1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Em thích có con dog nuôi lắm, mà ở chung cư ngta hổng cho nuôi. Thường ngày ở nhà hay lên mạng coi các clip zui zui về dog n cat lắm :crazy_face:
Thà rớt lẹ còn hơn ngày nào cũng tèo vài point mà tèo cả tháng :relieved::relieved::relieved:
Bớt kẹp là em mừng gồi, k cần phải có xèng mua thêm :relieved:

6 Likes

2 đứa nhà a nè :upside_down_face:

7 Likes

Hichic đã thế :star_struck:
Sáng sáng em hay ra cf chơi với con kiki này nè. Ch.ó gì đâu mà mê ăn bánh bông lan. Mua 1 cái ăn sáng mà phải chia cho nó hết nửa cái :rofl: Người thì bự to đùng :joy:
Ủa sao tự nhiên em bị log out ra 2 lần luôn nhỉ?! :thinking::thinking:

6 Likes

Ơ … toán cấp 2 hay sao ấy mờ giỏi giề Lady :joy:

7 Likes

Giờ người ta nuôi giống Corgi này nhiều lém, lùn lùn hài tếu :laughing:

6 Likes

Nhỏ nhỏ mới dễ thương anh. Chứ to quá mà nhốt trong nhà hoài tội nghiệp tụi nó lắm.

6 Likes

Hấp dẫn quá đại ka! :star_struck:
Hèn gì mới sáng mà đông vui quá :star_struck:
Nay Tammy mà up hình HD full k che là nổi tiếng lun :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Đã quá, đã quá ĐK, chờ lâu nay chuẩn bị xuất trận luôn :grin: :grin:

6 Likes

Tranh thủ view tăng em đổi cái hình đại diện :sweat_smile:

6 Likes

Dứt

6 Likes

Trùi, hèn gì thấy hình lạ lạ, @Tammy.Tr vô nhận hàng nè :laughing: :laughing:

6 Likes

:sweat_smile: hình đó thời 65kg :sweat_smile:

6 Likes

Này ăn đứt em guộc rùi, sức trẻ lun là 1 lợi thế tự nhiên :smile:
si nghĩ lại đj @Tammy.Tr :yum:

6 Likes

Hết hồn :joy::joy::joy:
Nhưng mờ em đã thay đổi si nghĩ của em từ hôm qua gồi, khi dk nói dk k lấy vợ trễ, mà là vợ dk lấy dk sớm :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Em đang kiếm đồ Halloween. Bộ đen như chị Britney trong clip này dc hok mấy anh? :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Ôi … người yêu thời trẻ trâu của anh đới :smiling_face_with_three_hearts:
Tiếc là cả cuộc đời của cô ấy sẽ ko có được anh :sweat_smile:

6 Likes

Kkkkk thời đó chắc chị này là tình đầu của nhiều anh :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Hồi đó có thời ngày nào tối em cũng nghe bài này mấy bận, tự nhủ lòng mình rằng “but now I am stronger than yesterday” để ráng stop falling in love with a bad guy :joy:

5 Likes

Cô ấy thật hồng nhang đa đoan …:smiling_face_with_tear:

6 Likes

Bởi, đẹp quá cũng khổ, nên đẹp zừa zừa thôi dc gồi, phải hok Andy dk?! :relieved::relieved::relieved:
Đẹp phải mạnh mẽ kiểu Taylor Swift kia thì ok, nắm đầu mấy bad guys :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Ở đâu thì anh ko bít, chớ ở Châu á phụ nữ ko nên quá mạnh mẽ, chắc chắn đa số họ sẽ thiệt thòi dù họ có giàu và thành công tới mức nào … :pensive:

7 Likes

It’s difficult to explain, but I need somebody cherish me.

5 Likes