1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Em có vẻ hỉu ý anh rùi đó :smirk:
Cơ mờ … Tính toán là vậy … nhưng vẫn phải lận lưng khẩu quyết " TUỲ CƠ ỨNG BIẾN " :sunglasses:
image
( Internet )

7 Likes

Em cũng hơi bị…thông minh mà Andy đại ka! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Trưa nay rảnh rỗi em mới qua cái diễn đàn kia coi lại. Andy đại ka bỏ bên đó là đúng rồi. Mod gì mà các topic vớ vẩn hoạt động nhan nhản. Big đại ka của em mới tuần trc bảo, mấy năm rồi anh k lên đó :rofl:

3 Likes

Nước xuống mới bít ai … tắm truồng :joy:

Nước lên! Thuyền lên! Rác nổi lên! :partying_face:
Chiên Da! Đầu Đất! Đều thành … THẦN!!! :smirk:
Nước xuống! Thuyền xuống! Rác chìm xuống!:tired_face:
Mới rõ AI … MẶC QUẦN!? :star_struck: AI KHÔNG?:sob:

• Andjku -

( Internet )

6 Likes

Hình đẹp quá anh guộc… cục đỏ ở cao nhất, nhưng quan trọng nhất, rút ra là sụp đổ… hihi… :smirk:
Nice weekend cả nhà… :grin:

7 Likes

Có xanh thì phải có đỏ, thế mới cân bằng :partying_face:
Quan trọng là ta phải cố gắng ở vị thế xanh sau khi mua và ở vị thế đỏ khi … cần mua :grin:
Have a nice weekend em guộc :tumbler_glass::tumbler_glass:

6 Likes

Em đi biển mặc swimsuit liền thân nên không…tụt quần dc đâu anh :rofl: :rofl: :rofl:
Cơ mờ cái hình đại ka post thấy giống avatar của em ghê :smiley:

5 Likes

Ơ … giống thiệt :joy:
Have a sweet weekend lady :bouquet::tropical_drink:

6 Likes

Hông biết sweet hay bitter đây đại ka :rofl::rofl::rofl:
Cơ mờ đại ka giỏi English ghê :+1::+1::+1: …giống…em :joy::joy::joy: giỡn thôi dk!

5 Likes

Giỏi … đọc thui … chớ lâu quớ rùi chả nói chuyện với bé Dâu Tây nào cả nên lưỡi bị cứng bị ngắn rùi :sob:

6 Likes

Đại ka nói chiện em khó hiểu quá đi à!
Thôi khi nào lên gặp em nói chiện đỡ đi, từ từ lưỡi dài lại nghe đại ka :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Một phiên kết thúc tuần nghiệt ngã … nhưng thôi ck cháo cả đời … gác lại ck chúc ae nghỉ lễ giỗ tổ Hùng Vương 10-3 vui vẻ … Nhớ các vị Vua Hùng sang tuần phù hộ cho con cháu ck sĩ nhỏ lẻ, và dạy dỗ lại mấy a con cháu MMs phải thương ae nhỏ lẻ trong nhà … :grinning:

:tumbler_glass: :tumbler_glass: :tumbler_glass:

6 Likes

MMs bẩu " Tau đã nương tay cho mấy sóng hồi để thoát mờ ai biểu cứ tham lam …" :joy:
:tumbler_glass::tumbler_glass::partying_face::tumbler_glass::tumbler_glass:

6 Likes

Huýt sáo nhiều lưỡi dẻo như kẹo kéo đó bro.
Lúc sáng sớm dậy vừa đánh răng vừa huýt sáo tập :star_struck:

4 Likes

Tính đi ngủ mà thằng bạn gọi em dậy, kêu chết tao rồi, đám hàng nhà anh Tuấn đẹp trai sàn thiệt rồi!:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Zậy đó mà em gthieu hàng của em, thì nó kêu hàng thanh khoản thấp anh không chơi dc đó Andy đại ka ơi! Cơ mờ hàng thanh khoản cao tới lúc nó sàn cũng có bán dc đâu trời :joy::joy::joy:
Chúc bà con nghỉ lễ zui zẻ!
Sắm swimsuit liền thân và đi tập bơi thôi :rofl::laughing::rofl::laughing:

3 Likes

Thật ko bạn? Đừng lừa anh em tuii nhá :face_with_raised_eyebrow:
Sao hồi xưa nghe bé Dâu Tây bẩu huýt gió buổi tối mới hiệu quả? :roll_eyes:
Bít tjn ai bi giờ? 😵‍💫

5 Likes

Ae trong nhà lọt sàn xuống nia … mấy a ăn nhiều rồi thằng em tham chút đáng bao nhiêu … mấy a làm vậy mất khách quá, lại ngày nghỉ lễ các vua Hùng các a chẳng biết ơn các vua hùng gì cả … kiểu này sang tuần vua hùng bóp cổ các a … :smiley:

4 Likes

( Internet )

8 Likes

Hàng em 3 đứa nay xanh lá cây hết :smiley: :smiley: :smiley: :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes:

4 Likes

GTK là gì v a

4 Likes