A7 và L14 huyền thoại

Sang thép hơn.

1 Likes

ok cụ

Đúng là đếm cua trong lỗ :smiley:

Một sự thực là mức độ hấp dẫn của L14 vẫn luôn ở mức rất cao. Mặc dù chưa nhận được câu trả lời nào về các câu hỏi đã đặt ra, nhưng số lượt người vào xem và số lượt tương tác trong bài viết cho thấy sức hút đáng nể của L14 và A7. Sức hút chắng khác gì BTC vậy.

Tóm lại nếu có nổ VOL thì L14 vẫn sẽ là lựa chọn tốt trong lướt sóng, còn dài hạn thì tuỳ các bạn tự đánh giá.

1 Likes

Anh em ai biết cái dự án ở huyên Phù Ninh đã thực hiện chưa?
Hiện trạng ra sao?

FILE_20211224_174759_signed-signed-signed-22021170813pm-qd-duyetquy-hoach-t12-2021-chuan-nhat.pdf (licogi14.vn)

1 Likes

Đồ thị có giống đang sắp úp bô không anh em?

2 Likes

Thằng này đăng ký mua 50 nghìn cổ phiếu là ý định gì đây?

Úp bô anh em à? :smiley:

Pham-Gia-Khanh.pdf (licogi14.vn)

Đã khớp lệnh thành công trên sàn nhé anh em. Đây là kết quả giao dịch.

BC-kết-quả-giao-dịch-KHÁNH.pdf (licogi14.vn)

P/S: Rất mong anh em có quan tâm đến L14 nên để lại ý kiến của mình thông qua việc trả lời mấy câu hỏi sau đây:
1- A7 đã thực sự rời khỏi L14 chưa?
2- Nếu A7 đã rời khỏi L14 thì L14 còn vị gì không? Hay chỉ còn mỗi vị đắng tình yêu? :joy:
3- Việc con trai chủ tịch đăng mua 50 nghìn cổ phiếu là có ý gì? Có sợ bị úp bô giai đoạn này không?

1 Likes

Lúc theo A7 thì tung hô, lúc bại thì mang A ấy ra mắng mỏ… đời người sợ thât! (M chưa bao giờ gặp hay biết gì về A7 ngoài đời nhé)

1 Likes

Bọn chí phèo đã đăng đàn xin lỗi rồi đây :grin:

3 Likes

Các bác ôm L14 thì chờ vài mùa quýt nữa! Trên sàn không thiếu cổ khỏe, triển vọng khỏe để đầu tư

Lúc anh đánh lên các em đừng có đu bám nhé năm cho chạy 1 nhịp dư tiền ăn chơi r :star_struck:

Tết đến đít rồi anh em ơi :smiley:

Sau 1 ngày đăng bài đánh dấu sự kiện quay trở lại thị trường để cùng chung niềm vui, nỗi buồn cùng anh em. Tôi có vài nhận xét sau:

1- L14 vẫn có sức hút rất lớn, chỉ cần công ty không làm ăn thua lỗ. BCTC vẫn có doanh thu và lợi nhuận dương và tăng dần thì vẫn sẽ là một cơ hội rất lớn nên để mắt đến.

2- Có ai hiểu tại sao L14 bị chửi nọ kia trên thị trường mà vẫn có được các hợp đồng công việc mới đã ký và bắt đầu triển khai ở tháng cuối năm 2023 không? Đấy là ẩn số nên theo dõi.

3- Thằng ranh con chủ tịch đang ký mua 50000 cổ phiếu thôi sao? Động thái của nó là gì? Từ trước đến giờ nó chưa từng xuất hiện trong việc mua bán cổ phiếu của công ty.

4- Tuấn A7 đã thực sự thoát khỏi L14 chưa? Hay chỉ là một cách ẩn tài khoản để dễ điều hành?

5- Rất nhiều đồng chí thao túng thị trường đã ra nhập đội Juventus tại sao giờ này mọi thông tin về 170 củ khoai vẫn chỉ dừng lại ở các câu chuyện phiếm.

Mời anh em chia sẻ, góp ý mang tính chất xây dựng nhé. Chúc anh em bình an và nhiều may mắn!

2 Likes

ông bạn đưa ra một số câu hỏi rất hay, nhưng ông bạn quên rằng cái dự án mp ông lại không đào bới xem tính khả thi nó tới đâu khi mà áp dụng luật dd mới đc thông qua vừa đây… và một số vấn đề khác liên quan đến nội tại dn…
vì t chưa bao giờ mua cổ l14 và t cũng sẽ không đầu tư vào cp này, vậy nên cũng không dành thời gian để lục lọi pt về em nó, nếu khi nào chủ thớt trùng máu về cp khác thì tôi lại nhảy vào chém gió với chủ thớt cho xôm F :rofl:

Đang cầm 10k VC7 nếu ông đánh xuống được dưới giá 10, tôi hứa sẽ mua 200k giúp để trùng máu về cp nhá @Mr_nghe
Chân tình luôn!

3 Likes

Lên tàu L14 một ít theo dõi xem thằng ranh con chủ tịch định làm gì?

2 Likes

L14 giải phóng mặt bằng đến đâu rồi bác?

tôi vớt giá 13,1-13,2 ngày 12/1 ~ thứ 6, bán lướt lát kiếm 7 % r, tôi view trc đó vài tuần chờ nhúng đúng nền hôm đó tôi mua, còm vẫn còn bên đó thì phải, về 10 thì khó vì đầu tháng 2 hàng pht bọn nó về thì phải, t k đánh dài em nó nên chỉ lướt.
theo suy luận thì nó phải đánh lên trong ngày sắp đến khi pht về tk, mọi chuyện chỉ là pt, còn lại dựa vào tạo lập hay lái nhà bọn nó cả :face_with_thermometer:

Dự kiến Q2/2024 sẽ bắt đầu khởi công được khu Nam Minh Phương. Nhưng vẫn là cua trong lỗ thôi. Nhưng hiện đang đẩy nhanh nốt những khâu cuối cùng để không bị ảnh hưởng bởi các chính sách mới.

Trước mắt thì có 2 dự án bé tí làm kiếm tiền húp cháo :smiley:

Nhưng có thể ngay đầu năm 2024 sẽ có thêm dự án mới, cái này là điều mà các công ty khác không có được.

2 Likes

Lướt kiểu thế không đủ tiền uống nước chè ăn kẹo lạc chán lắm :joy: ăn phải đậm tí mới vừa mồm :rofl:

1 Likes

t vẫn có hàng đánh dài hạn, còn lại để nav mà lướt, ôm cả thì ăn mắm ăn muối ah ông :rofl:
đánh xóc bom bo nhiều thể loại r nên tỷ lệ thua cũng thưa dần :rofl: