AAV doanh nghiệp BDS dưới giá trị nhiều lần- Tầm nhìn 2021-2025

pic cổ đông AAV mà mấy ông làm loãng quá, qua pic NHA, DIG mà gâu gâu

Mày tự nhận mình là súc vật ah

Đã bảo ko tiễn rồi mà

1 Likes

Thằng súc sinh

Đúng là ■■■ lợn, lúc nào cũng hằn học thế bao h mới kiếm được tiền

Qua đọc siêu phẩm VCR nhé

Bảng điện nó chứng minh tất cả các bác ạ . Nhìn AAV tởm chưa , cả dòng BĐS tăng phi mã , penny lên hết mỗi AAV nó cắt tiết các bác . Người khác cảnh báo thì các bác kẹp hàng quay ra chửi . Bảo sao không mất tiền.

Mình tư vấn thật, anh em nó vẫn chửi, thực tế trả lời

1 Likes

Chia buồn ae kẹp AAV , nó úp sọt quả tê tái . Ae để ý mỗi lần thằng chủ thớt nó nổi lên gáy là AAV lại đạp vào mặt ae mấy phát . dã man lắm

1 Likes

ae chạy ngay khỏi con hàng lởm AAV ngay khi còn có thể . Con hàng tởm lợm này sẽ có nhịp lao dốc không phanh

1 Likes

Không thấy thằng chủ thớt ra động viên anh em nhỉ, 30 triệu cổ phiếu pht 12.2, ta bán cổ sãn có vẫn lãi 16k một cổ lồi mồn

Các anh em đừng chửi mình chuyển sang dig nlg bây h có ăn lồi mồm

1 Likes

thực ra trước giờ AAV toàn bánh vẽ , lý luận chủ thớt toàn kiểu như " AAV nhiều cái khủng lắm , các bác không biết được đâu , mà khủng ở đâu thì còn lâu mới nói… " . Trong khi EPS thì cực thấp , PE cao nhất dòng BĐS . DIG HDC IDJ kể cả L14 nó có tăng điên dại suốt thời gian vừa rồi PE vẫn thấp hơn AAV .

1 Likes

Đất thì toàn đất tỉnh lẻ ko có nhiều giá trị về công nghiệp hay du lịch dịch vụ . Trong khi toàn ngồi tính phân lô bán nền đếm cua trong lỗ . Các bố nghĩ giờ phân lô bán nền dễ lắm ấy . Tôi thấy lãnh đạo AAV nó giỏi đấy . Bánh vẽ xong thuê mấy thằng ất ơ PR cổ phiếu rác đẩy giá úp sọt NĐT đút túi ngay mấy trăm tỷ . Vừa nhàn lại đỡ đau đầu . Lý luận nhiều cái khủng nhưng còn lâu bố mày mới nói có khác gì bọn đa cấp đi lừa mấy người nhẹ dạ cả tin đâu . Tỉnh táo mà nhìn nhận vấn đề các bác ạ không đến lúc mất tiền lại khổ vợ khổ con khổ gia đình

1 Likes

Đang điều chỉnh thôi, gom thêm

Gào thét nhiều thế bác haha. AAV có phải hàng T+ đâu và Quan trọng ai kiếm được nhiều tiền hơn thôi chứ gào làm rỳ. Bác cứ dùng cái nick clone bác gào loạn như trẻ lên 3 :)) trong khi người ta kiếm tỷ này tỷ lọ mình vẫn la thét.

cay cú với mình làm gì bác , nếu bác thích thì cứ giữ ,tôi cảnh báo người khác . Còn thằng nào kiếm tỷ này tỷ nọ thì kệ mẹ nó . Chúng nó đẩy lên xong lùa các bác đu đỉnh xong úp sọt là kiếm đc tỷ này tỷ nọ ngay mà . Mình đang ngăn chặn việc đó . Bác ko nghe , bác ngu bác chết

1 Likes

Ai nghe bác mấy hôm trước cắt lỗ cũng đỡ lỗ mấy chục %, để nó xuống 22 mua vào cũng có muộn đâu

1 Likes

aav

Này thì dài , dài thì về 10 các bác nhé . cục to tướng nó đổ vào đầu NĐT . Mắt có kém cũng phải nhìn thấy mờ mờ . Trừ khi mù hoặc cố tình mù

2 Likes

Bố mấy con chim lợn. Đi uống trà đá, hút thuốc lào, rồi typing tiếp đi