37t với cục nợ 10 tỷ! Lần này tôi chọn CK để về bờ. Hãy cùng tôi về bờ với danh mục cập nhật liên tục, báo public, đang win 100%!

bác tham vãi, ăn 30% đã chốt vội rồi, cái cụ nợ 10 tỏi, cứ chốt 10% cho nó chắc cú

2 Likes

thế bạn mới lỗ 10 tỉ còn chứng khoán cho tôi tất cả

1 Likes

Cùng cảnh ngộ, anh em pm nhau rồi cùng động viên trao đổi gỡ bạn nhé

1 Likes

Bác chủ thớt nghe giống lãi ck đi buôn đất ăn đòn lắm. H quay lại Ck cầy tiếp. Bác chủ cần đi xem bói thêm, kn ko hợp buôn đất :))))

1 Likes

Fomo thì đầu tư gì cũng ăn bô

3 Likes

App gì thế bác ! Cho e xin cái tên về bờ với.

1 Likes

App thì đấy, có ông AI đang mới nổi đọc tín hiệu rating giúp. Tôi dùng từ khá lâu và tìm ra lối đi riêng dùng của họ thôi. Tôi thấy cái hay nhất là biểu đồ này giúp bắt được nhịp lên tầu và ra hàng

1 Likes

10/4 nó chạm vùng hỗ trợ của ngành BĐS, thì là 1 cơ hội bắt vé lên tầu tốt. Là 1 chỉ báo thôi. Còn phải thêm nhiều thứ nữa mới chọn hàng được, tôi chia sẻ sau

1 Likes

Lại dùng #DATX ah? Minh dky rồi mà chả biết cách dùng

1 Likes

bác toàn mua mấy mã lởm lởm nhỉ, mua mấy con có dòng tiền thôi

1 Likes

Mua dc cả PVC trc tin hay nhể

1 Likes

Hnay tôi múc SHB được ko bác?

Admin đi nghỉ dưỡng ah? BCG e theo bác 7% rồi chốt dc k?

bác về bờ chưa. Em có con HDC mua từ 70 - 100k mà kẹt cả năm nay rồi. lỗ hơn 10 tỏi, giờ đang mong mỏi hàng ngày đây

Mong muốn làm Pro Trading nhưng khó quá khó

Hehe bác chủ thớt dạy ae dùng đi. HDG bác phím hqua CE nhanh thiệt, C4G cũng 8% rồi. Nhận e 1 vái

Chốt nhé bác

Ceo gồng lên 30 ko bác, e cũng đang cầm

Ông ạ đang lỗ thì đừng dạy cách nhìn ngắn để người ta bị dạy sai nhồi tư duy đầu tư sai người ta lỗ theo ông nhé. Ông lỗ là do tư duy nhìn ngắn đấy
image

2 Likes

thế mà bác vẫn còn nhiều mà vậy nữa