A7 - Thánh "lùa gà, úp bô" là ai? Nguyễn Thiện Tuấn - Chủ tịch DIC là ai? Bài viết này sẽ trả lời đầy đủ cho các bạn!

Cụ Viết Bài Hay Quá, Cảm ơn , Mình theo A7 2 năm rồi cũng ăn bằng lần rồi, Nhập DIG Từ 3x vẫn giữu và mua tiếp , Dự Kiến Giữu đến 5 năm nữa .

3 Likes

theo A7 auto giầu

Lịke !

1 Likes

Mới chân sóng thần thôi ạ. Chúc a e gồng lãi thành công. Kaka

2 Likes

Luôn biêt ơn A7, một người hội đủ TÂM - TÀI - ĐỨC trên TTCK đầy bọn đểu giả hút máu.

2 Likes

Sau vụ này khách cty chứng giảm thêm. :laughing:

1 Likes
2 Likes

Chào mừng bạn đến với đội quân thiên triều

Cứ yên tâm mà gồng nhé :grin:

Khác cty chứng khoán ko cần giảm pro, tăng mới tốt chỉ có điều ko nghe brocker nữa mà quay sang nghe A7 hết thôi.

2 Likes

A7 mãi đỉnh

1 Likes

Thứ 2 quân thiên triều ra qân tổng lực

1 Likes

Sóng cuối năm: Hằng năm mùa cuối năm là mùa báo cáo quý sóng ngành bđs lên ngôi vì các dự án tập trung thu tiền về cuối năm đợi báo cáo quý 4, tin tốt chính phủ sang tuần bế mạc bơm gói kích thích tiền sẽ chảy vào khắp ngõ ngóc ngách - dòng tiền thông minh chảy đi đâu thì ae tự tìm hiểu nhé, Vụ Tân Hoàng Minh đấu giá đất thủ thiêm ae có niềm tin với bác Dũng sẽ nộp đủ tiền thì cổ BĐS sẽ phi CE cả tuần, rồi trong tháng 01-2022 này các cổ CEO-DIG-L14 có nhiều tin tốt các dự án lớn sắp khởi công cuối tháng, nhiêu đó thôi đã đủ cho các cổ BĐS mấy ngày cuối tuần này đua nhau phi chạy, các ngành khác đang kẹt như bank, thép v…v… họ thoát được hàng và họ vừa tìm ra được bí mật kho báu rốn tiền quốc gia là các cổ bđs nên trong ngày hôm nay và ngày mai sẽ có rất nhiều chim lợn kêu ÉC ÉC ÉC để hòng cướp hàng của ae - thời bơm tiền ghế ít đít nhiều - Đất không đẻ ra được, các ngành khác thì họ đang ngắc ngoải do NĐT tháo chạy khỏi ngành của họ, họ phải chiến đấu để bảo vệ ngành của họ - nhưng thiên thời đến họ Không thể nào cản được dòng tiền thông minh tháo chạy nên họ phải đi chim chuột dìm hàng ngành khác trong đó có ngành BĐS, nên ae ko hiểu bản chất vấn đề, ae không hành động học hỏi tăng tốc, tìm hiểu doanh nghiệp, tìm hiểu vỹ mô, trên thị trường CK ae nắm càng nhiều thông tin tốt thì ae sẽ thắng, nếu ae chần chừ không hành động bảo vệ thành quả, bảo vệ lẽ phải thì ae sẽ phải hối hận cả đời vì chu kỳ bơm tiền chỉ diễn ra mỗi 1 thập kỷ 1 lần, thời thế tạo anh hùng, đại dịch covid diễn ra là giúp xã hội phân chia lại tiền của trong xã hội, xã hội sẽ gặp tình trạng người giàu thì càng giàu, người nghèo thì càng nghèo, có nhiều người thì sẽ bứt phá lên trong nghịch cảnh và ngược lại sẽ có nhiều ngôi sao đổi ngôi, thời bơm tiền sẽ sản sinh ra rất nhiều tầng lớp đại gia mới nổi, thiên thời đến ACE không biết nắm bắt, không tăng tốc độ hành động lên 500-1000% thì ae sẽ khó có thể ngồi trên con thuyền giàu sang phú quý đi tới đích được.

3 Likes

Cổ DIG giờ cực tiết cung. Hở ra là mất. Sẽ còn liên tục trần cho tới 200k. Khi đo anh em gồng lãi ko nổi sẽ sinh kháng cứ vài phiên, xong lại phi tiếp trên hành trình về đích 500k trong 2022

1 Likes

Đún rồi bác thiên thời đang ủng hộ chúng ta sang tuần dự là sẽ CE 4 hôm nhé

1 Likes

Vô cùng biết ơn A7, người thầy đã giúp em tìm được hướng đi trong lúc thua lỗ, tưởng chừng ko lối thoát lắm lúc muốn bỏ cuộc. Chỉ sau hơn 1 tháng biết tới thầy nghiền ngẫm qua các video em quyết định cắt lỗ bank, thép để all in DIG, CEO từ thua lỗ tới nay thì tài khoản nhân lên gấp bội, thật hạnh phúc. Em xin chúc thầy sức khỏe, bình an, trí tuệ .

4 Likes

Chung ta phải tô chức 1 buôi vinh danh A7 đi các bác

2 Likes

Ông A7 và đám đệ tử rồi sẽ phải trả giá rất đắt. Có khi lão A7 còn sẽ liên quan đến hình sự do việc thao túng giá cổ phiếu.

Vinh danh để sắp chuẩn bị đi bóc lịch nhé

Ceo 10 triêu 1 cổ ko ảo nhé các bạn . Đất mỗi năm x3 , lần . Quỹ đất mỗi năm thêm 500ha . Tiền có mà xe tải chở ko hết…,

1 Likes