Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

vô học thế . Giỏi thì phản biện xem

1 Likes

chấp sàn , múa bên trăng rồi

1 Likes

L14 giảm 70% có ông nào đủ tự tin không sợ không

2 Likes

Thôi ghét bỏ nhau làm gì. Họ cũng vì họ thôi.

1 Likes

Những ông nào mua thật show lệnh cho ae đi, bơm ô xi :smiley:

1 Likes

Tôi chỉ hô thôi chứ ko mua

2 Likes

có bán có mua lo gì bác. Mình lỗ thì lại có 1 hội khác đang thèm khát để mua vào. Giảm nhiều quá cũng buồn nhưng thôi ráng qua được đoạn này. Chả nhé sập luôn cả thị trường. hehe

1 Likes

Cuối phiên kiểu gì 7 mõm cũng thổi nến xanh tím hết :coffee:

1 Likes

E rên kinh quá vậy , thôi để chút a chuyển tiền lại trả e :)) dc ko ?

1 Likes

em ngu lắm, mai anh múc là giá vốn bằng già nửa của em. Bao giờ em về bờ là anh lãi gần gấp đôi, kkk

2 Likes

Cái con ngọng này.Anh bảo mày viết cho đúng chính tả mấy lần rồi

3 Likes

Khổ.vào như thế lại béo bọn T3 cụ ạ.

1 Likes

tin chuẩn ko a?

Họ có chỗ để chạy không? họ cũng phải margin mỗi lần cty phát hành thêm tăng vốn. Họ cũng cắm vào bank để vay vốn (gọi là tiền hóa khoản vay)…Khi tất cả broker đều margin call cổ của họ thì họ chỉ có 1 cách là bỏ tiền túi đắp vô, hoặc vay NH đắp vào (nhưng lúc này không khả thi), họ chỉ còn vay nóng chợ đen thôi…

1 Likes

Ngoài xã hội đất sốt ầm ầm kia…ôi giời ôi…lạm phát tiền mất giá đến nơi chỉ có đất là nơi trú ẩn an toàn …Ơ thế sao không bán ít đất ra múc cổ đất vì đất giá cao còn cổ đất giá rẻ?

1 Likes

Hỡi các oan hồn đang gào thét, tụi bây chết rồi mà còn sợ sệt là sao, xàm vậy kkk

1 Likes

Thị trường TC là cuộc đấu trí về cảm xúc lo lắng, hoảng loạn, tham lam. 95% ko thể quản trị nổi cảm xúc của mình khi thị trường giảm, dẫn đến bán tháo. Sau mỗi trận nè sẽ lọc đi rất nhiều F0 hung hãn

1 Likes

phải nói thằng seven giỏi cả TT đi mà nó lãi khẳm

1 Likes

dig về 2x nó mới huề vốn, bds 5 năm nữa không sóng sánh , topic hơn 1000 người vào đây đủ hiểu là nó lãi thế nào

1 Likes

Ranh con có mấy chục tr fomo đu đọt, cắt tại bẹn rồi lại vào kêu gào. Đi chỗ khác chơi!!!

1 Likes