Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

Thị trường downtrend cp downtrend giờ còn hold còn mơ mộng tung hô thì a cũng ạ chú, chú biết vì hold mấy cổ này vì ảo tưởng vẽ vời trở thành đại gia mà nhiều người giờ đang vào đường cùng rồi hong lúc thị trường mới bắt đầu downtrend + HL bán thì mấy chú vẫn hô xúc làm nhiều người múc theo xem giờ còn lại gì hong

1 Likes

anh em tập hợp video topic 7 hô hào đi

cái rổ Vn30 lại làm trò chơi cũ rích. Tội cho những thằng lao vào
:clown_face: :clown_face: :clown_face:

Phiên hôm nay Him Lam bán đè sàn thôi!

hôm họp chủ tịch kêu cứu ndt , mà ko thấy mua giúp bọn HimLam cổ nào , chán lắm

Biết có giá này chuẩn bị trước tiền, tiếc quá! Múc thêm tất tay từ giá này thì ngồi im cuối năm nhân xxx lần

1 Likes

Đời còn dài,cơ hội còn nhiều.Có bản lĩnh trước đã.

1 Likes

hại đời bao thằng

Cho chết mịa mày đê

1 Likes

vẫn có ông còn mua l14 giá 138, con này 1x éo mua kinh thật nhiều ông đu giá gần 500k

Ngắm hoa Thư Giãn các bác… Tâm
An trí tuệ mới thông suốt, thản nhiên trc phong ba bão táp đc… Khà khà

5 Likes

Ok bác, cảm ơn bác nhé

Chọn thầy mà học,chọn bạn mà chơi.Đồng hành mà không đồng đạo thì có ngày nó lại dìm mình xuống sông.

2 Likes

Bảy mõm

Các bạn chửi cho đủ để kịp kpi kkkk

3 Likes

Cổ nào chả rơi thì rơi rồi. Quan trọng sau khi bán thì tiền đi đâu hay về gủi bank?? Hướng nào tiền dễ đổ vào nhất ?? Hiểu sớm sẽ giàu
Kkkk

28 Likes

BÁc nào cho em xin thông tin là Him Lam còn bao nhiêu ko ạ?

1 Likes

Ta thả hồn vào màu xanh bát ngát …Câm , mù , điếc , quyết ôm CEO , DIG , L14 đến 2025
hình ảnh

11 Likes

Nhưng liệu rơi về có mất vài năm để hồi phục không thầy

1 Likes

Ngóng hết được ko? Hết ông HL bán thì có ông khác bán.Định lượng được thì thằng nào bán kệ cha nó.Còn ko nay mai cũng nhảy tàu =))

1 Likes