Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

A7 chưa bao giờ bảo mọi người full MG nhé con cl này :)), đến dùng MG a7 còn bảo tối đa 10%

1 Likes

Gửi đi bạn

1 Likes

Có mấy ae nhắn tin bảo dự đoán vni, thực sự ai mà dự đoán đc. Toàn chém.Cái quan trọng là vni quan tâm làm gì? Cứ cho giảm, tiền rút ra, ko ai margin, chết cả lũ xem ai sợ kkk. Khi tôi đầu tư mà tôi có thể chờ lâu hơn bạn, thì tôi lợi thế to rồi. Nguyên tắc là chỉ mở app khi cần mua và bán. Đủ hàng tôi sẽ tắt app, chả quan tâm đâu.

1 Likes

Gửi clip đi bạn ơi

1 Likes

t luôn tin thầy, oke, còn có tiền thì tao vào thêm. Còn m, m gửi clip thầy bảo full MG lên đây

1 Likes

Đạp hay không bên DIG chưa biết! Nhưng sang FLC thì chắc chắn đấy, a Quyết chả bán chui cả đống cổ trên đầu cổ đông còn gì kkk

1 Likes

Câu này thì bạn mất điểm rồi. Sẵn lòng tôi cược với bạn 1 chiếc Porsche, tôi chứng minh a7 toàn khuyên ae ít margin hoặc ko margin.

2 Likes

Thôi bạn bớt đi lùa gà dụ ng ta bán nhà đi nào

1 Likes

Tư tưởng đa cấp nên nghĩ ai cũng đa cấp giống mình . Có mãi cái clip chả gửi

1 Likes

A Quyết bảo đi cùng doanh nghiệp mà chưa đầy 1 năm a xả cả đống cổ lên mặt cổ đông trước khi ông bạn Dũng bỏ cọc. Từ khi múc DIG A7 không bán mà mua thêm, riêng như vậy đủ cho các anh em bên FLC họ đào ngũ về dưới trướng DIG đợt này!

2 Likes

" chết cả lũ xem ai sợ ", đúng thật bác, chắc bác có tuổi rồi kiên nhẫn tốt, chứ giờ toàn muốn nhanh thôi bác, kkk

1 Likes

Ko trách được. Chứng khoán thực ra khó mà dễ. Khó nhất là chọn lọc nguồn tin đầu vào và thẩm định doanh nghiệp. Làm xong thì chơi thôi.
Ae nặng nề chứ tôi thấy có gì đâu mà xoắn, lỗ tạm và lãi tạm cả thôi.

1 Likes

Chắc cổ đông FLC định kéo ae chết chung, xin lỗi không có cửa đâu, DIGGER một khi đã đồng lòng sức mạnh sánh ngang thiên binh vạn mã, nhà chủ tịch đồng thuận, có A7 đi cùng binh hùng tướng mạnh, chết cũng cam lòng.

1 Likes

Chào a quyết . Sao a để mất tập đoàn flc thế

Chụp luôn cái ngày, ko chừng lúc đó ăn đậm kk.

Đừng có mà đi photoshop nhé bạn

Nhìn cái phong chữ m chụp vs cái phong chữ t đang đánh m lùa gà hả

Tấm ảnh này xóa từ lúc sập giá 80 rồi, đúng là đệ tử A7 quá nhục giờ lại bảo photoshop !!!

Hố hố m lừa đảo ai