Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

Thế sao ko đợi về 1x luôn đi?

căt thì cắt ngay lúc -8-10%.còn dài hạn theo giá trị doanh nghiệp>>>>mù-câm-điếc

3 Likes

Tuần này hốt xác lũ dái bé bán DIG. Ae ôm chặt có tín hiệu cùng tôi lao ra băm vằm hết bọn bán tháo! Đem lũ short bỏ vạc dầu, giết!

9 Likes

Anh em tự nghiệm lại quá trình chính mình theo mua và rút ra bài học cho mình đi là vừa…Đây là bài học không hề mới, đã xảy ra rất nhiều lần trên khắp thế giới…bao gồm cả .com 2000 ở Mỹ, FOMO 2020-2021 ở Mỹ và VN…

Tớ chỉ có ít góp ý chân thành thế thôi. Hãy để lý trí làm việc. Hạn chế cảm xúc chi phối và đừng theo người khác. Tiền của bạn, chỉ bạn chịu trách nhiệm mà thôi.

2 Likes

rảnh trà đá ko thầy A7

1 Likes

SJS 2006- 2007 chỉnh mở mắt ra là sàn, mà chạy cả trăm lần đới.
Đừng nghĩ DIG giá này không chạy bật lại chục cây ce

57 Likes

Khả năng thị trường tuần này sẽ lập đáy, sau đó có nhịp hồi lên vùng 1420.

6 Likes

Cảm ơn A7 cấp oxy cho các ae trong lúc ngạt thở kiệt sức này ạ

1 Likes

Có thể test lại vùng 125x

Đời có mấy cơ hội giàu sang mà bỏ lỡ

1 Likes

Nhớ trận đánh gần nhất khi Hanel bán SDI như HL bây giờ về tận 25K xong vù phát SDI chạy không nghoảnh cổ vượt qua 100K mà cảm giác Yohmost Anh nhỉ, bọn F ít sao hiểu nổi …KKkkk

7 Likes

Chim Lợn chết hết rồi.Không thấy con nào hót nữa =))

1 Likes

Xuống bằng tin đồn và hoảng loạn thì khi tăng lại cổ đông người ta ghét họ chẳng bán đâu, nên cung sẽ không có.

1 Likes

He he chết dở dn vẫn còn đất vẫn vậy bán đi vì lí do gì , vì thị trường xấu cả chả lẽ xuống mãi , khuyến cáo ae tiền thịt ko mg là dc

2 Likes

Thời này đang là lạm phát chi phí đẩy chứ ko phải lạm phát cầu kéo . Nên anh em ko phải lo khủng hoảng đâu . Chỉ là suy thoái thôi .

1 Likes

Ngon quá rồi ạ! Cơ hội mười năm có một là đây chứ đâu?
nhớ thầy từng bảo mỗi lần khủng hoảng là 1 một lớp đại gia sắp được sinh ra, Dig, L14 trước là cơ hội, đằng sau có thiên thời chống lưng ai hiểu được sẽ giầu .
cảm ơn thầy rất nhiều về kiến thức và chân ái!

1 Likes

Những khi khó thở có thầy bơm oxi là sống được tiếp. Khởi nghĩa thôi, múc húc xúc

1 Likes

cái này lúc này thì đúng!

Hôm nay chim :pig2: cũng khó thở hết nhỉ, chả lên động viên ae :rofl:

1 Likes

Đời người có mấy lần đánh được trận lớn! Máu đổ nhiều rồi càng làm cho vinh quang thêm hoàn hảo. Mãi tin thầy! Có tiền em giải ngân tiếp!

9 Likes