1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Bởi vậy nên em mới buồn mà… :joy::joy::joy:
Mà thôi, cứ từ từ, chỉ xài tiền của mình thôi :relieved::relieved::relieved:
Mà giờ thiệt cũng k có xèng luôn dk. Nợ bank đầy ra. Ng thuê căn hộ thì muốn ở tới đầu năm sau, nên muốn bán lấy xèng thì bèo bèo cũng phải tháng 4-5 năm sau. Mà tới khúc đó ôm tiền lao zô thì có khi thành nude chicken luôn chứ k phải gà trụi lông đuôi nữa…:joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy:

5 Likes

Thường là vậy! :joy:

6 Likes

Tới lúc đó có khi em single tiếp tới bằng tuổi anh bây giờ :joy::joy::joy:
Bởi vậy nên em nào giờ có nhiêu xài nhiêu, k có dùng bảng lương hoặc hdong bảo hiểm để vay tín chấp đổ zô, như vài đứa bạn em chia sẻ :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Nói đi phải nói lại " xét về ổn định " thì … còn lâu :triumph:

6 Likes

Ý là sao dk?! Em chưa hiểu?! :joy::joy::joy::joy::joy:
Ý là em còn chưa ổn định trong tư tưởng/nhận thức hay gì dk?! :relieved::relieved::relieved: Nếu vậy thì cũng là bthuong vì tính em vậy mà :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Who can explain to her ? :sweat_smile:

6 Likes

Not me Andy đại ka :sweat_smile:
Maybe anh @TommyJerry and @NamVN can do that. :smiley:

5 Likes

Nói tới nói lui tí là bị chê nữa mà :relieved::relieved::relieved:
Thôi em đi nấu cơm cho zui zẻ. Trưa nay thịt luộc thôi nên k lo bị cháy :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Tưởng trưa nay Xôi típ :sweat_smile:

6 Likes

Xôi giờ hết thời gồi Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Trend bi giờ là slim fit nhá :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Candice Swanepole, Bella Hadid, hay bạn gái người nhện Zendaya đấy :crazy_face::crazy_face::crazy_face: hot trend hết. Còn chị Kim thì lo đi giảm cân vì hết thời :rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Mình ko dám explain đâu, đoán đại thôi, mà mình đoán ý chắc là ĐK nói về Cách sử dụng tài chính để tạo ổn định kinh tế á :sweat_smile: :sweat_smile:

5 Likes

Mèo ú nụ, Chủ ốm nhách :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

5 Likes

Nền kin té và cả trứng trường sẽ cần có thời gian " tạo đáy - tích luỹ - ổn định " rùi mới đj lên bền vững đc … mà các yếu tố trên chưa xuất hiện rõ ràng . Hiện cái duy nhất hấp dẫn là " vùng giá của VÀI trái Trứng NÀO ĐÓ , chứ mặt bằng chung thì CHƯA! :nerd_face:

7 Likes

Ah ý Andy dk là thị trường chưa ổn định, chứ k phải chê em chưa ổn định, phải hông nè?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Đang tập giảm cân cho mèo, sáng nay cắt bớt khẩu phần, nên mặt nó tiu ngỉu zậy đó @NamVN :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Với Anh Xôi Lạc là đam mê bất tận :heart_eyes:
Cơ mờ Xôi nhiều Lạc nhá @TommyJerry :yum:

6 Likes

Hay thiệt đó :rofl::rofl::rofl: em mà k ai mua hay nấu cho ăn, thì chắc k tự đi mua/nấu luôn :rofl::rofl::rofl:
Em thì đam mê coffee. Ngày nào mà k có thấy thiếu thiếu gì đó. Daddy em thì ghiền nào giờ rồi. Xưa mami em thấy em uống cứ la, con gái mà uống cf, xong rồi từ từ thấy thơm quá, giờ sáng nào cũng 1 ly :rofl::rofl::rofl:
Chị gái với thằng em trai thì k uống cf :rofl:

4 Likes

Làm gì thì làm cũng phải lụm 1 ít tích lũy hàng tháng :grin:

5 Likes

Lợi thế của FO chính là đây! :beers:

6 Likes

Có nhiều f0 chớ Andy dk!
Anh @Wallet87 thì f0 có đẳng cấp rồi, phải khác với 1 số f0 khác chớ, vd như bạn sáng em nói đó, dùng bảng lương vay tín chấp bank… Em chỉ bảo nó là cấm cho bên vay số dt em, k là em…oánh chết :joy:
Mà hồi mấy năm trc, sau đợt bị trụi lông, mém thành nude chicken, em cũng vậy. Cứ đi làm rồi cuối tháng có lương em bỏ zô mua tiếp TYA, BCE… Nghĩ lại thấy cũng ớn nhưng giờ nhiều khi nhìn lại em thấy em cũng giỏi thiệt Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::joy:

5 Likes

Thì đó … Cái gì cũng từ từ thận trọng, đã ít kinh nghiệm thực chiến còn " hung hăng " là ko ổn chút nào 🫣

6 Likes