A7 - Thánh "lùa gà, úp bô" là ai? Nguyễn Thiện Tuấn - Chủ tịch DIC là ai? Bài viết này sẽ trả lời đầy đủ cho các bạn!

CHUYỆN MIỀN THUNG LŨNG

Anh tôi kể chuyện Ở miền núi chỗ mà tôi không thể tượng tượng ra, khó thể tin nổi.

Trong khi nơi khác đầy nước thì nơi đây là chuỗi những ngày nắng chói chang, rồi mùa khô hạn, nơi mà sinh vật bò, chim, cò, lợn khó sống sót, nhiều con đã bỏ đi nơi khác để kiếm ăn. Còn rất ít con chờ đợi được đến mùa mưa.

Ầm ầm, đùng đoàng những tiếng sấm báo hiệu cơn mưa và mùa khô hạn kết thúc, mùa mưa tới, nước từ khắp nơi chảy về vùng thung lũng, ở đáy thung lũng người ta thấy nước mới đầu chỉ là vào vài dòng nhỏ chảy, nước mới đầu chỉ tới mắt cả chân rồi do nhiều dần, rồi những dòng lớn, nước chảy mạnh dần dần, ầm ầm về vùng thung lũng.

Rồi nước tới đầu gối, tới bắp đùi… người ta không thể tưởng tượng được nước chảy về thung lũng nhiều thế, chảy hết ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác, năm này qua năm khác.

Nước cao, tôm cá tràn trề sức sống, sinh sôi nảy nở, trù phú thịnh vượng. Những sinh vật kiên trì còn ở lại thung lũng ấm no, đổi đời.

Tôi đã chứng kiến mùa nước cạn của cổ bất động sản, tôi cũng chứng kiến những người bỏ đi, tôi cũng chứng kiến những người đỉnh cao có tầm nhìn xuyên thấu thị trường, kiên trì đợi mùa nước lên.

Tôi cũng chứng kiến sự đổi đời của những người cầm cổ đất từng ngày.

Giờ mới bắt đầu có tin mưa được một thời gian ngắn, sắp tới dòng chảy khắp mọi nơi vào thung lũng, cơn mưa tiền giải cứu nền kinh tế còn vài năm nữa, nước càng tràn trề, những người có tầm nhìn vùng thung lũng tràn đầy ấm no.

Cổ phiếu DN bất động sản vùng trũng hưởng lợi khi bơm tiền, lạm phát, định giá siêu rẻ. Quỹ đất lớn, định giá DN đang siêu rẻ, tiềm năng đất x2,x3… năng lực tốt, lãnh đạo Uy tín. Ngồi đúng vùng trũng, dòng tiền thông minh chảy vào vài năm bơm tiền tới giàu không tưởng tượng được. Nhà lầu xe hơi, Lexus, Mec, Ferari, Roll Royce… du lịch vòng quanh thế giới…

Lựa chọn ngồi đúng chỗ hơn nỗ lực vật lộn mua vào bán ra gánh từng thùng nước ở cổ Bank, Thép, lạm phát nhìn tiền mất giá…

Ai thông mình sẽ hiểu quy luật dòng chảy của dòng tiền thông minh , nước chảy chỗ trũng! Lựa chọn hơn nỗ lực.
Ký tên DIG - 500k

