3 Nhóm Ngành "Tiềm Năng" Mà Nhà Đầu Tư Cần Lưu Ý Khi "Bắt Đáy"

Vâng bác, hôm nay HAH tăng 14 hạng trên hệ thống DATX Rating, xu hướng ngành Vận Tải Biển duy trì trend tăng nên nhóm này có khả năng sẽ dẫn đầu trong đà hồi phục của thị trường bác ạ.

Cái này mà T0 thì hay :joy:

Chuẩn rồi bác ạ! Nếu được giao dịch T0 thì hệ thống DATX sẽ phát huy được tối đa thế mạnh từ nguồn dữ liệu được phân tích real-time đó bác.

1 Likes

DATX update thêm các bác một nhóm ngành “tiềm năng” thứ 4 có cơ hội “bắt đáy” trong giai đoạn thị trường hồi phục dành cho các bác tham khảo ạ!

Bất Động Sản Khu Công Nghiệp

Ngoài ra, để thuận tiện theo dõi các mã cổ phiếu trong 1 nhóm ngành, các bác có thể tạo Watchlist trên hệ thống DATX theo các hướng dẫn sau:

Bước 1: Vào mục “Theo Dõi”, tích chọn dấu “+”

Bước 2: Đặt tên danh mục watchlist của bạn và thêm các mã cổ phiếu vào danh mục

Bước 3: Sau khi tạo xong, bạn sẽ xem được danh mục các cổ phiếu trong từng Watchlist của mình

Nhóm Ngành Bất Động Sản Khu Công Nghiệp đã có phiên bật tăng ngoạn mục trong phiên giao dịch sáng ngày 5/10 khi hàng loạt các cổ phiếu thuộc nhóm ngành này đã quay trở lại trên top 10 của hệ thống DATX Rating, bao gồm: IDC, VC3, BCM, KOS, VGC…

Trong đó, nổi bật nhất là cổ phiếu VGC tăng gần 6,86%; IDC tăng gần 4,5%.

1 Likes

Có vẻ ad chuẩn phết, này chỉ có năng lượng khoẻ nhất trong lúc thị trường đi bụi

Thị trường rủi ro cao thì ko loại trừ nhóm ngành nào hết bác ạ! Cầm cash là còn có cơ hội :smiley: