Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

Sợ hãi chưa quan anh?

quê 1 cục đầu tư dài hạn của mày là canh giá từng ngày rồi ngồi khóc ah , vậy mà bày đặt nói mình đầu tư từ năm 2008 , xl riết quen

1 Likes

Bác cũng là tay to đó. E nghĩ xấu nhất chỉ về 3x thôi, đừng nghe mấy ông trên này hô múc húc xúc nữa. Chờ nó tạo đáy rồi mua đuổi còn hơn bác ạ

Mua là mua thôi, thắng thì vui, thua thì buồn. Cuộc sống vốn dĩ rất đơn giản mà các Anh Em!

5 Likes

Like mạnh cho Bro Hoangminh lộc phát,
Mình đọc rất nhiều cmt, giờ mới thấy đc bài của bạn. Bạn có tư duy rất tốt. Trong tương lai, chắc chắn bạn sẽ rất thành công. Nếu 2 năm nữa kiếm đc hơn triệu tiền Mỹ thì vào đây cho LVV ít nhé.

3 Likes

4 Likes

chú sẻ lại lạc vô đấy a )))

tính hôm nay e tính himlam còn tầm 6 7tr cp nữa thôi

1 Likes

Đã lâu lắm rồi mới thấy dc mặt trời.

2 Likes

Tôi cũng có cảm nhận đây là người chính trực, lãi vui, lỗ không chửi. Bán rồi (dù cắt lỗ sâu) nhưng không chim chuột, vẫn nói lời cảm ơn. Người thế này có tiền và có cả sự tôn trọng của người khác.
Rất trân trọng.

3 Likes

Xl ko có gì vui, chúng ta ko nên xl🤣

pha này ghê quá

Thế hả e gái. E cứ thử đập được các cp đó về với mức giá đó cho anh, a đây sẵn sàng hứng cái bô vĩ đại và ôm nó hết đời luôn. Anh sợ DIG về 4x thì em lại mang cả nhà e vào múc thôi.

Mấy thằng đầu cơ đất như CEO, DIG sắp toang nhé

1 Likes

Thế bác có lô đất nào không? Bán đi chứ toang đó

Lịch sử ck sau này sẽ viết rằng một thế hệ đại gia đc sinh ra nhờ hoảng loạn người ta bán vứt đi cả công ty DIG giá bằng 2 phiên DIG bán long tân.kkk

28 Likes

Thế còn mày đầu tư bằng mõm ak

hê hê. Thầy ơi, thằng nào nhổ giờ phải liếm. Bán chán lại đua
:rofl: :rofl:

Ceo Dig mà ông trên gọi là đầu cơ thì phân lô bán nền đất nông nghiệp phải gọi là đầu tư giá trị, và ttck người có lời là kẻ thất bại, người cắt lỗ là bậc kỳ tài :))

1 Likes

bán đi, đang xếp hàng chờ đây.