1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

:joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy:
Nói thiệt chớ hồi đó đời nào em đi Highlands, The Coffee House này kia nọ đâu, thường là đi quán 16k, lâu lâu sang tí tự thưởng cho quán 25k. Mãi tới 2019 mới lần đầu zô The Coffee House mà là thằng bạn em mời. Đi siêu thị nhìn beer mà nhớ giá từng loại luôn :joy::joy::joy: ôi sợ :joy::joy::joy:

5 Likes

Tui giờ còn đi quán 12-15k thôi nè :upside_down_face:

5 Likes

Đừng hưng phấn quá các bợn nhé :unamused:
" Mua đuổi " ko phải là hành động " hợp lý " trong thị trường giảm ( down trend ) :nerd_face:

7 Likes

Dạ giảm dc lỗ là cũng tốt rồi chị. Em đây cũng đang trông chờ vậy thôi à! :blush:

5 Likes

Góc đọc báo giùm bạn :nerd_face:

6 Likes

Em chắc kiếm tri kỷ như này thôi a @TommyJerry :sweat_smile:

Internet

Má mi em hay said “có cờ hó mới lấy mài con à” :sweat_smile:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::joy::blush::joy::joy::joy:

(Internet)

5 Likes

:sweat_smile:

4 Likes

Đọc báo giùm anh em :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:
“Lãi suất tiền gửi ngân hàng có xu hướng tăng khá nhanh. Không ít doanh nghiệp có lượng tiền mặt lên tới cả tỷ USD theo sát Vingroup của tỷ phú Phạm Nhật Vượng. Tiền mặt được xem là “vua” ở thời điểm hiện tại.”

4 Likes

Ngon đới… A thích choá lắm… Tính cách nó hay, trung thành :grinning:

4 Likes

Hic em cũng thích cờ hó lắm. Hồi xưa nhà em còn dưới đất cũng có nuôi 1 con cờ hó đen thui, người to đùng nhưng mà hiền lành lắm luôn. Cứ tới giờ em đi học về là nó ra cửa đón, quẫy đuôi mừng lắm. Sau đó bị bọn xấu bắt mất tiêu. Em buồn cả năm trời. Đó giờ k nuôi thêm cờ hó nào nữa hết :smiling_face_with_tear:
Cờ hó ở quán cf em hay đi nhìn cũng giống cờ hó của em hồi đó nên em hay đi quán cf đó :smiling_face_with_tear:

4 Likes

Hichic mà nay chắc em cũng sắp k dc nuôi mèo nữa gồi :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Vì 2-3 tuần nay em bệnh tới bệnh lui miết, có những ngày ắt xì trăm cái, có mấy đêm ngủ k dc vì cứ giữa đêm là combo ắt xì ho sổ mũi…nên mới trốn yoga chứ hổng phải do em lười :smiling_face_with_tear:
Chiều nay đi lên phòng khám, quẹt sơ sơ mà hết gần 1 củ :joy:

5 Likes

Tội nghiệp lady.
Sao k cắt hết lông mèo đi và mặc đồ cho nó? :upside_down_face: :thinking:

5 Likes

Quan điểm của anh động vật là Pet của con người , ko phải Friend, nên nếu nó gây phiền phức hoặc " Ko phù hợp " thì ko nên tiếp tục nuôi , đơn giản vậy thôi

6 Likes

Nhiều khi em thấy anh Andj thẳng thẳn bất ngờ, đủ độ phũ phàng, thực tế. nhìn con mắt thế gian một cách Trần trụi luôn

6 Likes

Vậy nên tụi em mới gọi là đại ka mà chị. :smiley:
Mà chị còm vậy em cũng thấy c nhiều kinh nghiệm sống nè, chứ em k nghĩ dc vậy :smiley:

5 Likes

Đợt chị bị ứng thời tiết mãi không khỏi ốm. Nhờ sự động viên của mọi ng nay chị mua thẻ tập gym lại rồi

6 Likes

Ở 1 diễn biến khác :crazy_face:

6 Likes

Hic, PET là FRIEND chứ dk!
Đây là con mèo đầu tiên em nuôi luôn, mà nuôi nó từ khi nhỏ chút xíu, nên giờ mà cho đi thì tội lắm :sweat: Nhà em cũng nói miết từ mấy tháng nay rồi :sweat:
Thôi đành siêng hút bụi, và vuốt lông cho nó bớt rụng tùm lum xem sao. Mong là có hiệu quả!
Đừng khen Andy dk nữa chị @Nguyen_Dien ơi! :joy::joy::joy:
@BlueOcean_1 đó cũng là cách hay, giống con mèo Ai Cập, nhưng con mèo đẹp nhờ bộ lông, chứ còn da k thôi thì nhìn ớn lắm :joy::joy::joy:
Bí kíp để dc như zậy phải chăng là ngày đọc báo đủ thứ lĩnh vực 8h, và k tập thể dục, phải hôn @Andjku dk? :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Dị ứng thì khi cơ thể k dc khoẻ bệnh càng nặng thêm đó chị @Nguyen_Dien . Nên chăm thể thao zô để khoẻ trẻ đẹp yêu đời yêu người chị nha :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

Thấy có người sợ rùi đó chị :smiley: :sweat_smile:

6 Likes