1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Thư giãn ngắn: Vị Thế ( p2)

image
( Internet )
A:

• Ôi đệt, Trứng biểu giảm sâu đột ngột quá B ơi …:hot_face:
    B:
  • Ừ … Tau cũng tính là còn kéo sả thêm 1 thời gian nữa rùi mới sập … thật sự cũng hơi bất ngờ …:expressionless:
    A:
  • Tam sàn ngập tràn nước biển, bữa mút theo mài có ăn mờ ko chốt giờ lỗ mịa rùi …🥲
    B:
  • Mài trách Tau à ? :unamused:
    A:
  • Ko … chỉ có điều … tiếc … GIÁ MÀ BÁN NGAY ĐỈNH THÌ GIỜ MUA LẠI NGON RỒI …:disappointed:
    B:
  • Mày ăn gì Tau cúng! :pray:
    A:
  • Bộ Tau nói sai à? :frowning:
    B:
  • Thứ nhất: Tau đã cảnh báo về Thị trường chung từ rất lâu rồi … Việc này xảy ra mặc dù hơi nhanh hơn so với dự đoán của Tau nhưng cũng rất bình thường …
  • Thứ hai: Khi Tau quảng cáo thì ko chịu theo, cứ “đợi signal với bờ rách” mới nhào vào thì vốn đã ko thật sự đj theo trường phái " Đầu cơ giá trị " của Tau rùi. Nói vui chớ nhiều khi lúc mày "quyết định nhào vào " cũng hên hên là lúc tau " quyết định bán ra " … :unamused:
  • Thứ ba:
  • Đã theo trường phái của Tau thì phải " Trường vốn " và kiên định. Tau có thể chốt ngay trái trứng sau chỉ 2,3 tuần, cũng có thể vui vẻ đợi 6 tháng … Mài vào ở " Vị Thế ko tốt " thì hoang mang là bình thường, chớ ACE theo từ đầu thì đơn giản là " MUỐN ĂN BẰNG LẦN THÌ PHẢI CHẤP NHẬN BỎ SÓNG NHỎ, LỢI NHỎ " .
  • Tau nói mài nghe 1 sự thật " Những thằng suốt ngày khoe chốt lời ngay đỉnh ngắn hạn, mua vào ngay đáy ngắn hạn, rồi lại chốt lời ngay đỉnh ngắn hạn tiếp theo, rồi sau đó lại khoe ăn bằng L … Tụi đó chỉ toàn bọn chém gió chiên trứng ảo …" Bít tại sao ko? Tại vì nếu mài ăn ngắn thì chắc chắn sẽ hụt dài …
    Thứ Tư:
  • Nói đj phải nói lại: Kể cả mài có rơi vào VỊ THẾ ko tốt thì SO VỚI MẶT BẰNG CHUNG MÀI PHẢI CẢM THẤY LÀ MÌNH ĐANG MAY MẮN" … Vì nếu ko phải đang nắm Trứng UEA thì bi giờ mài có thể phải bị nàng Ma trjnh nữ vẫy gọi rồi.
  • Sống phải bít nhìn thực tế, đôi khi trong hoàn cảnh cực khó khăn, an toàn đã là Hạnh phúc, mở to mắt nhìn chung quanh để hiểu điều đó, chớ ko thì lại bỏ sáng theo tối, nhảy nhót lung tung rồi lại hối hận …
    A:
  • Ôi ôi … Mài làm giề mờ mắng Tau tối mặt thế …:sweat:
    B:
  • Quý mài tau mới mắng …
    A:
  • Tau hiểu rùi … Cơ mờ bi giờ nên làm giề?
    B:
  • Như Tau đã từng nói khi có ai đó bẩu ko quan tâm trứng biểu rằng " Một khi trứng biểu " sập " thì tốt xấu gì tạm thời cũng đều bị ảnh hưởng dù mức độ ảnh hưởng khác nhau…
  • Nội việc mày giữ đc tiền khi trứng biểu sập đã tạo cho mày có " Vị Thế " tốt khi cần " Chuyền cành "
  • Ngoài ra phải nhờ những phiên ntn thì mài mới có cơ hội vàng mua được " Trứng tốt với giá cực hời " … :smirk:
  • Mài hỉu ý Tau hôn?
    A:
  • Hỉu hỉu …:sweat_smile:
    B:
  • Thật hok đó ? :expressionless:

