1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Kiếm đâu cho xa :slight_smile:

5 Likes

Kkkkkk gần có thấy ai đâu?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Anyway, 202x gồi, cứ thoải mái sống cuộc đời mình muốn. Bà con 40-50t lấy chồng lấy vợ lần 2, mình mới lần 1, cũng ok mà :crazy_face::crazy_face::crazy_face: nếu single cả đời luôn cũng có sao?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face: có gdinh ng thân sao gọi là cô đơn dc :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Better being alone than being with a bad partner :crazy_face:
Đời này k có xèng mới sợ ế :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Mún có xèng thì về bẩu Mami đj, có những cơ hội phải cả năm mới có 1 lần :relaxed:

6 Likes

Hicccc biết vậy nhưng k dc dk à :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Cause they don’t trust me!

5 Likes

So … That was ur fault! :triumph:
But be strong … you can change their point of view! :mechanical_arm:

6 Likes

Ba má em sẵn sàng cho em tiền để mua căn hộ cho thuê, nếu em đồng ý bán hết trứng đi, lấy tiền gom vào, và đi làm văn phòng trở lại, để có cv và cs gọi là ổn định hơn :relieved::relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Honestly! That is not a bad choice! :relaxed:
They love you!
I am sure because I have got a Little girl too …:smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

I definitely understand, and I am always thankful for that. However, I have my own choice and it takes time to prove it :relieved::relieved::relieved:
So, be more patient!
Bởi vì thuyết phục em 3 tháng nay k dc, nên mới tính đường bán luôn căn hộ đó dk :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Con gái cũng cứng đầu gớm ha @Andjku dk :sweat_smile:

5 Likes

1 cô gái đầy nghị lực và cá tính, tiếc là chưa đủ cá tính sâu … à mà thui :grin:

6 Likes

Tại vì em với dk là khác thế hệ gồi :relieved::relieved::relieved:
Anyway, em cũng … phức tạp (complicated) lắm, lúc thì zui hết mình nhưng nhiều lúc cũng buồn đủ thứ chiện :relieved::relieved::relieved:
Nhưng mờ dc cái thích thể thao thích vận động thích chốn đông zui nên zui nhiều hơn buồn :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Giờ em đang muốn tới nhà văn hoá thanh niên học dancing nhưng mờ ngại là k biết mình có quá già hông?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Có những thứ chưa trải qua thì chưa bít đc đâu …
Càng về già thì buồn sẽ nhiều hơn vui đó em :triumph:

6 Likes

Hicccc nghe buồn quá dk! :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Mà giờ em đo bụng thấy 63 cũng buồn gồi :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Ủa mới trốn coach nam có 10 ngày, coach nữ có 4 ngày thôi mờ :flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed:

5 Likes

:sweat_smile: :rofl: :rofl:
Nay tui hiểu sao anh @Phuc_123 kiếm Tammy gùi :grin:

5 Likes

Why?! :thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:
Vậy thì còn trẻ phải lo kiếm xèng tích luỹ, để sau này già nếu có buồn thì cũng có xèng đi relax các kiểu cho đỡ buồn, phải hông @Andjku dk? :crazy_face:
Cứ như anh @TommyJerry thì sao mờ buồn dc nè? :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Hihi… Bề ngoài thế thôi, chứ ai chẳng có tâm sự, chỉ là đem năng lượng tích cực cho mọi người thoai, tiêu cực thì tự làm tan biến. Đời người chỉ cần kiếm dc 1 người tri kỉ ngồi với nhau ko nói gì nhưng vẫn hiểu đới… Hehe… Tìm mãi chưa thấy đây… :sweat_smile:

5 Likes

Ý … nhá đèn kìa @Tammy.Tr :grin:

( Ko chê anh nghèo thì lên xe anh đèo - Internet )

6 Likes

Ý anh Tommy là kiếm bạn nhậu tri kỷ, 2 ng k nói gì hết, chỉ ngồi ún zới nhau thôi cũng hiểu nhau gồi mờ dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Chớ anh Tommy mà coach yoga sao em chịu nổi :joy::joy::joy::joy:

5 Likes

Ú…oà :grin:

5 Likes

Show hình luôn anh :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes