang ôm các đứa nào luôn :sweat_smile:

5 Likes

Có mã GTK mờ em :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Cũng cạnh tranh dữ nhỉ, mình nắm giữ khoảng 20 mã. Chắc phải gia tăng thêm mới được, hihi.

4 Likes

Cá mập thì chắc cỡ 50 mã quớ, nhìn danh sách mã của cá mờ chóng hết cả mặt, lại tủi thân nữa , vì sao mình " nặn mãi chỉ đc vài mã :sob:

5 Likes