37t với cục nợ 10 tỷ! Lần này tôi chọn CK để về bờ. Hãy cùng tôi về bờ với danh mục cập nhật liên tục, báo public, đang win 100%!

giai đoạn này cần theo dõi cẩn trọng cao bạn ạ. có hàng thì lãi chốt, mua ít hơn bán thì hay hơn. chờ đợi ko bao h sai bạn ạ.

1 Likes

UPDATE danh mục hiện tại.

Chờ j?

Sáng nay Hà Nội mát hơn hẳn nên không cưỡng nổi cơn đói lòng, tôi đi đánh bát phở. Phở HN thì bây h mọc lên như nấm. Ăn quán quen, quán nổi tiếng mãi rồi thì cũng muốn đi ăn thử quán nào mới mới. Tâm lý thông thường thì thấy quán nào đông khách, có dấu hiệu phở chửi thì càng nên thử. Chợt nghĩ giai đoạn này của thị trường cũng vậy thôi. Cứ từ tốn mà xem diễn biến, chọn ra ngành nào được dòng tiền ủng hộ, mã nào đông vui, mã nào nghe chửi chán chê rồi mà vẫn đông khách thì vào

1 Likes

Ngồi đó mà củ từ đi nhé hà lội

1 Likes

Cổ phiếu TOP-PICK theo phương pháp TOP-DOWN của DATX Academy thuộc ngành Dệt May hôm nay tăng 7 hạng trên bảng xếp hạng ngành.
Xem ngay tại đây:

UPDATE kèo ASM đã báo trong tuần này:

Thứ 6 rồi, nghỉ ngơi thôi. E xin chốt ASM VHM, kèo cờ bạc NVL vẫn phải ôm

26/5/2023: Kèo mới cần theo dõi này ace: AMV

Xét theo trạng thái xu thế của thị trường thì chưa phải điểm mua tốt, đánh giá nhanh thì là vùng cần quan sát tìm cơ hội:

Xét về ngành thì nhận thấy có ngành Y TẾ là đã thăng hạng tốt trong tuần qua hiện tại đang tại top4:
image
Diễn biến trung hạn tại ngành này cho thấy một dấu hiệu hay: Giá chưa tăng nhiều nhưng dòng tiền duy trì tốt → gom hàng tạo sóng ?!

Nhìn kỹ hơn vào các mã trong ngành nhận thấy ngay AMV tăng tốc thăng hạng rất nhanh

Nhìn sâu hơn vào AMV, ta nhận thấy dòng tiền thông minh đang nhóm lửa trong tuần qua. Tại thời điểm nhịp chạy của tháng 4, AMV chiếm tới 45% dòng tiền của ngành. Hiện tại mới chỉ đạt 17% dòng tiền ngành. Lửa đã đc nhóm, chỉ chờ lan tỏa:

Xét về chart thì 1 kênh lênh tích lũy vài tháng đã được hình thành cho điểm mua với tỷ lệ risk/return hấp dẫn tại vùng giá 4.5 lên 6 và cắt lỗ tại 4

Cá nhân tôi sẽ nhặt nhạnh từ hôm nay với nhận định ở trên.

Với hàng loại AMV này thì chúng ta không nên đi nhiều tiền ace nhé, tuân thủ tuyệt đối không gồng nhé

t2 e làm tý theo bác

e trùng hàng mỗi dgc vốn 52 k biết nên tbg hay cắt đây

Mình cũng đang theo ad. Hàng này cầm dài hơn hàng lướt theo chia sẻ của ad đó bác

image
Hàng vui vẻ. Tạm thời đang ổn chờ hàng về té thôi bà con nha

Theo bác vài ngàn

1 Likes

DGC kiên trì chút nhé. điểm mua ko tệ

image
Đã có các đột biến KL lớn . Kèo kn là chạy luôn rồi

Tiền đang nhìu lo j VNI ko quay lại đỉnh cũ

1 Likes

Các cụ các mẹ các ông các bà ai có ASM theo em không? em ra sớm mất rồi huhu

1 Likes

bác cứ chửi em là nó lại chạy :slight_smile: