Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

chết vinh còn hơn sống nhục, ôm dig tới chết thì thôi

2 Likes

Em vẫn chưa hết ngọng ah.Hết ngọng đi đã rồi nói.

1 Likes

Con này nó hai mặt đó, tôi nói để bạn hiểu, nó còn có lối sống hời hợt không sâu sắc nó còn đầy cái xấu nhưng tôi không nói ra để cho nó biết nó sửa, để cho nó khờ khạo mãi rồi để ra ngoài xã hội nó dạy bạn ạ

2 Likes

cả thị trường đi bụi nhưng ko có thằng nào tự xưng là thầy lên hô hào , show lệnh cả
người nào đặt niềm tin vào A7 đợt này ko đi bụi thì đi gì
Chỉ dựa vào cái tầm nhìn mà chửi động chạm hết ông nọ ông kia thì cái cổ A7 giữ cũng ko ngóc lên đc đâu

2 Likes

Em học lớp mấy rồi.Có người yêu chưa =))

3 Likes

Em này ngon lém, rên rỉ suốt đó bạn, múc.

1 Likes

Mua vì cái gì bán bằng cái đó , cả tt sụp hết ko riêng gì hàng của Thầy A7 . Vững lòng tin qua được trận này chúng ta sẽ lột xác :v:

1 Likes

Cổ nào chả rơi thì rơi rồi. Quan trọng sau khi bán thì tiền đi đâu hay về gủi bank?? Hướng nào tiền dễ đổ vào nhất ?? Hiểu sớm sẽ giàu

43 Likes

Con này nó sống hai mặt đó, tôi nói chính xác luôn, sống giả tạo, người trẻ tuổi cũng thường hay nóng nảy, giận dỗi tham sân si

2 Likes

BĐS phải dẫn sóng thôi AE!

2 Likes

Em còn đi học,cẩn thận đi tù bạn.

3 Likes

image

2 Likes

Em nó còn nhỏ,lòng còn ngây thơ.Các anh yêu các anh dậy rồi các anh mang về mà nuôi =))

2 Likes

Mọi ngả đường về đất như cú sụp VNindex 2018 thôi thầy hỉ. 2018-2019, nhiều cổ đất cứ luân phiên vượt đỉnh, trong khi index nằm chèm bẹp.

3 Likes

Chắc Himlam tìm được cơ hội tốt hơn ở FLC phải ko anh 7

1 Likes

Mọi người bỏ chạy để giống bên Mĩ chứ. Không giống người ta nói mình không theo thế giới kkkk

3 Likes

Nghe cũng thú vị đó bạn, nhưng em này để cho các anh em khác bạn ạ, chọn em nào ngoan hơn mà dạy, dạy những em láo khác gì mình nói chuyện với bức tường, vừa mất thời gian vừa tốn tiền, mà với anh em buôn bán ôm cp bds thà đi nhậu chém gió với anh em đi du lịch còn hơn nói chuyện với mấy em muốn muốn ăn ngay muốn ăn sẵn, phải nhìn thấy xe ô tô, xe SH ngay còn mấy thằng ăn ngay ăn sẵn lại nghèo gấp nhiều lần anh em mình :slight_smile: chẳng qua anh em mình chưa muốn thể hiện, mấy thứ đó chỉ là muỗi và rĩn thôi, anh em để nó nhân lên vô số lần rồi lúc đó anh cũng không yêu em này ^^

Tiền rút về đi đánh đề.kaka các ông nào cứ bán đi.rồi loay hoay k biết vào mã nào để gỡ đâu.lúc tâm trí k tỉnh táo lại mua bừa lại lỗ.lúc đấy còn dễ điên hơn là nằm im 1 chỗ

3 Likes

Anh em để ý 2018 - 2019, khi thị trường đã vào pha downtrend, đi ngang, thì chỉ mỗi cổ đất với các dự án chuẩn bị mở bán và chuẩn bị hạch toán cứ luân phiên chạy vượt đỉnh mãi như BDS Dân Cư: HDC, NTL, D2D, NDN,… và dòng BDS KCN

3 Likes

Thực ra cổ giảm hay tăng mình éo có cảm xúc. Tầm nhìn là trc mắt đến 2025 nó lên 500k mới xem xét thì giờ để ý éo gì nhỉ? Chẳng phải mấy tháng trc anh em hùng hổ lắm sao? Bao nhuệ khí, to mồm đâu hết rồi? Chẳng lẽ đều là ăn theo nói leo cả à?

2 Likes