1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Yup!
Hồi đó em cũng đọc truyện này đầu tiên, có ấn tượng, có hiểu rõ ý :rofl::rofl::rofl:
Cơ mờ với em, đàn ông con zai mà vậy thì…íu quá :rofl:
Có chơi có chịu. Đơn giản dễ hiểu :rofl:
Quỷ sứ Andy dk :joy: bay bớt lông thôi chớ đâu có trụi lủi zậy dc :joy::joy::joy::joy:
Mà giống như con thằn lằn trong trường hợp khẩn cấp nó phải rụng đuôi để thoát thân đó. Em là gà thì em chịu bỏ lại mớ lông đuôi để thoát thân, sau đó lông đuôi từ từ mọc lại mà :joy::joy::joy:
Mà từ ngày có em mới có cụm từ “Andy đại ka” phải hông nè @Andjku dk? :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Chuẩn, trước đó chỉ có từ Anh guộc của @TommyJerry :relaxed:
Cơ mờ … Tính anh lâu lâu cũng nổi khùng đột xuất, đc cái xong rùi thui, như trường hợp lão @khanhkhanh81 vậy, nên anh mới xếp bản thân vào dạng hài hước mà ko thật sự hài hước đới :rofl:
Anh ko thay đổi gì cả, đừng buồn và suy nghĩ nhiều @TommyJerry nhé :tumbler_glass::tumbler_glass:

6 Likes

Úi… E đâu có nghĩ gì đâu anh guộc… Thiệt á… Có gì lạ lạ là e nói gồi… Tự nhiên nay @Tammy.Tr hỏi rùi tới anh guộc lăn tăn là e nghĩ đẩu đâu… Ko lẽ e đọc sót hay là chưa hiểu khúc nào nhể? :roll_eyes:

5 Likes

Dễ hiểu quá mờ sao lại bẩu là " không tưởng " nhỉ ? :woozy_face:
Theo @Tammy.Tr thì tại seo nè ? :thinking:
Đừng bẩu là do tình hình sdkx nhé :joy:

6 Likes

Việc sót thông tjn là có thật, cả việc tìm lại thông tjn cũ cũng khá là khó khăn … hui … ko quan trọng em guộc à
Cơ mờ … hình như em guộc còn “nợ” anh cái gì đó thì phải ?:thinking:

5 Likes

Hehe… Ko quan trọng thì ko sao ợ… Còn thiếu nợ a nè, nhớ chớ, haha… :stuck_out_tongue: mà bữa h e chưa có đem đi gửi dc :laughing:
Cho e ngâm dấm trong tháng 10 này nhen… :upside_down_face:

4 Likes

Nhớ dai là ưu điểm nhưng đôi khi cũng là nhược điểm của Anh đới :rofl:

5 Likes

Haha… Trí nhớ tốt lợi thế lắm đó chứ a, ưu nhiều hơn nhược đới… E hay quên lắm, nhưng mà vụ đó nhớ, sẵn sàng để lên đường rùi, mà cứ chưa có đem đi, cái bịnh trì hoãn của e nó hơi bị kinh niên (1 phần vì tìm thêm món cho đi chung, chứ đơn điệu vậy hơi kỳ) hehe… :joy:
:beer: :squid:

4 Likes

Tính cho đi chung cái tím tím, nhớ hem anh guộc, mà hàng họ dạo ni có vẻ khó, chợ đầy mà sợ :stuck_out_tongue:

4 Likes

Khổ nỗi anh lại đặc biệt thjk mới chớt … chứ bình thường anh cũng ko quan tâm lắm đâu :tumbler_glass:

5 Likes

Haha… Ơ… Tưởng để chưng, làm kỉ niệm thoai, đâu nghĩ khẩn cấp như vỡ đê thế :rofl: :rofl:
Thế mai cho lên đường ngay và nuôn vại… Haha… Ối dồi ôi anh guộc tôi :joy:
Món tim tím thì khi nào thuận có thì tự nhiên có nha a guộc :innocent: :tumbler_glass:

4 Likes

Cái nì thì ko quan trọng em guộc à :relaxed:

5 Likes

Hicccc em k có đọc nhiều tình hình của HGP (vd bán giấy thu xèng…) nên k có trả lời dc :joy:
Mà vụ này trc đó @BlueOcean_1 có hỏi rồi. Dk có trả lời là liên quan tới việc xài tiền của tương lai, đọc truyện Doraemon để biết chuyện gì xảy ra đó.
Rồi cái gì mờ vd daddy cho em 2 tỏi, xong bảo năm nay mà xài hết thì năm sau k có tiền xài đó :joy:
Xong 2 anh chê em quá chừng luôn đó :joy:
Em thì tới giờ vẫn chưa hiểu rõ luôn :joy: :joy::joy:
Em chỉ hiểu đơn giản là cái gì tăng quá thì sẽ phải giảm lại. Vì tháng 4/2020 HGP chỉ có 14k thôi, mà lên tới đỉnh đâu đó 60…là cũng x4 rồi
Nhưng mà thằng bạn em kể hồi chiều là nó all in mã này và gồng từ tháng 4 tới giờ :joy::joy::joy:
@TommyJerry em cũng k hiểu gì luôn anh :joy: nên tối qua em mới bảo em hiểu nhầm :joy:

4 Likes

Hicccc này em có trải nghiệm gồi nè :smiling_face_with_tear: sợ òm :smiling_face_with_tear:
Nhiều khi em có những câu hỏi thiệt sự muốn hỏi luôn, mà ng khác lại tưởng em … giả vờ :smiling_face_with_tear: như lần dk nổi khùng, với lần chị gái cao thủ kia chẳng hạn :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

4 Likes

Ôi anh @Wallet87 :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:
@NamVN nữa phải hông?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Khoa học chứng mình con người thi thoảng sẽ có thời điểm nào đó " ko thật sự minh mẫn và tự chủ hoàn toàn " :sweat_smile:
Thế nên việc " tám chuyện trao đổi là rất cần thiết ", nếu ta lỡ rơi vào trạng thái đó mà có bạn bè người thân " chỉ điểm " cho thì sẽ dễ “thoát” khỏi :relaxed:
Cơ mờ … từ ngày có em thì Topic này cũng bớt " khó hỉu " đới, Thật ! :bouquet:

6 Likes

Tạm tin cho zui vậy :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Nhưng mà tán dóc lâu ngày bà con sẽ hiểu tính nhau, thì tới lúc nào đó dk thấy em hỏi câu gì đó có phần ngớ ngẩn, thì dk sẽ hiểu đó là em ngáo thiệt :joy: chớ k phải em giả bộ ngáo :crazy_face: rồi sẽ k nổi khùng nữa :crazy_face:

5 Likes

Anh guộc ơi… Khen khen mà hình con này con nọ đê :rofl:

5 Likes

Em biết nay đổi qua con gì gồi :relieved: ok chịu luôn :rofl:
Nhiều vụ mắc cười thật :joy:

Ủa gì vại?!
Trưa nay Andy dk nhắc xôi. Mami em mới đi bộ thể dục về, mua luôn đồ sáng mai nấu xôi :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Đất tăng đã zậy, mờ mình chưa có phần trong đó đâu, ráng chiên chứng kiếm vốn xúc đất nè :sweat_smile: :sweat_smile:

6 Likes