1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Nay có con gà khoả thân rùi, để mai kiếm con khác như con :gorilla: hoặc :orangutan: chẳng hạn :sunglasses:

7 Likes

Wow … Trưa mai @Tammy.Tr sẽ Show XÔI nhé @BlueOcean_1 @Wallet87 :laughing:
Cơ mờ anh rất thjk món xôi đậu phộng :yum:
image
( Internet )

7 Likes

Huhuhuuuuuuuuuu em k chịu 2 con đó đâu :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

5 Likes

Hơi nhiều lạc, e tưởng anh guộc thích xôi có 1 hạt lạc thâu chớ :joy:

6 Likes

6 Likes

Hãy nói với tôi BẠN CẢM THẤY THẾ NÀO khi bạn ở trong làng Trứng Tán gẫu nhảm nhí giải trí này và nắm giữ UaE so với việc Tung hoành ngang dọc bên ngoài kia ? :relieved:

• Somewhere on Internet :point_down:

8 Likes

Oh, sao ngta gồng lỗ giỏi ghê luôn :joy::joy::joy:
Em thấy em may mắn và giỏi hơn 3 ng ôm tk trên Andy dk! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Now I understand what you mean “xôi” last night! :joy::joy::joy:
Here my xôi for breakfast :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face: yummy

7 Likes

Xôi này mà có thêm cái đùi gà nữa thì tét nách :grin:

6 Likes

Vườn Bông cạnh sông Cà Ty… Ôi… Tuổi thơ tôi :innocent:

6 Likes

Xôi với thịt heo như này là đúng bài rồi anh :rofl:
Hqua em lỡ hít quá liều anh @TommyJerry :rofl: giờ ngồi vp mà cảm giác trên mây :sweat_smile:
Em thấy may mắn dk @Andjku khi vẫn giữ dc mình nguyên vẹn trong mấy tháng đỏ lửa vừa qua dk :grin:

5 Likes

Hehe… Nhậu mạnh thế… Mà chú ý ko chạy xe về là dc, nhậu vui cứ chơi thoả chí :beer:

5 Likes

Em bỏ xe lại quán bắt xe ôm về. Tối nay làm xong quay lại lấy đây a :sweat_smile:

5 Likes

Nhà hàng cà ty nhìn từ tầng 7 :grin:

5 Likes

Tối nay quay lại làm thêm chầu nữa, mai lấy xe luôn :yum::yum:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Này giống anh rể em nè. Nhậu xong toàn quăng xe ở quán bắt grab về :rofl::rofl::rofl:
Bởi vậy nên đệ đơn xin phép hoài mà chưa dc cấp quyền mua ô tô :rofl::rofl::rofl:
Hèn gì SAB cứ tăng miệt mài. Hình như sơ sơ cũng 40 giá trong 5 tháng qua. Tỷ phú Thailand còn muốn NN bán hết 36% còn lại :crazy_face:
Mấy ông lớn còn nhăn răng với HGP thì nhỏ lẻ cũng an ủi :rofl::rofl::rofl:

Này phải khổng lồ bị kẹt hông Andy dk?! :crazy_face:

5 Likes

Ráng lên Nam! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Đứa kiếm miếng đất. Đứa kiếm căn hộ cho thuê :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Ây zaaaaa…có ng bay ghe^’ nè Andk dk :joy::joy::joy:
Có khi nào lều báo zô group này đọc cmt k?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Ủa bác Long lấn sân showbiz luôn à?! :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Tình hình rất ư là tình hình :rofl::rofl::rofl:

Relaxing :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Ôi tăng đẹp quá :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:
Nỗi buồn của ng hổng có xèng :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Xem mèo của em đẹp k nè? :crazy_face:

5 Likes

Thì anh đã nói tào lao giải trí rùi mờ, còn lại thì tuỳ duyên thôi em :smiley:

6 Likes