1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Trứng GTK được phát hành bởi Kim Tiền Bang bạn ạ,
Cứ ghé kim tiền bang là có thể mua đc, số lượng ko hạn chế nè :relaxed:

5 Likes

Giờ hổng mấy ai thích mã này đâu đại ka, trừ những người như…má em :rofl:

4 Likes

Hổng lẽ giận em :face_with_thermometer:
Anh có nói bi giờ mua GTK hồi nào đâu :dizzy_face:

5 Likes

Tuổi này mà đã làm dc vừa đánh răng vừa huýt sáo hử bồ? Thiệt bái phục… kaka :joy:

4 Likes

Uầy anh guộc… a phải bẩu là mã Giày Thụy Khuê cho khó tí chứ… hihi… :sweat_smile:

4 Likes

Em đâu có nói bi giờ mua GTK đâu đại ka? Hông thèm thì đâu có mua làm gì nè. Dk đừng giận em tội nghiệp nè 🥲 Ai giận em là…bị đau bụng đó :sweat_smile:

5 Likes

Nếu đá đè thì dẹp lép hết

luôn chứ sao riêng ruột thôi dc anh? :joy::joy::joy:

4 Likes

Đá này đặc biệt lắm em, đè dẹp ruột …tuột quần …rớt bóp thui hà …:joy:
Ai gượng dậy nổi thì tiếp tục cuộc chơi, ai ko nổi thì … say goodbye to Stock market :dizzy_face:

5 Likes

K biết em bị đá đè kiểu gì :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Cơ mờ cuối cùng cũng trở lại cuộc chơi dc rồi :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Mã GTK này rất dễ cơ mà cũng khó đoán.

:bank: :bank: :bank:

:clock2: :clock230: :clock330:

:moneybag: :moneybag: :moneybag:

4 Likes

Vậy mới nói “nghề chọn người” :sunglasses:
Chớ nếu ko thì say goodbye mất rùi :laughing:

6 Likes

Anh dy nhận định giúp e con hng

4 Likes

Hihi…mong là vậy đại ka ơi! Em luôn đề cao cảnh giác trong mọi tình huống :sweat_smile:
Nếu nghiệp chiên trứng không chọn em, thì giờ em thành người bán thuốc rồi :joy:

5 Likes

Sorry bạn, nếu theo dõi tui bạn sẽ bít tui ko nhận định trứng, cái này bạn chịu khó tìm các Topic như kiểu của bạn Rồng đỏ chẳng hạn bạn nhé :coffee:

5 Likes

Thuốc giề đới? Thuốc tây hay thuốc giảm cân làm đẹp? :astonished:

6 Likes

Bữa em có nói là 2016 em đang học vb2 tới hk3 rồi mà bỏ luôn đó, vì sốc quá em k còn đầu óc đâu mà tập trung, tính bảo lưu xong…bỏ luôn :joy: Thuốc tân dược dk ơi. Mã đó có trên Hose luôn. Hồi đó em làm trợ lý giấy tờ hdong thôi. Sau này nó cổ phần hoá là em…mất việc luôn :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Quan trọng là bi giờ vẫn đj tập yoga , swimming, trồng hoa, cà phê và chiên Trứng vui vẻ là được rùi :grinning_face_with_smiling_eyes:
Nói cho cùng thì nghề gì cũng đều là để trang trải cuộc sống cả thôi :relieved:
Nhìn lại cuộc đời, thấy tất cả đều như đc sắp đặt trước, và chúng ta chỉ đang đj trên đấy mà thôi … :innocent:
Chỉ có một vấn đề nho nhỏ là … Chẳng ai bít đc số phận tương lai mình sẽ ra sao 🥲
Thế nên cứ cố gắng làm điều mình muốn, còn điều gì phải đến thì sẽ đến …:slightly_smiling_face:

6 Likes

Ôi em lặn ngụp lâu lắm mới có dc như bây giờ đó dk. Nên ngày nào cũng enjoy là dễ hiểu, bù lại đoạn lặn ngụp vất vả kia :sweat_smile:
Tại vì em thấy nghiệp chiên trứng là sướng nhất: thời gian bao la, k đụng chạm tới ai, k có deadline sếp siếc…nên mới cố gắng theo đuổi :laughing:
Mà tính như em, nếu bán thuốc, chỉ cần bốc nhầm liều lượng 50mg qua 100mg cũng tiêu rồi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Chiên trứng lỡ xui có sống hay khét tí vẫn ăn dc, hơi đau bụng xíu thôi :sweat_smile:.
Thôi em ngủ đây, mai đi chợ sớm mua 500gr ốc trưa làm lon beer :rofl::rofl::rofl:
Ngủ ngoan 😮‍💨😮‍💨😮‍💨

5 Likes

Oh đúng đó Andy đại ka. Cứ như là dc sắp đặt trc hay sao đó… FIT :grinning: Đại ka của em quả là nội công thâm hậu ghê !

5 Likes

Bông em trồng sau 2 tháng sáng nay nở rồi đây! Chúc bà con nghỉ lễ zui zẻ nghen!

7 Likes