( Trích chuyện tưởng tượng tào lao giải trí nhảm nhí xả stress ko nên tjn Làng Trứng truyền kỳ )

9 Likes

Có đứa zô đọc xong lặng lẽ ra ngoài ngồi cười :joy::joy::joy:

5 Likes

Chúc các bạn ngày mới tốt lành!
:beverage_box:

6 Likes

Mami em mới nói “sao dạo này tao coi báo thấy nói trứng rớt ầm ầm mà mày cười suốt ngày vậy con? Có sao hôn? Hay là còn bao nhiêu tiền đưa đây tao GTK rồi kiếm việc làm lẹ đi con. Ở nhà rảnh quá miết sinh bệnh.” :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Tui là nhà từ thiện mờ :grin:

4 Likes

:+1:
Hì hì :star_struck:

4 Likes

@Tammy.Tr còn ko bít mau chóng dắt @anhcampuchia về cho Mommy đỡ lo :laughing:
Cơ mờ dạo này dẫn bạn gái du lịch nước ngoài vẫn bình thường chớ @anhcampuchia ( just kidding ) :crazy_face:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl:

5 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Đi nước nào hay hay giới thiệu tui với bro.
Lâu quá ko đi đây đó thấy cuộc đời giống như ăn sushi mà thiếu mù tạt :joy:

5 Likes

Học lý thuyết phải đi đôi với thực hành thì mới thuộc bài được Andy đại ka.
Nhớ hồi phổ thông em học Hoá tốt lắm, thi DH dc 9.5d môn Hoá (khoe tí) :sweat_smile: Vậy mà vô DH em thi lại sml từ năm 1 tới năm 4 luôn :joy::joy::joy:

5 Likes

Cái ý chứng tỏ vào DH bị giai nó dụ nên Lười học :rofl:

5 Likes

Giờ hot nhất là đi 3 chỗ. 1 là Bắt Kin, 2 là U Cà Rài, 3 là Nga… :grin:

3 Likes

Bọn nó cũng xếp hàng thi lại như em mà đại ka :rofl:
Em là dễ bị dụ lắm. Nếu có đứa nào chịu khó dụ khị thì giờ đâu có nằm đây chat chit :relieved:

4 Likes

Đi U Kà là tiêu nhiều hơn muối bác ợ :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Sinh viên thi lại mới là sinh viên nhé sis
:star_struck:

4 Likes

Em còn tưởng thôi rồi k tốt nghiệp nổi đâu ấy chứ :rofl:

4 Likes

Tui đã từng quảng cáo Hercules nhiều lần, và lần cuối tui quảng cáo là khi giá nó 13,7 thì phải :thinking:
Thế nhưng suốt quãng đường nó từ 20 về tới giờ tui ko hề quảng cáo :shushing_face:
Có bạn hỏi tại sao hồi ý 13,7 quảng cáo mờ giờ dưới giá ý lại ko quan tâm? :roll_eyes:
Xjn trả lời " Vì khi ấy tui biết nó đang trong " Xu thế tăng " còn khi xác định nó " trong xu thế giảm " thì cứ … nhìn thui ahjhj …
Thế mới nói " Trứng nào dù tốt đến mấy cũng CÓ THỜI CÓ ĐOẠN , xác định sai XU THẾ CỦA NÓ thì … mệt lém :mask:
Cơ mờ … Tui chỉ nhắc chuyện cũ, ko quảng cáo Hercules đâu nhé :sweat_smile:

6 Likes

Thị trường đã call margin thì xấu tốt đi bụi như nhau hết bro ợ

5 Likes

Nhưng mờ tốt giá thực thì xuống sẽ lại lên ( cơ hội mua giá hời ) :star_struck:
Còn đã xấu còn CAO giá thì còn xuống dài dài :scream:
Khác biệt là ở chỗ đó Bro nhé 🫡

( Internet )

7 Likes