Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

:rofl::rofl: mẹ chế ảnh photoshop các kiểu , bảo a7 hô hả cưng

Trình m photoshop non lắm , bị lòi ra kìa

Có mã nào phím cho mã quyết ơi

Chửi nhau với chim lợn làm gì các bác ơi. Chỉ cần thầy a7 và lfi không bán là e quyết không bán. Mặc dù từ x2 đã sắp thành chia đôi.

@SuperModerator đề nghị mod khoá acc trinhvanquyet68 vì hành phi chế ảnh vu

khống người khác

Chắc là photoshop đấy bác. Chứ nói con nhang A7 có nghe đâu. Media nói DIG là chúng nó đéo tin nhưng media nói doanh nghiệp khác là 100% tin tưởng !!!

Đợt có bạn nào mạo danh thái phạm. Chắc cùng 1 giuộc rồi. Ném đá giấu tay, sống ko trách nhiệm quen rồi.

Thỉnh thoảng thầy a7 ra bài động viên ae là yên tâm rồi. Chung thuyền với người giỏi nhất, lỡ thuyền có chìm cũng là số phận thôi.

2 Likes

:))) m chế ảnh vu khống ng khác , ae ai lại tin m hố hố

Đừng tưởng trên đây ko tìm ra địa chỉ IP nhé

Đề nghị anh em gắn cờ

Sợ quá sợ quá, tính khủng bố hả trời… Pháp luật Việt Nam luôn nghiêm khắc để tao xem đám hại người như mày tính làm gì

:))) mấy tk đa cấp như nó nên nghĩ ai cũng là đa cấp

Pháp luật Việt Nam chắc cho phép m chế ảnh vu khống hả con

Chúng mày đem ảnh người khác vào đây chế diễu chắc thanh cao lắm nhể :)) mồm thì thượng đẳng nhưng sống thì như đách

Thôi bác ơi, VNI giảm kinh lắm rồi, bác sung sướng trên nổi đau của nhiều người hả?

Tấm ảnh chúng nó copy của người khác vào đây để chê cười người ta thì được, tao copy của người khác vào đây là bảo vu khống, sợ lũ này thật sống sao cho vừa !!!

:laughing::laughing: tk đa cấp Lâu nay chắc cũng chế ảnh lừa lọc vu khống nhiều ng lắm r

Đưa ảnh 1 thằng lừa lên làm đại diện cũng thấy ntn rồi