A7 bảo đừng cãi thiên thời. Dòng dầu khí đang gặp THIÊN THỜI. PVC dẫn sóng

Dòng dầu khí hiện tại chỉ là màn dạo đầu thôi…mấy hôm nay nha nhà đang nghi ngờ, t+ thì chốt lấy chốt để …các em dầu khí sẽ nóng và sốt ! Thời của các em P, mua và nắm giữ thôi các bác !

**Lái dòng P là Biden - Putin nên cả đàn đại gia đa quốc gia đua theo dầu và các em dầu ** hihi

1 Likes

Đúng. Đã gọi là sóng ngành thì chúng nó phải lên tầm giá đó mới chuẩn, thậm chí giá dầu có thể vượt 120 đô là bình thường

1 Likes

cứ dòng thiên thời mà múc. Dầu khí đang gặp thiên thời mà giá cổ phiếu như PVC chỉ đang chân sóng.

Nên nhớ bđs tăng nhiều cổ phiếu ngành bđs đã tăng 10 lần như CEO bên sàn HNX giống như PVC của dầu khí cũng bên sàn HNX

mày cầm P đi tao cầm DIG xem cuối năm thế nào nhé

1 Likes

ăn nói cho đàng hoàng. Vô văn hóa mày tao cái gì. Suốt ngày quen thói văng tục

1 Likes

Cảm ơn bác đã chia sẻ. Em mạn phép hỏi thêm chính xác mảng kinh doanh chính của thằng PVC này là gì và được hưởng lợi từ giá dầu neo cao như thế nào

1 Likes

PVC gần như độc quyền cung cấp hóa phẩm cho toàn ngành dầu khí

1 Likes

Bác đi giải thích với đội ko hiểu làm gì kệ đi.

1 Likes

PVC mới vào giá 19 đc ko bác

2 Likes

Dầu khí sau gần 10 năm vặt vẹo và với đợt giảm mạnh xuống -40$/thùng thì sân chơi quốc tế thiếu vắng các đại gia đầu tư vìnthế mà cung rất bó hẹp, thêm vụ war nữa thì giá dẩu neo ở cao thời gian dài đó bác

Tổ chức kẹp bank, ck, thép…đại gia và nhỏ lẻ kẹp bđs

Dầu khí vắng ghê …cầu tiềm năng quá nhiều nên cháy khét lẹt, nóng sốt hết cho xem bác ơi

bác tham khảo Target ở đây @lovea7cva

Bác copy target dòng họ nhà P cho ba con tham khảo bác ơi

Ttckvn thời covid không quánh thì thôi, mà quánh thìmphải nóng & sốt …’ gu” giờ thế bác ơi! Hihi

1 Likes

Bác nói chuẩn. Số đông vẫn còn nghi ngờ nên PVC và nhóm dầu còn đi xa. T+ họ toàn bán lúa non nhưng không biết dầu đã vào trend tăng dài hạn và giá dầu sẽ neo ở mức cao

1 Likes

CEO bên sàn HNX khi vào sóng từ giá 8k lên 100k tăng 12 lần thì PVC từ giá 18 lên 6x là bình thường

Tham khảo của bác Haophuusd

Nhớ sóng trước khi dầu lên 120$ thì :

PVD còn nhớ từ 20 lên 180

PVC từ 15 lên 80 ==> quan trọng là PVC từ đó đến nay chưa hề tăng vốn số lượng cổ phiếu vẫn thế.

PVS từ 25 lên 120

GAS lên 195

PVB lên 80

theo quan điểm cá nhân của tôi thiên thời là để mình có tầm nhìn chiến lược đầu tư, chứ thiên thời như ông 2 tháng mua cho 3 4 mã cp nhảy hơn cào cào, 1 phút 30 cái comment thì bố thiên thời nó cũng đéo chiếu được vào ông nội đâu. lần này mà có lấy tiền của đằng nhà vợ mà đầu tư thì tư duy phán xét cho chắc rồi thì đầu tư

quan trọng tôi mua bán rất chuẩn. Chọn đúng dòng, đúng cổ phiếu. Thế được rồi

Ngay lúc này giá dầu đang tăng khoảng 7%

Dòng dầu khí 8-10 năm mới có sóng trở lại nên lần này sóng chắc chắn phải lớn

Sóng bé tí, vào đếch phê

1 Likes