A7 và L14 huyền thoại

10% mà có 4.6% tài khoản thì không ăn thua rồi :smiley:

Thế bằng lướt sóng hết cho rồi :stuck_out_tongue:

1 Likes

phân bổ đánh trung đánh dài và lướt sóng, nhiều cổ t lướt luôn chính nó trong mục dài hạn :rofl:

1 Likes

ông đào bới con hàng nào ngon mà ẩn mình đi cho anh em pt rồi view xem :rofl:

:joy:

1 Likes

:rofl:

Vẫn đang đợi khớp, bán mạnh đi anh em ơi :smiley:

1 Likes

đã là huyền thoại đền cổ thì ít ra phải xúc 100k gấp đôi cu con chủ tịt mới vip , có trong danh sách miếu ngôi đền cổ :rofl:

Tôi không phải là A7, nên năng lực cũng hạn chế :stuck_out_tongue:

Nhưng hỏi thật liệu VC7 có về đỉnh cũ được không?

2 Likes

z5107243926475_4c2a640a1508a49b3f2375b0b2da1623

Đang có những giai đoạn phải dừng lại để suy nghĩ một cách nghiêm túc về những buồn vui mà chứng khoán mang lại.

Nhưng phải thú thật làm niềm vui vẫn đang nhiều hơn nỗi buồn nên 2024 đánh dẫu sự quay trở lại mạnh mẽ với chứng khoán.

Rất mong có được sự động hành của các bạn giông như giai đoạn oanh tạch bên Ba Một Chín. Vẫn chân tình, với các chia sẻ thật lòng.

1 Likes

về đỉnh thì khó, nhưng có thể nếu vào đúng cơn sóng bơm tiền vào ttck, nhưng giá mua trung bình cần tính toán cho kỹ hơn để xác định điểm mua nét ông bạn.
con l14 thì tầm ít nhất 7 phiên trở lên mới beark nền tích luỹ, giá mua ổn ở vùng 40-41, còn về thông tin hay tình hình dn thì tôi k tìm hiểu!

bsr vs pdr view vào phom mua cách vài phiên rồi mà đặt điểm mua lệch vài xu nên tuột, 2 con chạy đúng mô hình ptkt :rofl:
pdr lead bds hôm nay chăng?

Có chạy thật chưa để mua nào? :smiley:

Cẩn thận thằng con chủ tịch úp bô nhà anh em, đợi vol xác nhận cả mua nhiều.

2 Likes

Bên bán nhiều hàng thế? Định úp bô à :smiley:

2 Likes

nhìn nền thì mua đc giá t nói ở trên, còn t k đánh nên chẳng muốn sờ mó ô :rofl:

Vẫn ảm đạm lắm :stuck_out_tongue:

2 Likes

Tin này đúng là chẳng thấy có tác động gì anh em ợ.

BC-kết-quả-giao-dịch-KHÁNH.pdf (licogi14.vn)

2 Likes

Kỳ thực theo kỹ thuật thì L14 đang có vận động khá tuyệt của một con kỳ lân giai đoạn mới. Nói thế là theo ý kiên chủ quan của tôi, không khuyên anh em mua bán vì L14 đội kẹp hàng có lẽ vẫn còn nhiều, tiếng khóc còn đầy bi ai. Nên nhỡ có cú úp bô thì cũng rất bình thường.

Chỉ nhân việc thằng ranh con chủ tịch đăng ký mua tôi viết bài đánh dấu sự quay trở lại mạnh mẽ của mình. Anh em có thông tin gì về L14 cần chia sẻ có thể post vào pic này nhé. Cám ơn anh em đã theo dõi, hy vọng sẽ đồng hành cùng anh em trong nhữ pic về các kinh điển như khi còn ở Ba Mười Chín.

2 Likes

Thông tin chả có gì hữu ích, chỉ thấy sư mê mộng vs con siêu lừa một thời

1 Likes

bác được cái yêu cổ L14 hơn bất cứ gì trên đời, nhớ nó, nhớ cả những người đồng hành cùng nó.

em hỏi tiến độ đền bù thôi bác. Hình như có tổng 152 hộ, ko biết đc bao nhiêu hộ rồi? Chứ dự kiến mõ m thì năm éo nào cũng thấy :joy: