1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ôi trời em sặc cả…cafe vì chuyện này. :rofl::rofl::rofl:

Series này phải lưu truyền hậu thế đại ka ạ!

6 Likes

Bài này thì giống y em với thằng bạn broker bị GTN làm thịt đây Andy đại ka. Cơ mờ may em k có chơi với ma trinh nữ, k thì thôi rồi :joy::joy::joy:

Có nhiều chuyện của đại ka hè năm ngoái em đọc mà k hiểu, giờ mới hiểu :rofl::rofl::rofl: Zậy là bớt ngâu đi và thông minh lên dần rồi :laughing::laughing::laughing:

5 Likes

Mà buồn cười là sau khi em đành đoạn cut-loss GTN 35-40% gì gì đó, mặt mày ủ rũ, quay về khóc lóc với đại ka ngồi kế em trên cty, thì mới biết đại ka đó là cao thủ trong làng chiên trứng :rofl::rofl::rofl: Bởi trong rủi có cái hên là vậy :grinning::laughing::crazy_face:

4 Likes

Thế nên mới nói là khi nghề chọn người thì khó khăn đến sẽ tự có cách hoá giải :smirk:
Cơ mờ em đọc chưa hiểu và chịu khó đọc lại là có duyên rùi , nhiều người đọc chưa hiểu hoặc ko hiểu lập tức quay qua gạch đá anh lun ấy chớ :dizzy_face:
P/s: Nghe đồn sau vụ đó Thị Hến bị trầm cảm vì lần đầu tiên có người ko bị sắc đẹp của nàng " hạ gục " :expressionless:
Cho tối một ngày Thi Hến vô tình gặp lại tên cướp thì mới bít được nguyên nhân thật sự hắn " chê " mình là tại vì … à mà thui :joy:

6 Likes

Em cũng chưa đoán dc tại sao Hến bị chê :crazy_face: Note lại khi nào gặp dk hỏi vậy!
Mà ngẫm laị là tại em hên thôi dk :rofl: Khi vô tình có quới nhân ngay kề bên. Anh cười em quá trời, cái tội gan to, k biết gì mà bày đặt nhào zô sòng bài :sweat_smile:
Em đọc tới đoạn HSG rồi dk.
Hồi sau Tết em cũng có nhận xét tí tí về HSG mà thằng bạn em đang buy n hole, kết quả là nó giận và k nhắn tin cho em lâu nay, vì cái tội … nói xấu hàng của nó. Em nói tin tốt ra mãi mà giá xuống…là nó đã tốt quá tới nỗi k thể tốt hơn, cơ mờ nó cãi :sweat_smile:

3 Likes

HGS Thật ra ko xấu … chỉ là mún " chơi " thì phải " Hiểu " Anh Phật Tử :wink:

5 Likes

Chào anh. lâu ngày ko cmt nên ko thấy thông báo gì cả. Chúc anh Andjku và mọi người ngày lể an lành a.

5 Likes

Hj , Long time no see,
Nhà Làng Trứng vẫn tương tác đều đều , chỉ là nếu ko follow hay nhấn theo dõi thì hình như sẽ ko thấy bài thì phải ? :sweat_smile:
Chúc bạn kỳ nghỉ lễ an lành vui vẻ!

5 Likes

Hihi em vẫn theo dõi bác mà.từ đợt trang đổi thuật toán thì phải comment mới có báo a a

3 Likes

Oh … vậy à … cái này thì Tui cũng ko rành :sweat_smile:

Bạn nhấn vào nút :point_up_2:ở đầu Topic để theo dõi chủ đề và nhận thông báo nhé :relaxed:

6 Likes

Khoảng 2017 em có anh bạn broker SSI kỳ cựu lắm, ngậm ngùi bay 50% tk vì HSG. Sau cú đó ảnh ở ẩn luôn, làm nhà đầu tư cá nhân luôn.
Xưa em đi phỏng vấn zô cty ổng dưới Bình Dương có pass nhưng em k…thèm đi làm đó nha :rofl::rofl::rofl:
Cty gì mà mới bước zô sảnh là thấy tượng Phật cao tới trần nhà, nhang khói nghi ngút.

5 Likes

Vâng a. cám ơn a.

3 Likes

Thật ra Anh Phật Tử trình cực cao, cỡ khỉ hái dừa còn chưa sánh bằng anh ý đâu, vì anh làm việc " có gốc có ngọn " chớ ko chụp giật mang tiếng như khỉ hái dừa :nerd_face:
Nhưng mờ anh cũng rất " Rát " … hiểu " sai " ảnh thì hậu quả thảm khốc lắm :disappointed:

6 Likes

Mà thôi, 3 sòng cả ngàn mã, đầy mã đàng hoàng dễ thương, cớ sao phải bu zô mớ đó cho mệt đầu :laughing: Cùng lắm em chờ đợi GTK với TYA thôi đại ka ơi! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Chuẩn rồi a. Ngay ngành thép đầy con sao lại vào con đó. Trước em có đứa em kêu nó đầy con ko vào vào em nó giá 48 mà lì ko bán h vẫn đang giữ

3 Likes

Ơ … Anh có bẩu theo anh Phật Tử bao giờ đâu :disappointed:

4 Likes

https://tinbanxe.vn/gia-xe-tai-veam

3 Likes

Giá phải chăng phết a a

3 Likes

Em có nói anh đâu nè. K lẽ em giận anh sao?

3 Likes

Cho em hỏi…ngâu tí, thời 2007 thì đại ka ở đâu? :sweat_smile: Có bán hết trứng ngay đỉnh k? :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes