1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

hình ảnh
( Internet )

5 Likes

Do anh hổng hiểu ý em thôi. Cmt anh có nói “bàn là canh hối”, nên em mới trích dẫn ý anh đại ka của em, là cũng giống nhận định của anh. :expressionless::expressionless::expressionless:
Còn chuyện mua bán chọn hàng nào thì em chọn theo tiêu chí của riêng em nữa, chứ k thể bám theo ai đó suốt dc.
Mà em…thiệt thà ngây thơ ngu ngơ lắm :joy:
Anh ghi tgian ôm giờ tới cuối năm 2022 thì cứ thế em ôm, tới target em bán thôi, chứ k giỏi chuyện bán ra mua vào lại :joy:
Năm 2021 em cũng chỉ mua bán 3 mã.
Anyway, em giỡn thôi chứ em sao đi bụi dc.
Em cũng rất quý anh Andy. Em chỉ cmt nhiều trong các topic của anh thôi chứ tuyệt nhiên không đi cmt dạo là vậy. Bởi vì em biết là em…gà mờ :relieved::relieved::relieved:

3 Likes

U là trời … Em đọc kỹ chưa? Sao ko trích nguyên văn mờ trích mỗi câu ý vậy tội nghiệp anh :sob:

4 Likes

Haha… có lẽ chúng ta cần thêm thời gian… :sweat_smile:
Cơ mờ anh guộc cập nhựt nhanh thặc, bít ultr luôn kaka… :smirk:

2 Likes

Cơ thể có thể ko trẻ mãi đc , nhưng trí não và tư duy thì hoàn toàn có thể mờ :grin:
Hi vọng ko ai đoán anh bằng tuổi … con gái anh ( cái này anh học của con gái ) :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Em có sửa cmt phía trên đó. Đại ka xem lại chưa?
Thì do trí não và tư duy của em hãy còn như mầm non nên em mới phải lên đây học anh nè.
Hic kiểu này chắc em k dám lên cmt gì nữa hết quá :expressionless::expressionless::expressionless:

3 Likes

Room này thật ra ai cũng quý @Tammy.Tr hết nè,
Chỉ là anh có điểm dở là có 1 số việc tính anh cũng hơi nghiêm túc quá :sweat:
Hi vọng em ko buồn ko giận anh lâu :pleading_face:

4 Likes

Hehe… tuổi tác là con số thoai mờ… tâm hồn ta mới quan trọng a nhể… hehe :grin:

1 Likes

Ahjhj … Chuẩn :crazy_face:

( Internet )

3 Likes

Tính già khó tính ko bỏ dc mờ… hừm… hehe… đùa chứ @Tammy.Tr có gì sai đâu mà, mà ko có sai thì sao giận nhao dc chứ đúng ko nè… chỉ là ae chia sẻ nhau trong cái việc buôn chứng này thôi em @Tammy.Tr à. Vì cái cách “chơi” và cảm giác e trải qua thì mọi người đã đi qua rồi, nên nhìn lại chỉ thấy con đường quá khứ và có mặt e, nên mới bẩu e đi nhanh lên. Mọi ý kiến chỉ là xây dựng cho chúng ta cùng nhau đi cho dài chứ ko có ý gì cả. Còn việc ý kiến mọi người khác với tính cách và cách mua bán của e thì là việc đương nhiên. A nghĩ @Tammy.Tr đã trưởng thành và khi đọc sẽ ngẫm lại, xem mình và những góp ý ấy có chuẩn chưa và tự hoàn thiện.
Đôi lời muốn nói với e, cũng như là 1 người Em thôi. Chứ a hoàn toàn ko có ý nghĩ gì giận hay buồn phiền gì e cả.
:grin: :coffee: :v:

4 Likes

Haha… anh guộc kiếm dc mấy cái hình hay thặc…
E hèm… để giả bộ làm Em Sờ Tanh thử cái nè, theo thiết tương đối tèo leo của em thì… ta tồn tại ở trong vũ trụ, nhưng vũ trụ cũng có thể tồn tại trong bộ óc ta… hehe… :joy:

2 Likes

Andy đại ka viết ai đọc hiểu dc thì tuỳ trình độ ng đó thôi. Em k hiểu dc cũng là chuyện bthuong mà. :relaxed:
Em sợ giận ai lắm, vì em giận ai là mặt em xụ cả ngày :joy: Trưa nay em k thèm lên đọc cmt là biết rồi :rofl: Nhưng mà ai hiểu lầm em là em buồn lắm à nha.
Em biết tính em còn nhiều cái chưa chuẩn nhưng biết sao giờ, vậy mới là Tammy mà :pensive::pensive::pensive::pensive:

3 Likes

Anh cũng sợ phụ nữ giân lắm vì thật ra ko giỏi … năn nỉ 🥹
Cơ mờ bữa anh đọc một tạp chí Khoa học uy tín bẩu rằng " Mỗi lần giận thì cơ mặt sẽ co lại tạo nếp nhăn ko tốt cho sắc đẹp và sự trê trung của phụ nữ, nên đừng giận nhé @Tammy.Tr :crazy_face:
Have a great weekend with your family! :partying_face::bouquet:🧋

4 Likes

Thanks n the same to you!
Hèn gì đại ka có con gái là phải.
Em cũng sợ cảm giác giận ai đó lắm :rofl: Ng bị giận k sao, mà người giận thì đầy sao :sweat_smile:

3 Likes

Ủa em có nói gì không phải với anh đâu mà anh buồn với giận em??? Bữa giờ toàn là anh chê em k mà trời :sweat_smile: Có nhầm hôn zậy?!

3 Likes

U là trời, chuyện gì qua rùi thì cho qua đj em :sweat_smile:
Em đọc lại là điều tốt nè :v:
Chúc Em Cuối tuần vui vẻ … lần thứ 3 nha :laughing:

3 Likes

Cái gì chưa clear thì phải make it clear rồi mới bỏ qua dc chứ anh. Em k muốn bị hiểu nhầm ý tốt thành ý k tốt. :expressionless::expressionless::expressionless:
Nói chung là em cũng có tí buồn. Thôi đi bơi cho hết buồn.

2 Likes

Cứ đi tập yoga, bơi lội, thưởng trà hoặc làm 1 cái CV thiệt là đẹp và đi pv thôi em @tammy.Tr

3 Likes

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ… ai ăn nhậu thì nhậu vừa thôi, còn để sức Lễ nhậu tiếp. Kaka…

3 Likes

Anh Wallet chuẩn nè. Em cũng đang cố gắng thêm vài ba tháng để CV đẹp hơn tí nữa rồi kiếm việc mới. Rảnh rỗi quá sinh nhiều chiện mà :sweat_smile: Giờ em đang làm … giữ trẻ part-time cho 1 dâu tây nhí để luyện tiếng Anh và kiếm cơm qua ngày :relaxed:

3 Likes