Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

Bro A7 đợt này giống như Hổ xuống đồng bằng bị mấy cờ hó nhà giỡn mặt, a kay thật!
Thằng thì nói (ngứa đít), thằng thì mời đểu (rảnh trà đá ko thày). Ko thằng nào mời đc câu tử tế, chẳng hạn “Thày ơi, em mới kiếm đc nhỏ ớ hậu, Thày đi giải đen tý đi”; ít nhất phải là như thế, mới đúng đạo thày trò.
Kênh tế mà phục vụ làm trò chơi cho mấy anh lú lẫn thì còn nhiều dại za ra đời bro A7 ạ, có điều là cứ nuôi béo xong thịt, thằng nào chết cứ chết, còn thằng giàu vẫn giàu. Anh em khôn nhất bây giờ là về quê phát triển vườn ao chuồng, tự cung tự cấp.
Đi ra cắt tóc cũng thấy mấy cậu 25-30 tuổi ăn mặc đẹp, bàn luận đổi xế, rồi thầm thì về di.g, c.eo, l.14 rồi về A7 như nhân vật huyền bí vậy, vừa sán gần lại nghe lỏm, mấy anh dai za mõm hạ chiết áp luôn, nghĩ mà buồn cười.
Được cái, cứ vào đọc bài của A7 và dàn đệ tử trung thành là cười rất sướng. Thôi thì đỏ hay sàn cũng kệ mẹ nó, xuống chán thì lên, ko chịu đc nhiệt thì weg.
Cám ơn Bro A7 nhiều vì đc cười, like mạnh cho A7!

3 Likes

Hầu như nhỏ lẻ chộp giật nhảy ra nhảy vào cắt lỗ hoảng loạn đâm ra thua lỗ, chứ các tỷ phú chủ doanh nghiệp họ bốc hơi cả nghìn tỷ đồng họ có xách dép chạy không. Họ chạy ko giỏi, cái họ tin là doanh nghiệp tốt, chứ mà nhìn bảng điện nhiều thì chỉ như con bạc thôi

3 Likes

“Chứng khoán là Trò Chơi Tâm Lý” thôi! Câu thần chú này đọc đi đọc lại - thì nhà mình sẽ vững tin hơn nhiều. “Xanh Đỏ Vàng Tím” như chuyện thường tình. Càng ném đi càng nhặt vào có gì đâu. Chúc bác A7 và cả nhà mình sức khỏe, vững tin chiến đấu nhé ACE.

1 Likes

Bọn Him tuần này sẽ bị hốt xác hết! Ae nhanh chóng cơ cấu tài khoản, xốc lại tinh thần!

2 Likes

Hôm nay HL cơ bản hết hàng.
Cơ hội khuyến mãi sắp hết rồi

46 Likes

Múc thôi, sợ gì nữa, giá quá rẻ mạt rồi.

1 Likes

thầy ơi em tưởng HL còn khoảng 15tr bán trong tuần này ạ?

1 Likes

Múc mạnh tay được chưa thầy ơi @Sieucophieu12345

5 Likes

HL còn 15tr CP nhanh lắm thì phải mai hoặc mốt, nay chưa hết đâu

1 Likes

Hôm nay sẽ khớp tầm chục triệu cổ. Mai còn tý lẻ thôi

40 Likes

Thanh khoản vùng đáy nay cao mà, mới buổi sáng đã gần bằng thứ 6 tuần trước. Sáng giảm mạnh thì chiều dễ rút chân lắm, sợ mỗi đang giằng co tham chiếu thì bị đạp sàn Atc thôi

1 Likes

Nhìn người người vứt tài sản ra đường , ta ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , chi mong sao có đủ tài chính hót tất cả của cải rẻ như rau muống .

7 Likes

Vứt hàng chạy la liệt, tất cả những ông nào dái bé không đáng để trở nên giàu có.

Em ra đê đôi ba lần rồi có thêm lần nữa cũng chẳng sao, nhược bằng vĩ mô xảy ra như A7 nói thì tương lai tài chính em giao phó cho LFI và A7.

Chúc A7 mãi khoẻ! Em sẽ kiên định đi theo tầm nhìn của A7!

8 Likes

Mai có lương em múc tiếp ạ

1 Likes

Đã là chiến binh càng nhìn thấy máu càng hăng ! Càng chiến

2 Likes

đúng là trader mõm. DIG giờ ae đu theo kẹt như quân nguyên ở trên á. Cho dù HL hết bán thì cx k ngốc đầu lên nổi đâu trader mõm. Lùa gà ít thôi.

1 Likes

A7 em tin anh . thiếu mỗi tiền múc thêm thôi

1 Likes

Mình làm ngành game online mảng thị trường tq. . Bọn nó đánh bóng 1 trận 1 lận vài trăm triệu thắng thua trong 90 phút … thấy bình thường mà các bố ở đây. Bị sàn cho vài cây nhặng hết cả lên. Ai sợ thì xuống tàu đi 。mình chưa xuống đâu . Đang chờ múc thêm đây mỗi tội vốn bé quá :grin::grin:

3 Likes

Bố ông mãnh con này, biết cái con cẹc gì mà phán như đúng rồi. Biết nó thế thì âm thầm chờ nó xuống mà múc húc xúc; nói mẹ nó ra thì bao thằng vào chia phần rồi (làm éo gì có thằng tử tế thế; chỉ có A7 nhìn thấy thiên thời mới tử tế phím cho ae mà thôi), thế thì ăn shit nhé. Mình cầm mấy con trong này mà nhóc con nó phán thế thì ngửi thế éo nào đc. Chả trách ae cầm d.ig,c.eo,l.14 chửi thậm tệ chim lợn là phải.
Đinh Xuân Thu và quần đệ tử phái Tinh tú muôn năm!
Bro A7 và dàn đệ tử trung thành vạn vạn năm!

Haha câu sàn CEO mà mãi không khớp, huỷ lệnh câu sàn DIG ngon choét mai mốt HL bán xong thì làm gì có giá này nữa. Haha vững tin và chỉ câu sàn DIG.

2 Likes