9 Likes

Chiến, múc DIG

2 Likes
8 Likes
2 Likes

Tìm kiếm Người thầy/Người cố vấn/Nhà huấn luyện/Người dẫn dắt – Con đường tắt đến thành công của bạn! Cách nhanh nhất để nắm vững bất cứ điều gì là học hỏi từ những con người xuất sắc trong lĩnh vực đó. Vậy nên nếu bạn tìm được người dẫn dắt mình trong đầu tư chứng khoán hay bất cứ lĩnh vực nào mà bạn muốn thử sức thì thật tuyệt vời. Họ có thể chỉ cho bạn đâu là những cạm bẫy tiềm ẩn và đâu là con đường ngắn nhất để đi đến mục tiêu. Thực tế đã chứng minh tất cả những con người vĩ đại trong lịch sử loài người đều có những người thầy của riêng họ: Socrates là thầy của Plato, Aristotle truyền dạy cho Alexander Đại Đế, nhà soạn nhạc thiên tài Mozart có thầy chính là người cha của ông, vua cờ Magnus Carlsen thật may mắn khi được huyền thoại Garry Kasparov nhận lời làm thầy khi còn trẻ… Trong đầu tư cũng không ngoại lệ: Benjamin Graham là người cố vấn của Warren Buffett, Karl Popper là người thầy tinh thần của Geogre Soros… A7 Nhà đầu tư 1970 là một đại ca thành công đánh bại thị trường chứng khoán theo trường phái đầu tư giá trị tại Việt Nam. A7 đã làm thế nào??? Nếu ai đó đã hoàn thiện phương pháp đầu tư hấp dẫn bạn thì việc gì bạn phải cố phát minh ra cái gì đó tương tự? Hãy trao đổi trực tiếp với người ấy, xin họ trở thành nhà cố vấn cho bạn kể cả phải trả phí cho họ. Hãy kiên nhẫn và chủ động, còn nếu không thể làm vậy, bạn vẫn có thể tiếp nhận ý tưởng của nhà cố vấn theo kiểu học từ xa. Hãy đọc, nghe và nghiên cứu mọi tài liệu về người ấy và phương pháp đầu tư của họ. Quả thật, đi tìm một người dẫn đường không dễ dàng chút nào. Nhưng nếu bạn sẵn lòng làm tất cả mọi thứ để tự tạo cơ hội cho bản thân thì chắc chắn: “Gõ cửa, cửa sẽ mở!”. Hãy đứng trên đôi vai của người khổng lồ để họ nâng bạn vươn đến những mục tiêu của đời mình. “Bạn là ai không quan trọng, quan trọng là bạn đi cùng ai. Bất hạnh nhất trong cuộc đời, là không gặp được bậc cao nhân để tích cực cầu tiến” Tri ân Anh A7 - Người thầy giúp Tôi ngộ ra chân lý đầu tư, ƯỚC GÌ ĐƯỢC GẶP A7 SỚM HƠN… https://youtu.be/kICPV1Xce9c

7 Likes

Kim cương trong cát đấy xúc múc húc :grin:

Thật tuyệt vời bác chúc bác thành công nhé

1 Likes

Cám ơn bạn rất nhiều. Mình còn phải học hỏi từ Thầy, từ bạn và mọi người xung quanh nhiều hơn nữa. Chúc cả nhà thịnh vượng ấm no.

1 Likes

Tiền sẽ lại chảy vào đất mà đất thì DIG ko thiếu lại được gom cách đây mấy chục năm nên giá vốn rất rẻ

Thời điểm hiện tại thì sao bác. Bi giờ đã tăng khiangr 4x rùi mà chưa thấy điều chỉnh gì hết.

Cám ơn anh Giang đã có bài viết rất CHẤT về thầy A7 và CT Dig ! Anh đã nói thay lòng của nhiều ACE chúng ta về thầy A7.

2 Likes

vẫn còn rất sớm sang tuần CE nhé

ko có chi bạn mình chỉ nói sự thật sang tuần DIG bay nhé

2 Likes

A7 hiệu lệnh thánh chiến #DIG

tất cả các chiến binh só súng dùng súng có dao dùng dao sang tuần đua CE nhé

6 Likes

Khi nào có cơ hội hội ngộ với A7 anh Giang cho tôi tham gia với nhé ? Cám ơn anh trước ! Kkkkk

2 Likes

Ok bác

1 Likes

Đẳng cấp. :laughing:

1 Likes

sang tuần lên đường đua bác nhé

1 Likes

Ôi dồi ôi bọn hồn ma sống ngu chết thiêng đang kêu gào thảm thiết chấp gì

1 Likes

đánh kẻ chạy đi ko ai đánh kẻ chạy lại cho người ta cơ hội về đầu quân cho thiên triều nhận lộc A7 nhé

2 Likes