Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

Pha bắt đáy hôm qua toàn đầu cơ là nhiều anh ơi. Họ mua đc giá thấp nhưng ko cầm đc lâu chắc ăn đc mấy chục % là lại té thôi, không thành đại gia đc

1 Likes

nó bán đi rồi lại đua mua giá cao hơn, mình ăn cả khúc đó

Em đang ngờ rằng pha hôm qua có kha khá ae bắt đáy bằng margin nên ctck có hành động để ae ói hàng margin. Nếu làm như thế thật thì bần quá vì tt đang xấu mà lại đổ thêm dầu vào lửa

Lịch sử ck sau này sẽ viết rằng một thế hệ đại gia đc sinh ra nhờ hoảng loạn người ta bán vứt đi cả công ty DIG giá bằng 2 phiên DIG bán long tân.
Kk

20 Likes

ảnh

Dự cuối ngày him lam bán hết, DIG sẽ tím

HL đã hết hàng

Hơn 40 ngành còn quá ít, tận 270 ngành lận.
Cho tiền cũng chẳng dám đạp đổ bds. Chỉ nắn cho đúng quỹ đạo đi lên thôi.Kkkkk

2023-2025 bán long tân với bắc vung tàu thì lợi nhuận theo kế hoạch 4k-5k tỷ là muỗi, khó có công ty nào lợi nhuận phát triển bền vững như DIG liên tục từ 2017 thoái vốn đến giờ năm nào củng 40-50%

DIG chạy tốt rồi

Thanh lọc cổ đông xong rồi.phi CE thôi

Ngủ dậy lại đc Thưởng hoa thư thái tiếp à a e…Khà khà

Thằng viết mới là thằng trịnh thượng, bố đời.

Trong đó hy vọng có Em lọt vào A7 ạ :blush::blush::blush:, cảm ơn A7 đã thay đổi tư duy Em :heart:

1 Likes

Thằng Phong _ NL mày biến tahnwgf cụ mày khỏi pic này nhé, mày về ôm HPG giá 58 về 35 đi, ôm LPB giá 30 về 13 đi cu vào đây mà khà khịa

Mấy đứa ranh con học báo chí chuyên viết văn chuyển sang viết về tài chính, chứng khoán. câu like rẻ tiền. không đáng để bận tâm. nó ám chỉ a7 với nhân lois, ngu đến nỗi đánh đồng những siêu cổ giá trị như DIG, CEO, NHA…với hàng rác của bọn louis như TGG, BII…

Ông vượng vói a7 tầm nhìn nó khác biệt còn mấy đứa báo chí thì biết cái khỉ gì. đọc nhiều bài báo thấy chán vì suy nghĩ của bọn nó. BĐS rất rộng: BĐS nghỉ dưỡng, BĐS công nghiệp, BĐS đô thị. xiết BĐS làm sao được khi chúng ta cần thu hút, fdi, cần phát triển cơ sở hạ tầng, cần phát triển du lịch, cần an sinh xã hội và chỗ ở cho người dân khi tốc độ đô thị hóa đang tăng nhanh. BĐS mà chết thì bank cũng chết, thép cung tèo, bọn sản xuất ăn theo chết dẫn đến đổ vỡ dây chuyền thế là nền kinh tế suy thoái. Cái này a7 nói rồi" BĐS nó mà nổ thì chẳng làm cái gì được mang tiền gửi bank cũng sợ"

1 Likes

Thằng xúc vật @Phong_NL này ko lẽ ngày nào cũng phải xuất hiện để đái vào mặt mày thì mày mới ko khịa hả.
còn thằng @A7vodich mày lập cái web 99k viết tầm bậy lên đó . website của mày mày viết cái j chả được. câu view câu like coi chừng ra nhập juventus đó con.
images

Trốn mẹ gì khi mua L14 nằm 9 năm

1 Likes