37t với cục nợ 10 tỷ! Lần này tôi chọn CK để về bờ. Hãy cùng tôi về bờ với danh mục cập nhật liên tục, báo public, đang win 100%!

Bác chủ topic quả là người giàu kinh nghiệm. Tiểu nữ xin bác chỉ giáo: khi gặp phiên VNI giảm thì danh mục của bác có mấy mã vẫn xanh?

3 Likes

Dm này lên thì chậm, xuống mất phanh. Khó quản trị rủi ro, nên cơ cấu lại.

1 Likes

Tiền của bạn nên M ko có ý kiến nhưng theo quan điểm cá nhân bạn có 3 tỷ chỉ mua nhiều nhất 3-5 mã Ck để quản trị rủi ro tốt. Nhìn bạn mua cả chục mã vậy nếu tốt xấu ko biết bạn xử lý tí kiểu gì

1 Likes

xin cám ơn ace đã chia sẻ. Như bạn nào ở trên nói đó. Tôi đúng là đang giao dịch theo ngành. Điểm này thì tôi thấy các ace nhận định đúng, tôi sẽ cơ cấu lại ko dàn ra nữa. Tôi không chụp lại nhiều, nhưng để ace hiểu rõ hơn thì tôi ăn nhiều mã nhiều vòng, tôi cá nhân không thích mua ăn dài cho lắm.

1 Likes

cái này bạn nói rất đúng. tôi có hơi hướng đầu tư dạng danh mục nhưng xoay trong ngắn hạn nương vào ngành đang chủ đạo. Cơ bản là tôi happy với 3-5%/ 1 2 tuần gì đó.

1 Likes

danh mục tôi lướt nhanh theo ngành và có tiêu chí rõ là lướt. Cơ bản không biết là may mắn hay sao nhưng chưa bao h VNI rơi mà tôi lại có hàng cả

1 Likes

quan trọng vẫn phải có may mắn và biết đủ

2 Likes

cái này tôi chơi theo ngành, tôi chọn những mã hút tiền của ngành để lướt nương vào sóng. Tôi chỉ vài ba % là té. Đẹp tiếp vào tiếp, tôi không có duyên ôm dài

1 Likes

Nhờ cao thủ chỉ giáo thêm. Tôi đang nhìn thấy là có thể sóng tiếp theo là BANK. Trong tuần này tôi chốt dm cũ và ngắm vào bank thì có mã nào ổn ?

2 Likes

MG tôi thấy nhiều bạn không có tâm, số rất ít thì có tâm / tầm / trình độ. Cá nhân tôi thì không có MG

1 Likes

Bank sóng á bank nào có game PHT và nới room thôi. Còn bank nợ xấu đầy NIM giảm mạnh

3 Likes

Nhờ cao kiến của bác. Tôi đã cơ cấu lại mấy mã vào thêm tí BĐS cho nhịp này vẫn phong cách cũ là lướt theo dòng chảy

1 Likes

BDS sao toàn mua mấy con yếu thế

2 Likes

Bác mua toàn hàng lởm vậy nhỉ có CEO cả HDC là tạm ổn

2 Likes

Như e đã nói thôi. E ko có MG, ko có tin tức. E chỉ đánh theo sóng bằng cách đo riêng với chủ đề lướt T và chốt.

1 Likes

CEO thì có hơi tiếc, mua xong nó phi luôn đành chịu, không đuổi nữa

1 Likes

XEM FA kĩ vào rồi xuống tiền ngành BDS IDJ con hàng số 1 BDS đó tôi ko có tâng bốc đâu xem BCTC đi

2 Likes

ok bác. IDJ thì tôi đã mua nhịp tháng trước cũng chốt rồi. Tôi với bác có nhiều điểm chạm phết

nó còn lên 2x giá này quá bèo

3 Likes

quan điểm tôi , cá nhân thôi la: nếu một mã lên 100% thì tôi chỉ ăn các đoạn tổng 50% là tốt rồi, luôn luôn không tin bố con thằng nào hết

1 Likes