6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

GVR đang có vùng 19 theo khung tuần là kháng cự cứng. Nhưng mã này nhà nước nắm đến hơn 90% nên thực sự động lực tăng giá là ko có ai đầu tư cũng chỉ chăm chăm vào cổ tức. Tăng trưởng doanh nghiệp cũng ko có gì đặc biệt. Thực sự lời khuyên của em là đảo hàng qua các nhóm cổ phiếu hướng lợi chính sách và giảm lãi suất nhiều. Tiêu biểu là nhóm BDS
P/s trong đầu tư chứng khoán VN những nhóm có số lượng cổ phiếu chạm mốc 1 tỉ thì cơ hội có đột phá về lợi nhuận cực cực kì thấp nên chúng ko hấp dẫn nếu muốn làm giàu với đầu tư chứng khoán.
Lịch sử chứng khoán VN thì cổ phiểu thăng giá mạnh nhất ko phải bluechip mà chính là CAP siêu cổ Penny huyền thoại tăng 22.000%

3 Likes

View PTKT cũ PSH cứ phải gọi là chuẩn đét

5 Likes

Mình đã có pic rồi mà bạn còn các video cũ trên youtube nhé bạn chịu khó cày. Rảnh mình sẽ làm pic phục vụ các anh em

2 Likes

Pic cũ đây bạn chịu khó đọc nhé

3 Likes

Anh cũng nhờ mod mà ko biết mod xử lý thế nào tại anh ẩn cmt của mấy người phá nên ko đọc đc

2 Likes

PsH còn điểm mua k ad

1 Likes

Trong video livestream trên YouTube mình có nói chiến thuật rồi bạn nhé chịu khó lên đấy xem ko hiểu mình sẽ giải đáp

3 Likes

Hàng lên thì tự động ngta im hết thôi, k cần làm gì hết :rofl:

Đúng rồi kết quả thay cho mọi lời bào chữa thời gian đã trả lời siêu cổ

4 Likes

V…là tui cũng có theo dõi lâu nay đó bro :relieved:
Nhớ lời rồi, k dc nói “tôi biết rồi” kkkkkk :rofl:

À nhớ ko đc nói tôi biết rồi chứng tỏ đã cày kha khá video rồi

3 Likes

Like n subcribe rồi :rofl:

Chưa share là một lỗi lớn kênh hay và bổ ích như vậy ko share quá phí

3 Likes

Nhưng mà share vô đâu? K lẽ zô fb zano hả?!
Tui chiên trứng bí mật, bbe k ai biết hết và cũng k mún ai biết hết :smiley:

Vậy là ko đc rồi mình muốn đạt được điều gì thì mình phải giúp người khác đạt được điều họ muốn

3 Likes

Tuỳ duyên thôi bro à.
Kênh dtu này rủi ro, nhà tui biết thì cũng lo lắng.

Cố mà học tammy nhé chứ lướt lát mệt người mà hiệu quả kém lắm

2 Likes

Yup bro! Thank you!
:heart: lên nhiều phết nhỉ :smiley:

Anh em fan hâm mộ đông quá. Nhóm zal o 200 người rồi FB cũng tăng lượng theo dõi rất nhanh

2 Likes

Sắp làm cả tiktok đấy kk. Đợt này sẽ chăm chỉ đăng video đăng bài

3 Likes