1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Thì mặc đồ zô cho nó, mỗi ngày 1 style, chủ nào tớ nấy, thì trông mới đẹp, chứ để mèo nude ớn là phải rồi :sweat_smile:

6 Likes

E grooming nó thường, chải lông chơi với nó, ngày ngày cho robot hút bụi đi 2 lần, thêm cái máy lọc ko khí khử mùi, thế là ổn mà. 2 thèng choá nhà a cứ vậy, cũng ko ai dị ứng hay khó chịu gì :innocent:

6 Likes

Thank you anh! Nhà em 3 ng lớn ở không, nhà thì nhỏ thôi có 65m2, nên xài máy hút bụi bằng cơm để thể thao luôn :rofl: mà chắc do mèo lông mềm và dài nên nó rụng lông nhiều hơn dog.
Mấy nay ông bank nói nhiều gồi, nay tới lượt ông ck combat :rofl::rofl::rofl:

Từ phút thứ 5 đúng đỉnh luôn :star_struck:

5 Likes

Mới sámg ra đã tưng bừng rồi :smiley:

5 Likes

Cơ mờ … Anh thì ko thẩm thấu đc nhạc Hàn xẻng :joy:
Âu mỹ với việt nam thui :slightly_smiling_face:

6 Likes

Em thì coi hình thôi a, chứ có hiểu gì đâu :sweat_smile: cơ mờ mấy cô í đẹp lắm. TV mở suốt :sweat_smile:

5 Likes

Kkkkk… thời em cấp 2 k hiểu sao TV toàn mở nhạc KPop. Rất nhiều đứa bạn em đi học tiếng HQ cũng vì mê Kpop, film HQ.
Em thì thích nhạc nào giờ rồi nên bài nào giai điệu hay hay em vẫn nghe nhiều lần, chứ cũng k hiểu gì hết. Còn Rain với chị đẹp Lee Hyori thì đỉnh của cả thế hệ rồi!
Giờ thì có nhóm BTS hát tiếng Anh, nhưng nói thiệt chứ k phải chê, là em vẫn phải coi lyrics mới nghe hết dc câu từ :relieved:

5 Likes

Xét về nhan sắc thì thua zai Vn xa :grin:

4 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl: gu mỗi nước mỗi khác mờ :rofl::rofl::rofl::rofl:
HQ cũng nhiều film hay lắm. Xưa em coi film HQ phụ đề tiếng A để học tiếng A trước, vì nếu coi film Hollywood phụ đề tiếng A luôn thì sẽ k thể hiểu ngay dc.
Có film này cũng hay. Xem xong buồn mấy ngày.
Diễn viên HQ em thích nhất là “chú” Lee Byung Hun này. Mỗi lần “ông chú” cười 1 cái thôi là thấy cũng muốn rụng tim :crazy_face: Tất nhiên là “ông chú” bên trái nhé!

(Internet)

4 Likes

Hàn xẻng anh thjk mỗi đồng chí này :smiley:

6 Likes

Oh wow! :star_struck::star_struck::star_struck:
“Chú” này nhiều tài nên mới lấn sân Hollywood dc hén Andy dk! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Nên em gọi “anh” Lee Byung Hun thôi chớ k gọi “chú” đâu :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Rất tiếc là sau này vì lý do bản quyền nên youtube hạn chế nhiều film đời 199x-2k của anh ấy, nên em k kiếm lại những film ngày xưa để coi dc :relieved:
Dk coi film trên chưa? Thiệt sự ám ảnh luôn :smiling_face_with_tear: buồn hết mấy ngày :smiling_face_with_tear: k màng tình hình ck luôn dk :sweat_smile:

5 Likes

Anh chỉ coi phim âu mỹ, nên các vai diễn của đồng chí này cũng là xem các phim âu mỹ, hàng xẻng chỉ coi đúng squid game

6 Likes

Vậy Andy dk kiếm film này xem đi. Em đảm bảo dk k phí thời gian.
Film này public ra thế giới nên cũng chỉnh chu, bản tiếng Hàn phụ đề Anh.
Em thích anh này nhất là từ film này. Sau đó em mới kiếm các film khác của ảnh để coi tiếp.

6 Likes

Thằng bạn đưa em vào ck mới hỏi em cut-loss chưa. Em bảo có loss đâu mà cut? Ngầu hok anh em? :rofl:

5 Likes

Quá ngầu! :laughing:

( Internet )

6 Likes

Ngầu như trái bầu :sweat_smile:

6 Likes

Quá ngầu, kao thủ kao thủ :muscle: :muscle:

6 Likes

Ace chú ý:

Mua đỏ mạnh ko mua xanh - Giải ngân lùi - Còn giải ngân vào đâu thì … tuỳ duyên tuỳ lộc :sweat_smile:

Từ cuối năm ngoái tới giờ Andjku chưa 1 lần nói ace giải ngân dù Trứng biểu có 1 sóng hồi tương đối, giờ mới chính là lúc thjk hợp, Andjku thường ĐJ TRƯỚC THỊ TRƯỜNG nên ACE nào muốn " MUA ĐÚNG ĐÁY - BÁN ĐÚNG ĐỈNH " Thì làm ơn đừng follow andjku, Tui khẳng định tui hổng có năng lực đó :rofl:
image
( Internet )

11 Likes

A V khoe tiền mặt là vua nhưng là VND.
Anh không khoe nợ vua $ của ảnh cho thiên hạ trầm trồ

7 Likes

Có đây anh :rofl:

Link trên em k có ý nói VIC nhiều cash. Nếu VEA-followers vào đọc sẽ thấy bài báo điểm danh VEA :heart_eyes:

6 Likes